Tiki ra mắt chuyên trang bán máy ảnh, áp dụng dịch vụ giao hàng 24 giờ

agp8x
24/7/2016 9:7Phản hồi: 72
72 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đã mua hàng bên tiki vài lần thấy cũng đc nói chung là hàng tầm trung trở xuống chứ hàng cao cấp thì ko dám mua online
@Vodanh_vohinh Hàng cao hay trung mà Tiki họ cam kết chính hãng thì cứ múc thôi, ở đâu mà chẳng bảo hành theo LBM. Mà nhất là ở Tiki ko bán xách tay không sợ tráo phụ kiện, chứ 1 cái dây cả triệu bạc rồi.
Anhbien
TÍCH CỰC
8 năm
Giao nhanh hay chậm phụ thuộc phần lớn vào nhà bán hàng, tiki chỉ đóng gói nên nhiều khi hàng về chậm thì tiki phải giao chậm chứ sao
gis
TÍCH CỰC
8 năm
Tiki có ở HN thì ngon. Đợi ship hơi lâu
diepitc
ĐẠI BÀNG
8 năm
@gis Tiki có trung tâm xử lý ĐH ở HN rồi bác. Em đặt thi thoảng vẫn có sp từ HN đó
Tiki hồi trước giờ chỉ bán sách xong chuyển qua bán đủ mặt hàng phải ko nhỉ?

Lazada nay về tay thằng trung cộng Jack Quỷ rồi. Anh em nên ủng hộ tiki đê.
Mà sao thấy bên tiki dường như thiếu thiếu gì đấy, nên làm mạnh hơn ở mảng sách. Ví dụ nên đầu tư luôn sách như amazon, bán trực tiếp sách tiếng anh nhập từ bên đó về luôn, thì ngon vô cùng. Ở vn cần tìm 1 cuốn sách chất như trên amazon thì như mò kim đáy giếng.

Mà lên tiki tìm sách thì sách ko đủ đô với nhu cầu, hoặc ko có!
vtquoc
ĐẠI BÀNG
8 năm
thấy tiki đang bán con Canon 700D 10tr, ko biết nên mua ko
Cũng mới mua em sạc pisen của tiki. Thấy giao hàng nhanh + hàng chuẩn. Mua đúng đợt sale giảm 50%.
Hàng ở tiki có chất lượng không các bác thấy cái lap dell ins N3443 rẻ hơn ngoài gần 1 triệu
Katze
TÍCH CỰC
8 năm
70D tuần trước mua 16tr5 ngoài cửa hàng mà trên này nó bán có 16tr, còn tặng thẻ túi tá lả. Hic hic.
bigbangn91
TÍCH CỰC
8 năm
thấy cái hình ở ngoài trang chủ, vô đây hỏi ngu cái: máy ảnh du lịch với máy mirrorless (ngoài giá tiền ra thì còn) khác nhau như thế nào?
hoangphamvm
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cá nhân tui thì mới huỷ 1 đơn hàng tuần trước 😔
Mấy bác này cũng đk mua đôi giày ship ra ngoại thành hn mak gói hàng dễ vỡ 10 ngày tới nơi
từ 1 chỗ chuyên bán sách, giờ thành bán nhiều thứ khác, Amazon VN là đây, mong sẽ thành công
@hasnguyenit chuẩn đấy bác à, nhưng mà đừng nên cho nhiều cty, người bán như amazon, để 1 mình tiki chịu trách nhiệm thôi cho dễ mua hàng...
mình mong tiki sẽ bán tất cả mọi thứ và là hàng mới, chính hãng, giao hàng ngon lành như bây giờ 😁 đừng vì lợi nhuận mà giảm chất lượng như hiện tại nhé, khỏi phải đau đầu khi mua hàng
mình thấy làm ăn đàng hoàng là sẽ thành công thôi, các bác có thấy 1 điều là tiki dần dần hết bị chửi khi quảng cáo ko 😁
HD Huu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sv muốn mua góp d700 thì làm ntn các bác nhỉ? Chương trình góp 0% ấy ạ
diepitc
ĐẠI BÀNG
8 năm
@HD Huu đây nè bác http://tiki.vn/tra-gop-0-phan-tram. làm cái thẻ rùi làm. Mà nhớ thanh toán đúng hạn nhé 😃
HD Huu
ĐẠI BÀNG
8 năm
@diepitc Ý em là sinh viên hình như chưa làm được thẻ này bác ạ 😔
@HD Huu https://bloggiamgia.vn/huong-dan-tra-gop-tren-tiki-lai-suat-0.html xem hướng dẫn đi thím
tiger3b
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ối giời ơi. Đừng có tin chúng nó. Mình có mua một lens canon bên tiki. Kêu mới 100% bảo hành Lê Bảo Minh 2 năm. Nhưng khi nhận hàng về mình kiểm tra thẻ bảo hành đã chạy bảo hành được 4 tháng Lê Bảo Minh. Mình bị phốt quá đó và mình có để lại comment nhưng không hề nhận được bất kỳ một phản hồi nào. Chắc cạch tới già luôn. 😔
songhiend
TÍCH CỰC
8 năm
@tiger3b Bên tiki nó có cửa hàng gì ko nhỉ
ipadnewbie
TÍCH CỰC
8 năm
@tiger3b May quá mình có đặt hàng giao tới ko cho khui mình éo thèm lấy.... nói thặc hàng bán online k tính tới chi phí mặt bằng nhưng giá quá rẻ cũng k an tâm.... vì nhỡ họ lấy hàng mẫu/trưng bày/có lỗi chút chút ở các showroom rồi đem bán online với giá cực rẻ, hậu quả sau đó các bạn cũng biết thế nào rồi đấy, bảo...............hành cực kỳ nhiêu khê có khi còn quỵt luôn... đút kết lại đừng ham rẻ
tiger3b
ĐẠI BÀNG
8 năm
@songhiend Mình cũng không biết nữa ! Hỏi mấy cụ trong Sài Gòn đó. Mình mua hàng và vận chuyển ra Hà Nội.
@tiger3b Nó chỉ cho phản hồi cái tốt nó mới xét duyệt. Mình thấy nó bán đắt hơn ở ngoài nên nhận xét nó ko duyệt cho đăng
sGear
TÍCH CỰC
8 năm
vào xem thử thì thấy mới lèo tèo vài mẫu máy thôi!
mã giảm giá tiki mới cập nhật nè bà con https://bloggiamgia.vn/ma-giam-gia-tiki-voucher-mua-sam-tiki-vn.html
saiback
CAO CẤP
8 năm
😁 ngon quá mà chưa mua bao giờ, hôm nào rảnh mua thử xem sao.
fdtre
TÍCH CỰC
8 năm
tiki bao gói nhìn là thiện cảm , hàng hoá do tự phát hành nên tốt hơn lazada làm trung gian phân phối

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019