Tiếp tục rò rỉ Galaxy S8: lần này rõ nét hơn, màu mắm tôm nhạt, rất đẹp

cuhiep
19/3/2017 4:24Phản hồi: 350
Tiếp tục rò rỉ Galaxy S8: lần này rõ nét hơn, màu mắm tôm nhạt, rất đẹp
Tài khoản KKSneakLeaks tối qua up lên Twitter một số hình ảnh chiếc điện thoại được cho là Galaxy S8 mà Samsung dự định giới thiệu vào cuối tháng này ở New York. Điểm đặc biệt của hình ảnh S8 rò rỉ lần này là có màu rất đẹp, màu mà trước giờ chưa từng được dùng cũng như rò rỉ. Mình không biết gọi là màu gì, thấy bạn trên Facebook Tinh tế gọi nó là màu mắm tôm nên mình mượn từ dùng tạm. Sẽ cố gắng đến sự kiện giới thiệu S8 để trên tay cho anh em có thể thấy được hình ảnh rõ ràng nhất, màu sắc đúng nhất, đẹp nhất. Chúc anh em vui vẻ với S8.

Tinh tế sẽ làm một chuyên trang cho S8 tương tự như #MWC17 vừa qua. Anh em thấy cần góp ý gì thì xin góp ý nhé. Cám ơn anh em.

GalaxyS8leak_mamtom4.jpg GalaxyS8leak_mamtom1.jpg GalaxyS8leak_mamtom2.jpg GalaxyS8leak_mamtom3.jpg

350 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trông cứ nhựa nhựa s ấy
Minh anh 123
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thanhdat3796 Xấu quá. Giống nhựa. Thảm họa của năm.
Màu hot năm nay chăng: màu mắm tôm 😁
samunita
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cunatvechai nhìn màu này xong thấy thèm bún đậu mắm tôm hơn thèm đt S8 vừa đắt vừa ko "thơm" bằng mùi mắm tôm
Bao Khangs
TÍCH CỰC
7 năm
@cunatvechai Nhãm. Mình thấy giống mắm ruốc hơn. Cầm lên là thèm xoài chuaaaaa
@cunatvechai cũng hơi khắm bác nhỉ :D
Có ai thấy cái màu ấy nó không đẹp như mình không :oops:

p/s: Vẫn thắc mắc cái nút cứng bên cạnh phím tăng giảm âm lượng là gì ???
@™KunaiNTC™ Phím trợ lý ảo
@™KunaiNTC™ nghe đồn là nút gọi nhanh trợ lý ảo bixxy
lacuong
ĐẠI BÀNG
7 năm
@™KunaiNTC™ E dự nó là nút gạt rung như iphone bác ạ
phuongthao93
ĐẠI BÀNG
7 năm
@™KunaiNTC™ Nút ý để gọi Bixby.
Sam hoá sắp có bài: màu mắm tôm trên Galaxy S8 được cho là sẽ tạo xu thế trong năm nay!?!
@QLNN Mấy anh Hàn cũng rất khoái món thịt chó nên rất có thể ý tưởng màu này của S8 được mấy sếp Sung nghĩ ra khi đang nhậu món thịt chó mắm tôm 😁
@QLNN vâng màu mắm tôm còn hơn màu quần lót hồng của phụ nữ đấy bác, vãi tinhte đúng là cố dìm hàng ngay cả cái tiêu đề
@nguyenanhsang050189 Vậy mà SS cũng xách quần chạy theo, giờ máy nào cũng có cái màu quần ấy đấy!?!
Định tạo trào lưu màu mới như Apple từng làm nhưng"đời không như mơ"đâu SAMESAME ạ!😆
@joeBanana Apple tạo ra màu nào mới thế 😃. Hay lại dùng các màu của hãng khác đã làm trước rồi đặt lại tên cho sang chảnh ;)
@joeBanana nhìn từ ip 6 lên 7 không biết ai mới samesame 😃)
ansongjong
ĐẠI BÀNG
7 năm
@joeBanana Thì tạo cảm hứng cho apple. Giống như màu hồng hình như có lâu lắc rồi
batboy_boy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@joeBanana vậy mà đột phá của họ đều dc hưởng ứng đó apple fan ạ
Hôm nào trên tay e này mod chụp hình cạnh đĩa bún đậu nha
Ae lục lại gia phả ap xem có mầu này chưa còn biết lối @@@ mình cá là bọn nói màu trên giống màu mắm tôm 100% là mù màu hoặc chưa nhìn thấy mắm tôm hay cá biệt hơn là não toàn mắm tôm
Leo Welfen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguyentuannb Đã được nhìn thấy mắm tôm khô bao giờ chưa ? Chính xác là nó gần giống vs cái màu này.
@nguyentuannb Chả màu mắm tôm chứ màu moẹ gì nữa 😁 IMG_0621.JPG IMG_0622.JPG
Ảnh wikipedia
@Carvalho1986 Ảnh hưởng quai j đâu mà phải xoắn
@nguyenmanh287 Uk thì có xoắn gì cái màu đâu. Xoắn cái thằng não mắm tôm phải ko phải máy màu đó thôi 😁
MrXoay84
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vãi cả màu mắm tôm😆. Mặt trước màu đen khắc phục dc hết khuyết điểm của mấy cái lỗ(vừa đen vừa to như trên bản màu trắng)nhưng thật sự nhìn mặt sau thì... Lót dép chờ bài trên tay vậy
faraway93
TÍCH CỰC
7 năm
Ồ. Mắm tôm nhạt. Thật vi diệu
tự nhiên để cảm biến vân tay sau lưng nhìn rối quá
Chuẩn mắm tôm, màu bựa vãi =))
Mầu tím này của con nokia cùi mía đầu 3xxx gì đó ko nhớ, mầu này xấu và 3D bỏ mịa ra
@DONG HO THE KY Công nhận xấu và 3D, nhưng màu vàng hường thì đẹp thật nhưng không 3D 😁 :D :D não ơi não, não văng đi đâu :D
TGrun
ĐẠI BÀNG
7 năm
@DONG HO THE KY Chắc chỉ có màu hường là chuẩn "nam tính" nhỉ 😁
zdng12
TÍCH CỰC
7 năm
@DONG HO THE KY 1280 có màu này nè
id@wn...
TÍCH CỰC
7 năm
Màu xanh rêu, vãi cả màu mắm tôm.
@binhminh1977 k biết gọi là gì nhưng cụ gọi là màu xanh thì chịu thật
6445022
TÍCH CỰC
7 năm
màu này mà mod cũng khen đẹp đc thì bó tay =))
Lâu nay mang tiếng rình mò giờ Samsung quyết định đột phá bằng 1 màu sắc cực kỳ yêu dành cho fan Việt Nam. Sáng tạo ở chỗ không chỉ là sắc màu đơn giản mà còn gợi lên mùi hương thum... ý lộn thoang thoảng.
ANHLE479
TÍCH CỰC
7 năm
Màu đen che bớt "lỗ chân lông" dị hợm
máy mô hình. hha. hoặc đơn giản chỉ là máy tàu
Vo_manh
TÍCH CỰC
7 năm
@ngoanhnga3139 /
Nhìn vậy mà kêu mô hình với tàu bạn?
@Vo_manh vâng. không có kính mắt điểm ảnh ở camera là máy không phải thật rồi.
bạn có khi nào thấy kính máy ảnh samsung nhỏ như vậy không mà lại chữ samsung nổi lên bên ngoài như thế không.
Vo_manh
TÍCH CỰC
7 năm
@ngoanhnga3139 Uh, nhìn kỹ thấy hơi thô
Tím mộng mơ như trên z2 đẹp hơn
@lekhanhtrung123
Chuẩn men
Mặt trước thì đẹp, mặt sau với cái vân tay khắm lọ vãi, ko hiểu các bố thiết kế của Sám nghĩ gì? Đúng là ko cop nhặt của táo thì thiết kế chỉ dc có vậy, con mắt của dân thường với dân chơi nó khác hẳn nhau 1 trời 1 vực hazzz
mrlucky90
ĐẠI BÀNG
7 năm
@DONG HO THE KY Thì vì cái mặt tiền sáng sủa như vỉa hè mấy ngày gần đây nên anh Sung phải giải tỏa bọn vân tay ra tuyến sau thôi 😃 Được cái lọ mất cái chai ý mà hê hê
bustalyme
TÍCH CỰC
7 năm
@DONG HO THE KY cố lên bạn
@DONG HO THE KY Dân chơi nó dùng cảm biến mống mắt chứ dân thường thì chỉ vân tay thôi nông dân ạ
batboy_boy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@DONG HO THE KY haizz 1 fan táo vào ngửi mắm tôm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019