Thủ thuật chống khoá máy, định vị, chụp hình khi mất máy với Find My iPhone, iGotYa, PowerGuard

cydiatoday
15/8/2012 2:38Phản hồi: 610
610 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình ko hiểu lắm
Có mà tìm vào mắt... chỉ tổ mua dây buộc mình.
Hỏi khí không phải rút sim ra thì lấy cái gì để mà kết nối định vị ???
WIFI nó tự cấp quyền truy cập nếu free à ?? ( chưa tính trường hợp đặt pass)???
Em bị dính 1 vụ kì lạ.có bác nào giải thích hộ ko?Em đang dùng ip5 và ipad.Hôm rồi đi lấy con ip4 cho đứa em.Mang về restore và đăng nhập bằng acc của mình đang dùng.Giờ thì con ip5 và ipad tuy vẫn dùng chung acc nhưng ko thể định vị và cả hai máy cứ báo off suốt.Nhưng con ip4 lại có thể định vị đc.Có ai cứu giúp vụ này ko ạ.
cảm ơn bạn rất chi tiết
bài viết rất hữu ích..Thank 😃
em dùng iphone 4 và đã jailbreak máy nhưng không hiểu sao cái find my iphone của em nó cứ hiện là không locate được location ở đâu ý. Không biết là nên cài lại app này hay như nào nhỉ?
😔 máy IP4s 6.1 của em nhập sai pass cái lúc sao nhập đúng thì ảnh, video, danh bạ, cài đặt, cydia mấy phần mềm của máy bị ẩn đi hết. A E có cách nào khắc phục hem.
thanks pác. bài viết hay
em đang sài io6.1 sau khi cài thì ko thấy cái icon igotya ở đâu hết 😔
Thế nhỡ gặp trộm là thằg cũg biết 1 chút ít về iphone chẳg hạn.nó lấy máy xog sẽ ấn Home + Power thì sao nhỉ :-j
Cảm ơn bác chia sẻ
jetray26
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác chủ ơi sao e cài xong igotya thì đứa e nó bấm sai pass sau đó e bấm lại thì nó thoát ra khỏi fake mode thì nó treo táo rồi 😔(
chống khoá máy thì trộm nó cho vô DFU rồi restore cũng như ko thôi
Bác chủ thớt ơi ?? Bác cho e hỏi cái này. :
E đang dùng IP5 - PB : 6.14. e đang loay hoay cái cài đặt tìm IP này. E vào Icloud thì nó hiện như hình ở dưới là sao hả bác ???
Vs cả bác có nhận cài k ?? Có thì cho e cái địa chỉ ( nếu ở HN ) thì e qua nhờ bác tý ạ. Thank bác nhiều !!!
mrhieuniit
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho minh hoi xiu nha . sao cai find iphone minh nhieu luc ko tim duoc co de offline . khi mo app thi moi biet la ko dang nhap. co cach nao dang nhap 1 lan roi thoi ko
Cho mình hỏi là nếu máy bị mất mà người ta restore lại rồi thì có định vị được nữa không .
hph@
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nói chung chỉ chống người ngay thôi còn kẻ gian thì khó lắm, nhưng cứ cài vào cho yên tâm, nếu không may bị mất vẫn còn chút hy vọng

send from nokia 1110i by tapatalk 2

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019