Tiếng Việt: Font, Lịch Việt, PM đọc eBook và Từ Điển dành cho Smartphone

dihuta
6/5/2008 13:15Phản hồi: 127
127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nguoikhoso
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bac dihuta oi , khong down duoc ! Bac co the mail cho em khong ? thanks bac truoc . Jerrymuose@yahoo.com.vn
ndtrung
TÍCH CỰC
14 năm
Trong này có cái từ điển Mdict có phát âm hay phết, dùng được trên B7320 hay hơn các máy khác có cái này rồi đấy. he he.
bộ font WM56 thế nào ấy, em load về mà nó báo lỗi hoài.
các bác có bộ nào khác ko cho em xin.
may em là palm treo 500.
mình dùng htc s740.. chép cả 2 cái font VN vào.. nhưng vẫn ko đc.. Ko biết có cách nào khác khả thi ko nhỉ.. 😔
Mình sài SS B7330, sao mình cài TV với Từ Điển điều báo installed Unsucessfuled vậy? WM 6.5 ko hỗ trợ hả dihuta? tải vào cài đặt ko được, rùi tải cài típ lại ko được 😔 thiệt là khổ wá đi
Luân sẽ yêu anh Mai mãi.Luân tin vào tình yêu của chúng ta.Luân luôn luôn tin Anh .Luân muốn mọi người điều biết Anh là người mà Luân Yêu
ặc ặc. xì pam pro đẳng cấp ko ai bằng.
dominhdat
TÍCH CỰC
14 năm
cái này là cái gì vậy ta:dance:
bạn nào có bộ gõ tiếng nhật cho s620 cho minh với
sao mình ko cài được MDICT cho máy htc S620 của mình ? bạn nào cài được giúp mình với
Cám ơn diễn đàn và tất cả các bạn. mình mới mua ĐT samsung B7320 nhưng khi vào Web thì không đọc được tiếng việt mình đã Download file WM56.zip trên về máy tính và tiến hành bung nén nhưng đều báo lỗi file WM56.zip không thể bung nén được mình thử ở máy tính khác cũng như vậy. rất mong diễn đàn và các bạn chỉ giúp. Xin cám ơn nhiều nhiều.
Cài mobilereder ok rồi nhưng mà thằng mobilereader trong PC thì không nhận ra B7320 của mình. hix
cài thêm thằng activesync ( win xp) nửa nó mới nhận ra
NgocFreedom
ĐẠI BÀNG
14 năm
cho e hỏi câu hơi ngu tý, e cài font tiếng việt của bác vào nhưng bây giờ muốn gỡ ra để cài cái khác nhưng nó không cho gỡ. e phải làm thế nào bây giờ?
anhduc2606
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình dùng SKTools gỡ bình thường, còn trường hợp copy font vào thư mục font trong windows của đt thì mình không thể xóa đc, vậy là mình fomat 😁
Ngoài cách format ra còn cách nào khác không hả anh em. Hix
anhduc2606
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình dùng resco thì xóa đc pro à
copbien51
ĐẠI BÀNG
14 năm
bạn ơi cho mình hỏi hơi ngu chút, reset là để máy chạy và tháo pin rồi lắp lại à, các bạn thông cảm mình mới dùng nên chưa biết gì hết
nguyenanh29
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bấm nút Power bên góc trái để vào quicklist, chọn power off sau đó bấm nút power lại để mở lại máy hoặc bạn dùng rebootphone ở đây
(Rebootphone là bản portable, bạn giải nén copy vào thẻ nhớ, dùng resco explorer để send to start menu rồi dùng cho tiện)
copbien51
ĐẠI BÀNG
14 năm
vậy thì trở về bb mà dùng :mad:, sớ rớ ở window mobile làm gì
piniubee
ĐẠI BÀNG
14 năm
minh dag su dung B7320
minh cai bo font cua HH... thi ok
con bo font con lai thi bi loi

jo minh muon cai not bo font kia thi lam sao

Mong cac cao thu chi jao nhe

Thanks
Cam on dihuta phai noi la ban qua tuyet v...........o...............i!
đc rồi hahahaa tu bay gio da co font tieng viet cho em no roi
hic ! em mới dùng bb nên ko hiểu về cái windows smartphone với Windows Mobile lắm ! em dùng BB 8100 OS 4.2 thì là windown mobile hay smartphone thế 😔 !
hic ! em mới dùng bb nên ko hiểu về cái windows smartphone với Windows Mobile lắm ! em dùng BB 8100 OS 4.2 thì là windown mobile hay smartphone thế 😔 !
Bb810 mà lại gét lost vào đây
sang 2pic của bb chứ bạn
long521990
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình đã cài font tiếng việt và lướt web bàng opera bình thường,nhưng khi dùng ucweb thì bị lỗi font, bác nào giúp mình với ,mình dùng b7320 (r-6.5)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019