[Thủ thuật] Cho mượn điện thoại Windows Phone 8 mà không lo bị xem trộm dữ liệu của bạn

Duy Luân
6/10/2014 15:14Phản hồi: 157
157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pikaro
ĐẠI BÀNG
10 năm
ai làm gì làm tui ngắm em 830 :rolleyes:
zenfone mặc định có chức năng khoá, muốn khoá cái gì cũng đc, khỏi lo ai sờ mó xem soi
tuanurani
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tên gọi "góc của BÉ" mà toàn các bố già mấy chục tuổi đầu vào dùng rồi ra cãi nhau là ko chuẩn với mình.
Chung pass cũng như không -_-
ReamsX
TÍCH CỰC
10 năm
Mình cũng ngại cho mượn máy. Hum trước vứt cho nhỏ bạn cái ipad nghịch vài ngày vì nó nhõng nhẽo dữ quá (xinh xinh ngon ngon 😁) về nhà thì nó nhắn tin bảo Apple ID là gì, đưa đây ko nó không down app các kiểu được....khổ lắm cơ mà vẫn phải đưa rồi phải mất công đổi lại, chưa kể ảnh mình còn toàn chụp trộm gái trong lớp (có ảnh mỗi ng** không) nên đành chấp nhận để nó nghĩ gì thì nghĩ. Nhưng may là chả thấy nói gì :D
BB_Minh
TÍCH CỰC
10 năm
Mình có con HTC 8X mình làm thế này : Đặt mật khẩu màn hình khóa là 9669. Đặt màn hình nền thế này :
Ở phần Custommer trong Kid Conner, đặt tên là : Vuốt lên, gõ 9669. Thế là người mượn máy bị lừa tình.😁
các thanh niên mạnh động quá 😁 wp còn yếu nên thị phần có vài % cũng đúng thôi mà làm ầm lên như mối hiểm hoạ ấy :p wp rẻ nên tiền nào của ấy thôi, sau này nó khôn hơn rồi hợp nhất win10 thì không biết như nào :D
mấy bác nói dòng galaxy của samsung có chế độ guest mode. Sao em xài galaxy s4 mà tìm không thấy. Bác nào biết thì chỉ dùm em với.
hieutron
TÍCH CỰC
10 năm
Với Samsung có kid mode còn LG có Guest mode
Gửi từ Note 4 của tôi.
Chế độ khách của lg hay ơn nhiều. Chỉ có 1 màn hình duy nhất, đc cũng cấp app nào mới thấy và k đc phép truy nhập thanh thông báo
App corner hay hơn 😁 một lựa chọn hợp lý
theo min kid's corner chi dùng với trẻ em dưới 10t là hợp lý còn nói về fan quyen chủ khách coner chua đáp ứng được điều người dung mong muốn
không hiểu lắm sao lại đặt tên cho tính năng này chuối như vậy, nhìn không thể nào biết được nó là cái gì. Cứ để guest mode như LG hay Samsung có phải dễ hiểu không 😃
ombiu2713
ĐẠI BÀNG
10 năm
hay, cảm ơn all các bạn. phần mềm ghi âm chạy ngầm rất có lợi. mình hôm qua bị công an giao thông bắt, một anh lăng mạ mình...cướp điện thoại, xóa hình ảnh... nói chung là điên ko chịu được. nhưng phần mềm ghi âm mình bật lên xong cho chạy ẩn để ghi âm, đến lúc mở lên ko đc j lại điên hơn. nên về đây hỏi ae. tks all!
anti wdp vào điểm danh nào :v
pvming
TÍCH CỰC
10 năm
cho hoi chut. sao tinh nang..find my phone (tim đt của tôi) tren may lumia 930 cua toi ko kich hoat dc. cu chạm vao la no lai quay lai như lúc chưa nhấn vao.
@pvming bác bật GPS của máy lên đã.
hoangcm1992
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao vẫn còn cái loại trẻ trâu lôi mấy cái app bên thứ 3 so sánh rồi suy ra cả cái ÓS của người ta vậy? Muốn so sánh OS thì bỏ hết app bên thứ 3 ra rồi so sánh 😆
connect
ĐẠI BÀNG
9 năm
Like apps corner!
Nói chung ai mượn cứ bảo máy hỏng bằng cách bật cái Narrator lên là xong =)).

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019