Tiện ích nhất quả đất với MCA

Tigon.Tigon
28/9/2016 5:5Phản hồi: 206
206 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vừa rồi mình may mắn dc mobi cho sử dụng dv mca30 miễn phí khi tham gia ứng dụng mobi Next khi quay thưởng,sau đó thích dùng luôn tời giờ
Doremonbig
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hoadat.2015 Em nghe nói dịch vụ này bổ sung nhiều tính năng mới lắm từ 25/04, gói MCA30 đổi thành MCAP với giá 9.000đ/30 ngày
@Doremonbig Vậy bằng cước Funring tháng bác ah,em 1 tháng 18K 2 DV,hic hic
Nghe nói Mobi có các gói dài hạn 1 năm cho cả MCA,Funring tiết kiệm đến vài chục bác nhờ tổng đài đky đê
chxa
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Trantammbs Đúng rồi bác ạ, mà gói này bác phải gọi tổng đài đk mới được chứ ko soạn tin được đâu
gói 1 năm 42.000 nhưng không biết có tăng lên chưa
@khoquachoqua HY vọng gói này không tăng ,em đăng ký năm ngoái sắp hết chu kỳ dài hạn 1 năm
Gói tẫn cũng thay đổi giá từ 25/4/2017với giá 2.500đ/7 ngày
hoacomay88
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Trantammbs Đăng ký năm em nghe nói hình như 66k hà, các bác nên alo tổng đài mới đk được
amazonmini
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hoacomay88 bác gói tổng đài mới đk được chứ soạn tin đk không được đâu. Sài gói dài hạn thì lúc nào cũng rẽ hơn
Em hỏi tổng đài hiện tại gói năm chưa tăng giá bác nào đăng ký gọi tổng đài
@thanhthuydn Em mới đăng ký hôm qua cho số gấu vẫn 42K bác,lợi 66K năm
@Trantammbs Gói 42K tính bình quân 1 tháng 3,5 k,DV tiện ích bổ re,akaka
tranh thủ gói 1 năm chưa lên giá mấy bác nhanh chóng gọi tổng đài nhờ đk gói 42.000/1 năm cho rẻ và lợi
Gói cước có tính năng tự động gia hạn không nhỉ?
@Phạm Vũ Bình Nguyên Gói cước được tự động gia hạn bình thường Bạn nhé
Mình nghe nói dịch vụ này có tính năng nhận tin báo cuộc gọi nhỡ qua Facebook, phải làm sao vậy các bác?
@TheLonious Bác tải app MCA về sau đó xem thông tin trên mục Cài đặt, phần nhận MCA qua facebook nhé bác. Sẽ có hướng dẫn cụ thể cho bác.
@obamasg Em dùng thấy bật máy lên nhận tin 9232 cũng ổn bác
có gói cước này cũng tiện nhỉ?
Tính ra lên giá 9.000đ nhưng bù lại cũng có nhiều tiện ích hấp dẫn đấy chứ các bác
Hải Moon
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có cả gói năm á? nay e mới biết
hoacomay88
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hải Moon Gói này xài êm lắm bác, bác đk 1 lần dùng cả năm, hàng tháng mình cũng chẳng cần phải chừa tiền để gia hạn gói
giá bao nhiêu vậy ạ
Mình cũng chỉ cần tính năng thông báo cuộc gọi nhỡ khi tắt máy thôi, còn mấy cái kia không cần lắm
Em hôm qua lỡ xóa tin nhắn cuộc gọi nhỡ,muốn Mobi gửi tin nhắn lại được không bác.
nhanct
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thanhthuydn Bác soạn MCA gửi 9232 là được thôi mà mà bác
@nhanct Ktra lại cuộc gọi nhỡ vấn được miễn cước,nhưng bác nào dùng MCA0 thì kiểm tra tính 1000đ/ lần nhé
@Trantammbs Gói MCA0 đăng ky thế nào bác,cước tính sao
@Hải Phongdng Đăng ký MCA0 bác gửi tin DK MCA0 đến 9232 ,không tính cước TB tháng nhưng ktra cuộc gọi nhỡ 1k/ lần
Mình muốn đăng ký gói MCA 12 tháng soạn tin nhắn sao các bác?
@TheLonious Gói này chưa có cú pháp đâu bác ,gọi tổng đài đăng ký thôi
nhanct
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hải Phongdng hihi, gọi tổng đài 3 not nhạc là xong mà lại được giá ưu đãi nữa,
Mỗi lần mở máy thì không thấy ai gọi mà cứ hễ để chế độ máy bay xong tí mở lại thì MCA lại nhắn tin có mấy cuộc gọi nhỡ. 😁:D:D
Gói cước tháng 9K ,đăng ký gói 3MCA chỉ 12 K tiết kiệm được dến 15K mấy bác
@Hải Phongdng Đăng ký vậy khi gia hạn cứ 3 tháng 12K/ lần hay sao bác
@thanhthuydn Sau khi hết 3 tháng là gia hạn theo từng tháng chứ ko có được gia hạn 3 tháng nữa đâu bác. Bác hủy đi rồi gọi tổng đài nhờ đăng ký lại.
@yeu.congnghe Vậy đăng ký gói 12 tháng khỏi phải lo theo dõi gia hạn hay đăng ký mới bác
@Hải Phongdng Gói 12 tháng khi hết chu kỳ thì vẫn gia hạn theo gói tháng bác nhé
@thanhthuydn Vậy là phải canh thời gian khi nào gần hết 1 năm thì hủy đăng ký lại mới lợi bác à. Dịch vụ này gia hạn không có tin nhắn báo đâu ạ.
Mình thấy tính năng tích hợp danh bạ hay đó. Lúc trước cứ thấy cuộc gọi nhỡ lại phải vào danh bạ kiểm tra từng số xem của ai. Giờ thì ko cần nữa rồi.
officials
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dịch vụ này được cái mình kiểm tra cuộc gọi nhở từ ứng dụng hoặc từ web cũng được, khi quên số người thân thì cứ vô đó kiếm, khả năng tìm được là rất cao
Vừa mới được 1 em tổng đài tư vấn gói 1 năm có 42k, tiện - rẻ
Mê Trang
ĐẠI BÀNG
7 năm
@sonata.dejavu Có bác nào dùng ứng dụng MCA chưa? em nghe nói có ứng dụng này nữa đó các bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019