Tiếp tục rò rỉ panel trước và sau của iPhone 8, iPhone 7s

ART+
12/6/2017 18:43Phản hồi: 311
311 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

strypper
TÍCH CỰC
7 năm
Cam này chả hiểu sao kêu xấu nhìn nó giống như con lenovo vibe shot đẹp thế lại chê
Đọc comment của bạn giống bạn hàng ₫a cấp wa
Đây là thời điểm sheeder kêu gào thảm thiết, dìm hàng ko thương tiếc ( mặc dù trái với lương tâm ) . màn hình tràn viền + vân tay trên màn hình đã đủ giết S8 ...lúc đó lẹ lẹ ra S9 để ko kịp ngáp .
only_love17
ĐẠI BÀNG
7 năm
Định giá màn ip8 ++10củ mua hàng sách tay mà hỏng thì xác cmnđ 😆)
Nhìn con iPhone8 thế kia mà đội sheeple vẫn xum xoe khen đẹp😁:D:D:D:D Thôi chỉ biết ôm miệng cười :D:D:D
supi7
CAO CẤP
7 năm
Ối zời ơi màn hình kìa. Quả này có bố note8 thì cũng lại sml rồi
Wow! Đẹp đây
Apple chơi lớn rồi
Harlen
TÍCH CỰC
7 năm
thấy Géskin nói mặt kính trên là fake

This is glass made by Shenzhen manufacturers of protective glass. Fake. Not real iPhone parts.
Mặt trước đẹp quá, mặt sau thì cụm camera dọc như shit, cho vào giữa có khi cân đối hơn
Shin21
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đẹp từng chi tiết, còn cái camera sau dọc do chưa quen mắt, từ từ rồi sẽ quen và mê, mà nếu cầm phone ngang để chụp hình thì camera nó thành ngang nhìn nó pro pro đẹp đẹp đấy chứ.

Còn nó lồi thì nói thiệt chứ t thích nò lồi đơn giãn gắn cái case vào vừa y, camera lồi ra vừa khít cái case nhìn rất đẹp, ip7plus + case đang xài nhìn nó vừa khít và pro.
Mấy bố android xài 3 phím back,home,đa nhiệm chi mà rắc rối thế ko biết,cứ như iphone có đug 1 phím home xài chẳng phải suy nghi mệt như thằng android,muốn xài cho dễ ko muốn cứ thích 3 cái đồ phức tạp mau hư như android,s8 mi mix các kiểu khó sử dụng rồi lại còn lắp ráp toàn linh kiện rẻ tiền,xài dc time là xuống cấp,android muôn thuở vẫn dành cho dân ngu thích phức tạp
hungletan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kEn ViP Vì đơn giản nó sợ phím vân tay hư nên xài phím ảo cho lành hihi..:p
@hungletan Phím ảo tôi luôn quy chung lại 1 ,muốn home ảo chỉ cho 1 nút là ra,nhưng tốc độ phản hồi chậm hơn home cứng,nên ko nên xài home ảo,có hư thì thay có 200k
hungletan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Huysdakmil Phím home đó tích hợp vân tay trên iphone 7 nha bạn, chỉ có hãng thay được thôi
@hungletan Thì ra hãng thay. Xài bình thường ko va đập thì tỉ lệ hư chắc dưới 1% quá.
Mặt sau xấu vl
Shin21
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang 7plus quá đã quá phê rồi mà giờ anh 8 mà như này thì 2 tay 3 súng ngay 😃
Về Việt nam luôn rồi các bác à! :p :p
MỊa chả ham gì. Vân tay vân tủng chỉ tổ thêm phức tạp chứ báu gì? Chả may rơi vỡ mẻ cái màn thì chắc chỉ còn nước bỏđống tiền thay cái màn mới kèm luôn vân tay quá. Ép lại kính chắc cũng chả dc. Chả ham!
Shin21
ĐẠI BÀNG
7 năm
@meomatto308 chả ham nhưng tỷ người đang ham 😁 rớt bể mua cái mới, hư mua cái mới, vô tư, vấn đề càng ra sau này càng chụp hình đẹp chống nước là được, thiết kế sao cũng dc. ip7plus chụp hình phê đừng hỏi. chú cứ dùng ip4 xài là được rồi, ko cần nâng cấp làm gì đâu 🆒
@Shin21 TÔi nói tích hợp vân vào màn nếu chả may vỡ màn thì chả sml à? Sai à? Haha
I7p tuổi gì đọ chụp ảnh với s7 nhỉ? Chụp sáng chỉ ngang ngang chả có cửa gì ăn, chụp tối thì thôi rồi, đừng đú với s7 chứ đừng nói s8. Thế nhé!
Shin21
ĐẠI BÀNG
7 năm
@meomatto308
Nói chú bớt ngu luôn nè, tôi dân nhiếp ành chuyên nghiệp xưa lúc xài phone tôi cũng từng xài samsung đầu tiền, vẫn hai tay hai súng s7 và i6+ và sau đó tôi chọn apple đến giờ đơn giãn cũng vì cái camera chú đang nói đây 😆 có mấy thứ K Biết bị lừa mới nói kiểu đó, camera ip chân thật, chụp màu ko rực ko tươi như samsung đơn giãn vì nó khi chụp nó trả ảnh chân thật, ko chỉnh nhiều như thằng sam, còn sam khi chụp là máy tự nó chỉnh sửa nâng cấp độ màu Saturation nâng Clarity trong bức hình lên rất nhiều, cho nên hình luôn đậm và rực hơn iphone nhưng chỉ khi coi trên màn hình của nó thôi, còn chép hình từ phone của thằng sam ra máy vi tính xem đi là biết 😃) nó lại hạ xuống như cũ.

Còn muốn rành bỏ vào chế độ raw của pts là lòi ra ưu khuyết của hình hết, Có cần dạy ko qua nhà làm luôn cho coi 😃) còn thằng Iphone chụp ra sao là vậy, rất đẹp rất chân thật, chép ra máy vi tính màn hình ips đúng màu thì trong phone sau hình trên máy vi tính cũng vậy, hiểu chưa chú ếch ngồi đáy giếng, tưởng nói cái gì, nói về hình ảnh camera với a mày thì m có đi lụm bọc, giờ tôi đang xài ip7+ đây, đem ra đây chụp so kè nào, bày đặt s7 s8, àh mà quên cái thứ chú m làm gì có tiền mà xài đồ cao cấp 😃) đồ t thích là mua xài, hư bỏ, vứt mua cái khác, dư tiền với thích chơi công nghệ, ko có phải cái thứ ko có rồi ngồi đó mà so sánh này kia 😃) bản thân chú m đang cầm con gì vậy, tàu khựa về chơi với tàu khựa, đây toàn s8 i8 ko à. bd. 🆒
@Shin21 OẸ, vãi cả ông tự mạo nhận mình là rân nhiếp ảnh chuyên nghiệp mà phán láo như 1 thằng ngu. Máy ảnh, tv, monitor phổ thông có cái éo nào thể hiện chân thật màu éo đâu mà đòi chân với chả thật thế? Chân thật để ra toàn cái màu bẩn bẩn nhờ nhờ à? Xong cho vào máy tính chỉnh lên à? Haha
IP chả biết có chế độ chụp ảnh raw ko nhỉ? ip chụp ảnh tối mà ko chỉnh qua thì có ngửi dc ko nhỉ Trả lời hộ cái?! Haha
THôi tắt bài tranh luận cùn đi hộ cái nhé! A mày ko rỗi hơi đâu!
Shin21
ĐẠI BÀNG
7 năm
@meomatto308 nói trên kia dài thông não ch.ó cũng đọc k hiểu 😆 ủa ss nó tự nâng sáng thì lấy éo gì mà k sáng. còn ip chân thật nên chả cần nâng ảo như thằng s, chụp máy ss xong chép vào vi tính imac 5k đã qua cân chỉnh màu dòng chuyên để làm nhiếp ảnh, làm phim, hình như củ l 😃) ảo lòi, hình ss chỉ rực khi coi trên máy dt của chính nó, còn chép vào máy vi tính chuyên làm ảnh như củ l, biết c l k, giống cái mặt chú m ấy 😃) t dân xài ss đây rồi bỏ k thèm xài mấy cái máy ss mà bắn bom hẹn giờ ảo lòi s7 ấy. thứ ss ra quảng cáo khan cô k ai mua, ip chưa ra dòng họ m đã xép hàng đợi từ năm rồi đấy ;) về nhìn dòng họ m xem ip nhiều hay ss nhiều. lụm não mà gắn vào rồi sống tiếp nhé cún
7xpro
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn cái viền màn hình mỏng thấy kích thích quá hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019