[Thủ thuật] Các cách sửa lỗi Windows Store khi không download, update app, bị crash, sai license...

Duy Luân
21/11/2016 22:43Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

KK8128
ĐẠI BÀNG
7 năm
pác DL cho e hỏi khj cài lên win10 rồi sao nhiều lúc khởi động lên máy không báo biểu tượng pin lun...không biết là pin còn bao nhiêu phần trăm nữa...và nhiều khi không báo biểu tượng cái loa (chỉnh volume) nữa...?có phải là bi lỗi win hay ổ cứng không pác DL...?
@KK8128 Cài lại win thôi ;D hoặc coi lại pin laptop của bác, đang nghi ngờ pin có vấn đề
KK8128
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Duy Luân thanks pác DL...
Ko xài Metro ko qt
PTTiT
TÍCH CỰC
7 năm
Có thanh niên nào vẫn đang xài Windows 7 như mình không?
Dòng lệnh trong hình sao copy được mod ơi?
Em cứ đánh dấu chứ chả mấy khi vào đây.
A.R.R.O.W
TÍCH CỰC
7 năm
Mac vẫn còn phải phụ thuộc Win dài dài.
Hoàng. Hà
ĐẠI BÀNG
7 năm
có ai vào chỉ vì cái ảnh mac cài win giống e ko =))
anh_knight
ĐẠI BÀNG
7 năm
VẪN CÒN 1 LỖI CRASH MÀ KHÔNG CÁCH NÀO TRÊN FIX ĐƯỢC, VÀ CHỈ CÀI LẠI WIN MỚI ĐC
akai1413
ĐẠI BÀNG
7 năm
10 bài về windows của Tinhte thì đên 9 bài có hình minh hoạ là Windows chạy trên macbook =))
Nó thông báo thế này xử lý thế nào các bác Screenshot (2).png
của mình là win 10 pro bản anivesary
minhrâu123
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đệt.m áy mình cài win10 bản quyền đàng hoàng.ko hỉu sao giờ mở bất cứ ứng dụng hẹ thống nào của máy nó đều báo là ứng dụng ko thể mở do tài khoản trên máy là tài khoản thế .no bắt thay tài khoản khác nhưng vào cài đặt tài khoản thì lại ko đc.apps store mở lên nó cũng báo vậy.giơ mún xem phim hay ảnh phải sử dụng ưd của bên thứ 3.ưc chế ghê
Bác @Duy Luân cho em hỏi, em thấy bác cài WINDOWS 10 trên mác book pro mới (2016 vừa ra) bác thấy có vấn đề gì không? tính touch bar thế nào? mọi driver ok hết chứ ạ. Em đang rất cần câu trả lời cảu bác để quyết định mua Mac mới hay không
Get-AppXPackage -AllUsers | Foreach {Add-AppxPackage -DisableDevelopmentMode -Register "$($_.InstallLocation)\AppXManifest.xml"}
😔
Mình cũng chả bao giờ vào cái này.
nếu không được có thể mang ra cửa hàng.kk
tks ad
Yuu_ng
ĐẠI BÀNG
7 năm
thanks a Luân nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế