[Thủ thuật] Kích hoạt những tính năng ẩn đang thử nghiệm trên Facebook nền web

21/3/2017 8:28Phản hồi: 57
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

starwin
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình dùng cái này các máy không cài extension cho Chrome có xem được không, hay chỉ mình thấy thôi
ảnh tiêu đề ngộ quá, ko biết cố tình hay vô tình nữa. FCKBOOK rồi
audi_r8_198
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nút dislike nghe nói lâu rồi mà chưa thấy xuất hiện nhỉ
Đây là tính năng ẩn hả =))
Cài extension vào rồi lúc react chỉ mình mình thấy (hay giới trẻ gọi là tự sướng) rồi bảo mở tính năng ẩn =)))
dragonkingxx
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lâm ạ, bỏ gì chứ đừng bỏ học !
mình cũng nghĩ là liên quan đến thời gian tạo Facebook, vì mình dùng Facebook từ 2010 rồi mà chưa có. Trong khi mình tạo acc mới thì lại có ngay On This Day
mitommoc
TÍCH CỰC
7 năm
@n.a.v.i.p Acc mình tạo 2009 còn có mà bạn. 😃 Tùy thôi bạn ơi.
cái này là có rồi nhưng hướng dẫn bật lên bạn nhé. Của mình là chưa có thì lấy gì mà bật
dùng trên PC thì update gì hả bạn ? ;);););););)
tung.dq
CAO CẤP
7 năm
làm không được
@mobileman Chụp màn hình mình xem nào 😁
Bây giờ chẳng mấy khi vào fb bằng web, toàn vào bằng app trên ipad.
có tính năng đợt trước em thấy rất hay và tiện lợi mà đợt này không thấy nữa. bác nào biết chỉ giáo cho em cái Khi bấm play một nội dung video nào đó, cứ việc cuộn trang xuống tiếp, lúc này màn hình video sẽ được tự động chuyển sang góc trái và hoàn toàn có thể vừa xem video lại vừa đọc News Feed vô cùng tiện lợi, không bị rối mắt. nhưng mấy hôm nay không thấy nữa. em dùng facbook trên safari Version 10.0.3 (12602.4.8). lấy tạm cái ảnh trên mạng làm ví dụ cho bác nào biết chỉ giáo cho em cái.
Screen Shot 2017-03-22 at 17.20.12.png
Facebook mình bị mất cột newsfeed này lâu rồi, có bác nào gặp lỗi này rồi chỉ giúp mình được ko ?? Mình đã kê chuột ở đó mà ko kéo lên xuống đc.
Mong 1 câu trả lời. 😔:(:(:(
@El Guaje Bạn đăng nhập bằng 1 trình duyệt khác thử xem
@Lê Phú Khương Mình đã thử cả Edge và Firefox cũng ko được bạn ơi 😕😕😕😕😔:(:(:(:(:(
@El Guaje v à :( v mình thua 😁 có gì ngâm cíu thêm v :D
Facebook giờ nó tắt chức năng offline hay online với chỉ vài người đặc biệt rồi. Giờ là chỉ có sáng nick cho cả làng cùng thấy hoặc tắt luôn ko ai thấy thôi.
Mình chỉ muốn online đối với vài người cho đỡ bị pm chat lung tung giờ chẳng biết làm sao 😔
@Cà Phê Sữa Đá thật ra cái đó cũng có ẩn gì đâu. Người nào ẩn chat thì nó sẽ luôn hiện "online cách đây 1 phút" nhìn là biết mà
spy179
TÍCH CỰC
7 năm
có cách nào xem, những người đã xem bài đăng của mình mà không cmt hay nhấn like không ta ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019