Tiki giảm giá sách từ 25% đến 50%, giảm tiếp 5% nếu mua trên 200k

Duy Luân
5/11/2016 13:32Phản hồi: 34
Tiki giảm giá sách từ 25% đến 50%, giảm tiếp 5% nếu mua trên 200k
Để chuẩn bị cho mùa mua sắm cuối năm, Tiki đang có đợt khuyến mãi mạnh các mặt hàng sách của họ với mức giảm cho từng tựa sách từ 25% tới 50% tùy quyển. Bất kì đơn hàng sách nào cũng sẽ được tặng bookmark (cái đánh dấu trang), mua trên 200 nghìn được giảm tiếp 5%, mức cao nhất là trên 500 nghìn thì vừa giảm 5% vừa có thêm coupon mua sách cho lần sau kèm coupon trúng iPhone 7. Bạn nào thích đọc sách có thể xem qua ở link này https://tiki.vn/hoi-sach-online. Chương trình áp dụng từ 1/11 đến 11/11.

Từ đây đến giữa tháng 12 sẽ là mùa mà các trang thương mại điện tử Việt Nam có rất nhiều khuyến mãi mạnh tay, bọn mình sẽ cố gắng cập nhật nhanh chóng nhất cho anh em tham khảo nhé, và không chỉ từ Tiki mà còn từ các trang khác như Lazada, Adayroi, Sendo, Shopee, Lotte...

34 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vietprowap
TÍCH CỰC
7 năm
Lễ hội bào sách :v https://tiki.vn/hoi-sach-online
@vietprowap Ai mà có tiền mua nhiều sách cho cá nhân đến thế cơ... 😔 hết 500k này đến 500k khác... :(
@vietprowap bạn cho mình xin 1 mã 50% đc ko, mình order xong sẽ trả lại cho bạn
@OhOhOhOh :v
ai có coupon 50% ko 😔 tìm hoài mà ko thấy toàn gặp lựu đạn :(
Đợt này tiếng là lớn nhất năm của Tiki nhưng thực tế không hấp dẫn bằng đợt hè (nhiều sách giảm giá tốt hơn, lại free ship cho đơn hàng từ 100k) 😁
@chungph_5800 Giảm rồi giá cũng bằng bình thường. Giảm so với chỗ khác 😆)
@thuận ddt Hồi hè mình mua được quyển OALD song ngữ, có hơn 300k, nói chung lúc đó cũng phải canh me "giờ vàng" 😁
Mấy lần giảm giá ghét cái là toàn giảm sách cũ và kg hot.
Aquila3974
ĐẠI BÀNG
7 năm
Rất hay mua của TIKI giá tốt, nhưng phải canh time KM. Được cái đóng gói cẩn thận.
Hồi chiều mua cục sạc dự phòng XIAOMI ngon lành, mua cục này là cục thứ 3 ở đây.
@Aquila3974 Tiki đúng là đóng gói tốt, Lazada nếu hàng do chính ổng bán thì đóng gói cũng ổn, còn không thì tùy ông bán hàng, cơ bản nhìn không thiện cảm lắm, Adayroi đóng gói cũng tốt, nhưng với dân các địa phương khác Hà Nội, TPHCM thì phí ship ông này cao nhất mà giao hàng thì cũng chả nhanh hơn, thậm chí là chậm
@Aquila3974 Keke cũng dc cái sạc xiaomi 199k, bảo hành 1 đổi 1 trong 1 năm
Lâu rồi ko đọc sách @@ chắc mất thói quen đọc rồi
linhromnt
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ôi! Canh giờ vàng (21h00) mua con
Toshiba CANVIO READY 1TB - USB 3.0
này https://tiki.vn/o-cung-di-dong-toshiba-canvio-ready-1tb-p257654.html?ref=c1815.c1827.c6613.c7049.c7123.c2448.c6549. mà không kịp luôn!!!
Mở bán lúc 21h00. Canh đúng 21h00 vào để được mua giá 990k mà vẫn chưa mở. Reload lại một phát là cháy hàng luôn. Ôi thần linh ơi, chắc con này được 0,5 cái hay sao mà bán nhanh thế! 😕
ducito
ĐẠI BÀNG
7 năm
@linhromnt Không mua đuwocj đâu. Chiêu marketting chủa nó đấy
softwind
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bạn nào có mã giảm 50% share cho mình với
Tiki khá chất lượng, đóng gói cẩn thận nhưng giảm ít quá. Mua sách trên Tiki thì thích nhất là nó đóng gói, kể cả mua 1 quyển cũng rất cẩn thận. Nhưng mình thích gói khuyến mại bọc sách của nó hơn, sách giữ được lâu và hữu dụng hơn là mấy cái bookmark hay voucher dùng lần sau.

Lazada thì giá tốt nhất, nhưng không nhiều sách như Tiki, nếu Lazada bán thì chất lượng rất ok, còn nếu liên kết thì hên xui, mình chỉ mua những đơn vị nào có từ 4.5 sao trở lên thôi. Nói chung thì trải nghiệm của mình với Lazada cũng không tệ, có lần nó giao hàng thiếu, mình phản ánh và khoảng vài tiếng sau nó gọi điện lại ngay, xin lỗi rồi gửi thêm 1 đơn hàng khác hoàn chỉnh, mình vẫn giữ hàng thiếu kia không cần hoàn trả, và tặng thêm voucher 50k hạn dùng 1 năm. Lúc đầu bực nhưng cũng hết nhanh.

Còn A Đây Rồi thì mua đúng 1 lần, giá bọn này cao quá, mình tra thử thì toàn cao bằng hoặc hơn bên ngoài, sau giảm giá thì cũng tương đương bên ngoài thôi, vẫn cao hơn Tiki và Lazada. Nhưng được cái hàng chính hãng của A Đây Rồi thì rất ok, ví dụ hàng thời trang, giày dép của nó toàn chính hãng hết, chứ Lazada thì không chắc, tất nhiên, cái giá cũng rất chi là... chính hãng. 😁
ckcpro
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Black Mamba mình toan mua hàng của lazada còn tiki thấy giá có vẻ cao hơn lzd
nholuumanh
TÍCH CỰC
7 năm
Nghe giảm giá, định mua bộ Tru Tiên về đọc để biết nó ra sao mà xem phim đã hay như thế mà còn bị nói này nói nọ, chê bai đủ điều. Bạn nào đọc qua bộ truyện này rồi cho mình hỏi phim và truyện khác nhau nhiều không ?
matbaojzz
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nholuumanh Phải vào để trả lời cho bạn. Nếu đã đọc bộ này rồi thì đừng nên xem phim (Mình có tua thử vài tập và quyết định là ko xem luôn).
nholuumanh
TÍCH CỰC
7 năm
@matbaojzz bối rối quá :oops:
thuhanvayeu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nholuumanh Đọc thì mình tha hồ mà tưởng tượng. Còn xem film thì chỉ xem lại tưởng tưởng và túi tiền của tác giả mà thôi. :oops:
Aquila3974
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác nào có n
Mình có mua được mà. Nhưng chỉ vèo cái là hết. Chắc do giá tốt nên nhiều người quan tâm. Đuợc cái là hàng chính hãng.
long_pn
TÍCH CỰC
7 năm
Mức giảm ko quan trọng, quan trọng là tăng bao nhiêu trước khi giảm
mrdzu165
ĐẠI BÀNG
7 năm
@long_pn Dùng não cm đi thím. Sách có giá bìa, tăng được à
thuhanvayeu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tìm quanh thử xem có ai cần đặt sách không ? Cứ thế gom lại. Đặt 1 đơn hàng 500.000đ. Kiếm cái mã giảm giá 50%. 🆒
~~~ Đặt đơn hàng 500.000đ => Nhập mã giảm giá còn 250.000đ. Cứ như vậy thì mua được một tủ sách lớn lắm luôn.
Ai cần mã thì cứ lên VOZ nhờ người ta dùng Account của người ta đặt mua giúp. Rồi người ta lại nhận được mã. Cứ như thế anh em ta ai cũng có sách rẻ đọc. :p
HenryNgo2410
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thích Tiki hơn vì KM không ảo bằng Lazada, quan trọng ngồi canh giờ vàng là hốt được hàng ngon. Thấy bên lazada KM rồi mà giá toàn ngang hoặc cao hơn ở ngoài.
@HenryNgo2410 Bạn là thành viên dự bị nên không thể không khiến mình đặt nghi vấn là liệu bạn có cmt khách quan không, vì nếu bạn bảo giá của Tiki rẻ hơn Lazada thì bạn nhầm to. Lazada thường là nơi có giá rẻ nhất thị trường rồi, và nếu dùng thêm mã giảm giá thì nó còn rẻ hơn nhiều nữa, bạn có thể tự check bằng google hoặc websosanh.
@Black Mamba Mình cũng hay mua cả Lazada và Tiki, có đọc ý kiến của bạn ở trên, cơ bản là nhất trí 😁. Về giá thì nói chung cũng còn tùy mặt hàng, sản phẩm và thời điểm nữa, khi mua thì mình cũng phải so sánh giá của các nơi này. Bản thân trên Laz cũng có nhiều mức giá khác nhau, nhưng kết ông Laz là có mã giảm giá thường xuyên, 10% tuy ko nhiều nhưng cũng ổn nhỉ? Lại còn luôn có option freeship (chờ lâu tí cũng ko sao), trong khi phí ship của bác Tiki nếu dân ở tỉnh như mình là cứ phải mua từ 250k trở lên, nhiều lúc cũng điên lắm :rolleyes:. Về theo dõi đơn hàng thì khi ship bởi VNPost, Laz có cung cấp mã vận đơn để mình theo dõi, nhưng với Laz Express lại ko có. Tiki thì hay chơi với giaohangnhanh cũng có thể theo dõi được.
Little Chick
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có bạn nào có coupon 50% ko, share mình với, order xong sẽ trả lại đầy đủ :3
Mã giảm giá tiki dạo này khá ngon đấy, các bạn xem tại đây nè nhiều mã ngon cho tháng này https://bloggiamgia.vn/ma-giam-gia-tiki-voucher-mua-sam-tiki-vn.html
Hay quá
Mã giảm giá Tiki dạo này nhiều lắm, thấy mua mà có coupon thì giá thơm ghê luôn. Vào đây để lấy coupon đê
https://www.dealplus.vn/ma-giam-gia-tiki/
son021292
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tiki và Vinabook là 2 nhà sách online lớn nhất Việt Nam. Giữa 2 nhà sách này từng có một "cuộc chiến sinh tử" mọi người có thể tham khảo tại đây nhé: https://agiare.vn/ma-giam-gia-tiki.html

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019