Tiện ích nhất quả đất với MCA

Tigon.Tigon
28/9/2016 5:5Phản hồi: 206
206 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mê Trang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trước em chuyển từ trước sang trả sau, ko dùng được dv nữa. gọi tổng đài hướng dẫn nhấn **62*9232# ok => mần xong là dùng bình thường
Frangela
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Mê Trang Cái này là kích hoạt chuyển tiếp đây mà, không mất phí
officials
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dịch vụ này cho phép gửi các bản tin thông báo MCA tới 1 TB khác được luôn nha các bác
Binomo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ưu đãi này chỉ được hưởng 1 lần duy nhất thôi nha các bác, hủy rùi đăng ký lại sẽ không được km
Khi huỷ DV, sau khi đăng ký lại sẽ không xem được các cuộc gọi nhỡ trước khi huỷ DV nha các bác
Binomo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hiện nay chuyển vùng quốc tế thì vẫn nhận được tin thông báo cuộc gọi nhở bình thường nha các bác
lebanghi99
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Binomo Nhận tin là miễn phí bác ạ
officials
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bác nào muốn dùng ứng dụng MCA thì có thể tìm bằng tù khóa tìm kiếm trên Google Play/CH Play/AppStore là MCA MobiFone hoặc MCA nhé
hoacomay88
ĐẠI BÀNG
6 năm
@officials Vậy là ứng dụng chỉ dành cho anroid và ÍOS thôi rồi
Mê Trang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dịch vụ này đơn giản mà, cũng không nhất thiết phải dùng ứng dụng. Em dùng nokia 1202 tắt máy mở lên vẫn nhận tin báo cuộc gọi nhỡ bình thường
@Mê Trang Đúng rồi bác, dịch vụ không cần cấu hình máy, nhưng nếu muốn dùng ứng dụng MCA thì máy bác phải có hệ điều hành tương thích mới dùng được
ManhCuongHDD
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bây giờ dịch vụ MCA MobiFone có nhiều tính năng mới lắm rồi. Mình thấy tiện nhất là không muốn nghe điện thoại, tắt máy mở wifi. Chuyển thông báo qua email. vẫn biết ai gọi mình mà vẫn không bị làm phiền

http://dangky3gmobifone.vn/dich-vu-mca-cuoc-goi-nho/
heromanVIP
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ManhCuongHDD Thích thế, nghe bác nói thế thì đúng là xứng đáng đồng tiền bát gạo rồi
ManhCuongHDD
ĐẠI BÀNG
6 năm
@heromanVIP Câi này quá tiện luôn. Nhiều khi ko muốn một ai đó gọi điện. Làm kiểu này mình vẫn ko bỏ lỡ cuộc gọi ngay mà lại ko muốn nghe máy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019