Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Thực hư chuyện BankPlus có từ thời Lan và Điệp

Huy Huy Tuấn
16/6/2017 9:11Phản hồi: 198
198 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cả nhà mình đều xài bank plus, h biết giới thiệu cho ai :v
@Quân Quân Vũ M chưa dug cái nè lun nè
không biết bank plus có mua vé tàu vé xe được không các bác nhỉ?
@Trần Đại Trungg Được mà b ơi, mua con đk giá hợp lý ý
Kaka vậy hả? The thi tội gì ma k tham gia
Tuantu_
ĐẠI BÀNG
7 năm
có ai chưa dùng để e giới thiệu, chúng ta cùng được cộng tiền nào
@Tuantu_ có em bác ơi
@Tuantu_ giới thiệu cho t đi chế, 0917621501
@Tuantu_ giới thiệu qua sđt của nhau à bác?
@Tuantu_ Cu ơi quẩy chung nào
dần dần mọi giao dịch trong cuộc sống hàng ngày sẽ chuyển qua internet/ mạng di động hết cả rồi, ngồi nhà cũng có thể mua đc đồ ăn, con đi du học bên mỹ bố mẹ chỉ cần ở nhà nhập lệnh là xong, đúng con ng k gì là k thể làm đc.
chuyện lan điệp thời @ hịn đại, bác top đầu óc phong phú vãi
Có bạn nam nào tình nguyện làm điệp không mình làm Lan cho 😆
@Lâm sung2014 t giới thiệu cho bác cài, xong bác thanh toán tiền điện nhà b qua app, thế là cả 2 có tiền. ok
@xanh lá vnpucca Đây hno quên đóng mà nó cắt béng điện điên quá bác ạ, m giao lưu đi
@Kim Anh 0901 ĐÚng la nhọ mà bác thế nên cài cái BAnkPlus này quá tiện luôn
chipchipmy
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có bạn nào thử và thành công chưa mình thành công rồi hê hê được cộng tiền thật đấy.
kieuanh_kute
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chipchipmy bác được cộng bao nhiêu thế?
@chipchipmy sao t chưa thấy đc cộng cái tiền giới thiệu dùng app nhề, bác đc cộng luôn hay đến ngày hôm sau? hay tuần sau?
@hùng coca phải còn bước thanh toán điện nước qua app nữa mới đc b ơi
@hùng coca phải chờ xác nhận 2 bên xong thanh toán tiền điên or tiền nước xong mà bác😆
cái này giới thiệu thành công là có 30k à,?
@nhi nhõng nhẽo t thấy bảo là 40k b ơi
đào phai
ĐẠI BÀNG
7 năm
không ai muốn làm điệp của mình à/??? rõ khổ cơ. cùng nhận tiền mà không thích à?
mình sẽ mời những ai chưa dùng đúng không ạ?
@Nobita đú ko lẽ mời ng cài rồi thì cài tiếp làm sao đc b. chưa cài thì mới mời đc và đc + tiền mời cài thành công =))
không biết cái bank plus này nó có liên kết vs kho bạc nhà nước k, để mỗi lần mình đi nộp phạt đỡ mất công cái kiểu đến đồn csgt ký giấy nộp phạt, rồi lại phi xe ra kho bạc nộp tiền, xong lại phi xe về đồn lấy giấy tờ, lịt pẹ nó nhiều côg đoạn vãi lúa
vantai1990
ĐẠI BÀNG
7 năm
HOT CÁCH KIẾM TIỀN TỐT NHẤT 2017 CÙNG CHIA SẺ MUA IPHONE 7S NHÉ …

BITCOIN (BTC) hiện nay là đồng tiền ảo đắc giá nhất hiện nay và cụm từ “đào Bitcoin” cũng không xa lạ với chúng ta, không ít bạn đầu tư nhiều tiền để sắm trâu cày để đào Bitcoin tuy nhiên không phải ai cũng có tiền để sắm trâu.

Hôm nay như tiêu đề mình sẽ chia sẽ 3 trang web giúp bạn kiếm 0.0006 BTC mỗi ngày mà bạn không cần bỏ tiền cũng không cần tốn thời gian với nó tôi đã thử và trong quá trình xây dựng.

Đặc điểm chung: 3 website này đều sinh ra lượng Bitcoin cho bạn là 0.0006 mỗi ngày, nhiều bạn sẽ nghĩ con số này bé tí nhưng hãy thử làm phép tính đơn giản, nếu bạn tham gia cả 3 site này ở cấp độ 1.0:

1 BITCOIN=2600 ĐÔ USD

1 ngày 0.0006 x 3 Site = 0.0018 BTC
1 tháng 0.0018 x 30 ngày = 0.054 BTC

Với 0.05 BTC giá thị trường tại thời điểm mình viết bài tương đương là 9.909.000 VNĐ

(ĐỦ MUA MỘT CÁI IPHONE 6S CHƯA VẬY?)

Số tiền trên tuy bé với một số người nhưng tính ra không bỏ vốn mà được như thế thì cũng ngon rồi vậy làm sao sau kiếm được nhiều lần như thế mà không cần bỏ vốn và cách tham gia ra sao???.

Đầu tiên bạn cần tạo ví Bitcoin (bạn nào đã có thì bỏ qua bước này)

Thường sử dụng nhất là Blockchain và Coinbase, theo mình nên sử dụng ví Coinbase vì dễ giao dịch và không bị mất phí với giao dịch nhỏ.

Mình sẽ hướng dẫn đăng ký ví Coinbase link đăng ký ví TẠI ĐÂY
Bước 1: Đầu tiên bạn nhập địa chỉ email sau đó click "Get Started"

Bước 2: Bạn nhập họ và tên vào ô tương ứng, nhập pass sau đó stick vào ô "Tôi không phải là người máy" cuối cùng click "CREATE ACCOUNT"

Bước 3: Bạn vào hộp mail xác nhận theo link Coinbase gửi sau đó đăng nhập vào ví, chọn thẻ "ACCOUNTS" bạn sẽ thấy giao diện như hình sau đó click vào dòng "Get bitcoin address" một bảng thông báo sẽ hiện địa chỉ ví bitcoin của bạn có dạng: 1796zybbjnUk5mtmsNvxcn9SVorxAeXXXX
Nếu bạn nào muốn kiểm tra tài khoản của mình trên điện thoại thì bạn hãy tải phần mềm bitcoin trên android về sau đó quét mã vạch để đồng bộ và kiểm tra tài khoản thường xuyên hơn.

SAU ĐÂY LÀ 3 TRANG ĐÀO BITCOIN CHỦ YẾU CHO NGƯỜI MỚI BẮT ĐẦU TẤT CẢ CÁC TRANG KHÁC MÌNH ĐÃ TEST VÀ THẤY RẤT MẤT THỜI GIAN ĐỢI 60 PHÚT HOẶC XEM QUẢNG CÁO,SPAM... CẢ NGÀY .ĐÂY CÓ THỂ LÀ 3 KÊNH ĐÀO NHÀN NHÃ VÀ UY TÍN NHẤT.

1. Trang Startminer min chuyển bitcoin 0.005BTC
Site đào bitcoin tự động này được khá nhiều người sử dụng mình cũng dùng trang này đầu tiên và đã chuyển được 0.005BTC
Bạn truy cập vào site TẠI ĐÂY
Sau đó bạn copy địa chỉ ví Bitcoin bạn đã tạo vào trong khung nhập địa chỉ như hình dưới và click "STAR MINING" vậy là xong.

2. Trang Bitminer min chuyển bitcoin 0.005BTC
Bạn truy cập trang TẠI ĐÂY sau đó dán địa chỉ ví Bitcoin của bạn vào khung nhập địa chỉ như hình sau đó click "START MINING"

3. Trang Btcprominer min chuyển bitcoin 0.005BTC
Cách đăng ký tương tự như 2 site trên tuy nhiên ở đây bạn phải nhập mã pin gồm 4 ký tự lưu ý bạn phải nhớ 4 ký tự này mới đăng nhập hoặc chuyển bitcoin được nhé
Link đăng ký
TẠI ĐÂY

Như vậy là 3 máy đào mini của bạn đã hoạt động bây giờ công việc của bạn là đăng nhập vào 3 site trên ít nhật 1 lần/ngày để kiểm tra số dư. khi đả đủ mức min có thể chuyển thì bạn chọn "WITHDRAW" để chuyển ngay về ví, thời gian chuyển sẽ mất khoản 5 ngày nếu bạn đang ở cấp độ 1.0 nhé.

Cách tăng số lượng Bitcoint đào trong ngày
- Với những ai đã bằng lòng với số tiền mình tạm tính như ở trên thì bỏ qua phần này nhưng dĩ nhiên việc kiếm thêm tiền thì chắc ai cũng muốn. Cả 3 site này đều cho phép bạn nâng cấp tài khoản lên cấp độ 1.1, 1.2 hay 1.3... tương ứng với mỗi câp thì số lượng BTC đào được 1 ngày sẽ tăng.
- Vì vậy trong tháng đầu khi chạy cả 3 site được một số vốn khoản 0.05BTC thì hãy nâng cấp tài khoản trong 3 site lên 1.1 thì lượng BTC 1 ngày sẽ là 0.0012BTC, nếu đã cảm thấy hài lòng thì cứ dừng lại ở mức này còn nếu muốn thêm thì cứ kiên nhẫn để đầu tư mua mức cao hơn.

Bán Bitcoint ở đâu
Sau khi có 1 lượng BTC kha khá trong vì thì ngại gì không bán nhỉ hiện nay trang santienao là trang bán bitcoin khá uy tín giao dịch nhanh ở VN.

Một số lưu ý:
- Minh khuyên tốt nhất các bạn không nên đầu tư tiền thật vào loại hình này vì độ rủi ro khá cao
- Chuyển ngay BTC khi đã đạt mức min để chuyển về ví cuả mình, tiền về ví của mình thì luôn an tâm hơn.
- Không nên FAKE IP để chạy nhiều account vì không sớm thì muộn bạn sẽ bị khoá IP, tốt nhất hãy bằng lòng với những gì mình có.
Nhu vậy là mình đã chia sẻ cho các bạn cách kiếm tiền vô cùng đơn giản, tham gia mà không mất tiền, không mất thời gian thì ngại gì đâu nhỉ mỗi ngày bỏ ra 5 phút cũng không phải là phí và đặc biệt đào một tháng là bạn đã đủ tiền mua iphone rồi đấy. CHIA SẺ CHO MỌI NGƯỜI CÙNG BIẾT NHÉ .
mận tím
ĐẠI BÀNG
7 năm
thanh toán được điện nước cơ á.
@mận tím k những thanh toán đc điện nước mà còn có thể mua vé máy bay, đóng bảo hiểm qua đó lun nữa nhé bạn
@LangTuTaiNang ệch, có đóng bảo hiểm cơ à, vậy mà t ko để ý
@Bách La chơi bảo hiểm mới để ý quan tâm là có đóng bảo hiểm thôi b, bt t cũng ko biết là có cả đóng bảo hiểm luôn
@thái ly min thì t chơi BH lâu rồi, nhưng ko biết là có đóng đc trên app bankplus này ấy :3
Vừa đi đăng ký hôm qua xong, hehe mò mãi thì cũng biết dùng, công nhận nhiều chức năng ghê ý, k phải đi đâu mà vẫn làm nhiều cái giống như đang ở ngân hàng
@JEOUNG HUANG app nó mới cập nhập phiên bản mới, t vào nhìn cũng hoa cả mắt như ma trận v
@mina chen cài nhiều tính năng quá mà còn chưa chia rõ các phần, nhìn nó cứ bị loạn mà mò cũng lâu nữa. chắc phải dùng lâu lâu nữa mới quen đc b ak
giới thiệu cài app cho bao nhiêu ng cũng đc công 40k hả bác?
@LINHTUNG bao nhiêu ng cũng đc bác ak, miễn ng kia cài thành công và sửu dụng thanh toán tiền điện nước qua ứng dụng là 2 ng có tiền thôi
HoangHangg
ĐẠI BÀNG
7 năm
@LINHTUNG tùy từng gói mà người bạn giới thiệu sử dụng bạn ạ
@HoangHangg tùy từng gói là sao b? t tưởng giới thiệu đc là có 40k rồi? gói j nữa?
hẳn là bankPlus có từ thời lan và điệp :v chủ top có óc hài hước vklll :v
luonghamy
ĐẠI BÀNG
7 năm
tiền mà được công vào tài khoản chỉ để thanh toán điện nước thôi hả anh em ?
Lan Ha
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vừa mới hôm trước em đặt phát tận 6 vé máy bay qua ứng dụng này luôn
@Lan Ha 1 người đăc đặt tối đa bao nhiêu vé vậy b?
@Lan Ha đc mùa nhà bác mua vé máy bay thay vé số hay sao vậy
ad chém gió mạnh quá nhỉ? Lan và Điệp xài Bank Plus mới sợ chứ :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019