Tim Cook: iPhone 7 Plus là model Plus bán chạy nhất, hơn cả iPhone 6 Plus và 6s Plus

Duy Luân
31/1/2017 23:23Phản hồi: 341
341 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuoctinhxanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình vẫn ổn vs e 6 plus 😃
7 Plus bán chạy thì 7 bán kém đi, lý do chỉ là khách chán cái nhỏ đổ qua mua cái to hơn... chứ có gì mà fan iphone mừng như là bắt đc vàng thế
santafe
ĐẠI BÀNG
7 năm
vợ chồng em cũng góp 2 chiếc ip 7+ tạo lên doanh số kỷ lục. Tạm biệt s4, note3!
Mình dùng 4,7 quen rồi 😆 nên dùng 7; plus màn to hơn chắc chắn dùng thích hơn, do mình dùng ipad với Mac nữa nên 4,7 vẫn hợp lý he he; sang năm ra 8 mà nhỏ gọn hơn tiễn luôn cả ipad đi dùng plus vs laptop cho gọn
nhokryn1221
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lúc mới ra ai cũng chê thiết kế y cũ thế chứ mua vẫn mua y thiệt nhưng sexy hơn quyến rũ hơn nhìu lắm nội cái nút home mới là đã khoái rồi
Barry Nguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thanh_nhan Nghe nó cmt với giọng điệu đó là biết bọn seeder rồi. Sàm làm gì cho nhân viên xài iPhone mà ở đó nói đđang xài 7+. Lên đây ai nói gì chả được. Nổ cỡ nào chả được. Có chết cha con thằng nào đâu.
Bác kệ mẹ mấy thằng anti đi. Giờ seeder nhiều chiêu trò dìm Apple lắm. Mình cãi với nó thì người ko biết lại tưởng fan Apple nội chiến 😁
nhokryn1221
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Rainwalker Nút home có từ lâu nhưng cái nút home cảm ứng của IP7 đó bạn nên trải nghiệm rồi hãy phán ko đứng dưới khía cạnh fan bên nào mà bênh cả hồi trước chỉ mê xài Android vì giá hấp dẫn mà cấu hình lại ngon nhưng xài mãi bao nhiêu con chẳng có con nào đọng lại hứng thú như IP7+ cái nút home cảm ứng khác xa nút home đời cũ
@nhokryn1221 bạn cũng rảnh, hết chuyện làm rồi đi tranh luận với phe thánh phán, trong này ko ít thằng chưa dc xài mà phán ghê lắm
@nhokryn1221 Bạn vẫn phải thao tác ấn xuống và nó rung cho cảm giác phím lún xuống giả tao. Ko có vẹo gì đặc biệt mà gọi là trải với nghiệm.
pmh1410
TÍCH CỰC
7 năm
mình thì chả chê gì ngoài cái ko có cổng tai nghe nên vẫn thích SE với 6S, 6s+ hơn 😃
khongtenth
TÍCH CỰC
7 năm
Vân tay vẫn chưa ăn thua với 1 thằng ra mồ hôi tay như mình
Barry Nguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khongtenth Bác dùng vân chân đi bác. Chân cũng có vân như tay mà 😁
novavn
CAO CẤP
7 năm
Toàn mấy thằng rảnh háng, đi cãi nhau vì cái điện thoại. 2 đứa khác biệt về hoàn cảnh sống, về thu nhập, về nhận thức... thì có mà cãi nhau muôn đời 😁

PS: Thôi bây giờ đóng cửa biên giới cho chúng mày dùng viettel với fpt cho đoàn kết nhé.
cũng thích plus mà con dt đang dùng vẫn ổn nên ko đổi.
khi nào ip 11 ra em mới có tiền mua 7s pút
Iphone có 3 cái nhục mới phát hiện ra.

1. Copy excel gửi messenger fb trên iphone bị mất nội dung
2. Vào web trên ios bị redirect ko back lại đc
3. Chặn quảng cáo trong game ko đc 😁 android chặn quảng cáo phà phà :D
thi3f2605
TÍCH CỰC
7 năm
rõ ràng 2 phiên bản 7 và 7+ khá là chênh lệch không chỉ vì mỗi cái màn hình như 6 6+ 6s 6s+ ít ra là từ 1 cam thành 2 cam =))
7plus điện thoại có camera đỉnh nhất hiện tại
Cấu hình mạnh nhất hiện tại
Vô đối không ai cãi =))
Một số nhân vật éo chụp ảnh bảo h cũng bày đặt khen 7 plus. Nói thật với tôi 7 plus còn thua con điện thoại tàu 3tr vì pin kém hơn và tôi ko chụp ảnh. 😁
@DoremonSSJ3 Biết chụp thì đt 5-5s chụp vẫn ngon, thỉnh thoảng tôi dùng 5s chụp đc ảnh in khổ lớn cơ :-D còn ông nói đúng đã dek biết chụp thì đưa con dslr 100tr cho cũng ko chụp đc 😃
Hỏi thật, sao ko công bố doanh số từng loại như thời steven job đi??? Toàn chém kiểu kỷ lục nọ kia, nhìn doanh thu tăng mà lợi nhuận giảm là đoán toàn bán đc ip6s rồi, xong lại chém apple watch đạt kỷ lục mà ko dám công bố doanh thu @@
Chẳng fan ai nhưng thấy báo cáo có vấn đề !!!
@Nguyễn_Lynh Uả doanh thu có công bố kìa. Thời job có AW với ip pluss ak? mà công bố từng loại
@Nguyễn_Lynh Cost làm iphone tăng nhưng giá bán không tăng. Vì vậy dù bán nhiều hơn chưa chắc đã lãi hơn.
bad_boy174
TÍCH CỰC
7 năm
7+ ngon thì bán chạy cũng dễ hiểu mà. Gần như những gì cần nhất ở 1 cái dt thì 7+ có hết rồi nên nhiều ng mua cũng là điều dễ hiểu. 7+ mà chụp đêm tốt hơn chút nữa thì chắc 9.9/10 về độ hài lòng. Dù sao thì với 1 cái dt thì như zay là dc rồi. Xài mấy tháng rồi và nói thật là thấy rất ok. trải nghiệm và độ hài lòng thì android khó bằng dc ios.
Cùi mia toàn sài dt 2-3 triệu mà nói phét ghê thế thím
@DONG HO THE KY Steve Jobs cũng xài điện thoại 500k vnđ mà chém gió phần phật đấy thôi 😁 cái iphone 4 ngày xưa cụ Jobs xài giờ bán 500k đầy chợ trời đó.
Có một sự thật là khối thằng mua ip7 plus vì cái màn full HD. =))
Cần lắm ip 8 màn hình cong. Quất ngay ko 1 suy nghĩ đến thằng nào khác vì đt cao cấp giờ thì tính năng ngon hết vs ng dùng phổ thông như mình.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019