Tim Cook: Người dùng sắp có thể tắt chế độ giảm hiệu năng iPhone vì chai pin trong bản iOS sắp tới

Didu
18/1/2018 4:31Phản hồi: 310
310 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cảm thấy bọn sài Iphone và các sp của Apple đúng ngu 😁
@deptraithu2TT Bác thì.. thông minh nhất quả đất.
xxTKZ
TÍCH CỰC
6 năm
@deptraithu2TT Bác phát biểu thế này e lo cho bác quá ......................................................nhưng mà tiếp đi bác :D . Cùng lắm là band nick vài ngày :D
jimmingo
TÍCH CỰC
6 năm
@deptraithu2TT Hình như nói 1 câu hay thì tuổi thọ bị giảm đi ấy nhỉ :D:D:D
@deptraithu2TT Sài Samsung thì mặc định là khôn rồi! Nên suốt ngày đi chửi ra rả mấy thằng xài iPhone!?!
tuananhit87
ĐẠI BÀNG
6 năm
@QLNN Ko xài iPhone thì xài SS. Fuck logic. 😃
Tim rất biết cách chiều khách khi có lỗi. Hơn hẳn bọn khác nhiều.
Cũng phải đợi xả pin trong kho ra xong hết mới thông báo cái này nhỉ 😁
cuong_tnt
TÍCH CỰC
6 năm
Xoay kinh thật, thế éo nào nó lại thành 1 tính năng mới. Bái phục Apple sát đất luôn ấy chứ 😆
alecsu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Kiếm 1 mớ tiền thay pin rùi mới thông báo sắp có thêm "chức năng"....
Một chút LỖI LẦM của ss là : đặt mặc định Full HD.

Nếu ai chưa hiểu là lầm ở đâu thì chưa biết chuyện ss bị cắn đàn vì "màn 2k nhưng đi cài full hd lừa gà".
Con gì cắn thì mình ko tiết lộ đâu.
@TYA đến bây giờ thì cái “đàn” đó mồm đã ngập c*t muahaha
@TYA @cuhiep , @sonlazio . Mấy chú có biết con gì nó cắn thằng sung không. Sao tao méo biết gì hết vậy
kenny9x
ĐẠI BÀNG
6 năm
@TYA tại vì bọn cừu thích khổ dâm. cái gì cho tùy chỉnh thì không thích. chỉ thích những thứ bị áp đặt. não bé cho sao xài zay nên tạo thuật ngữ "trải nghiệm người dùng"
Justee
ĐẠI BÀNG
6 năm
Người ta cũng lo cho loài người thôi, mà loài người thì chỉ thích làm thượng đế! :3
Nghe nói có app để quản lý pin tốt hơn nữa
Giống như Việt nam. Sai đến đâu, sửa đến đấy. Chẳng cần tính trước làm gì
"Mình đâu cảm thấy hạnh fuck đâu nhỉ. Việc mình bỏ 20 triệu ra mua đứt cái máy thì nó là tài sản của cá nhân mình, thằng Apple tự ý hạ cpu máy của người khác là tự ý tùy tiện can thiệp vào tài sản của người khác. Như vậy là phạm pháp, chưa gặp thằng "trym cút" chọi cái máy vào mặt nó là may cho nó rồi chứ ở đó mà hạnh fuck để dc mài đụng chạm vào máy của tao" đấy nếu là 1 người dùng hung dữ thì họ sẽ nói thế, còn em thì em hiền nên em chỉ nói "đừng đụng chạm vào tài sản của tôi ^^
Cúc gay càng ngày càng xàm lồng
metronome
TÍCH CỰC
6 năm
Không hối tiếc khi chọn....iphone, chơi quá đẹp, người chứ phải thánh đâu cũng phải có tí sai sót chứ.
Doanh số iphone lại tăng vù vù.
@metronome Đang troll hay là tự an ủi bản thân vậy, hỏi thật?
kulele
CAO CẤP
6 năm
hehe 1 phát minh vĩ đại của apple, cần đăng ký sáng chế ngay và luôn, timcook vĩ đại!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Vậy là seo?! 😁
SJ đã đào mồ sống lại để like cho anh chim cút
Lúc nó làm để kéo dài tuổi thọ Pin thì nhảy vào chửi. Giờ nó đưa cho cái nút bật tắt thì chắc 100% thanh niên luôn bật chế độ tiết kiệm Pin 😆😃)
@Daviddv9prada Khẳng định y chang như bạn nói 100%. Sài máy mà để ý quá. Thấy khó chịu vãi nồi
Ha ha, quyết định quay lại android gốc của mình hoá ra lại đúng đắn, ít nhất cũng ko có tính năng "tự làm chậm máy" 😁
sozuoka
TÍCH CỰC
6 năm
thôi đợi ra update rồi tính, lúc trước cứ có iOS update là mình đều nâng cả, sau khi lòi ra vụ giảm hiệu năng thì dẹp luôn -_-
feck11
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dự là lại giảm đồ hoạ , ip không thể sập vì pin kém đc nhá nhá !
Android thì update kiểu gì mấy bác. Lòi ra cả đống hãng làm chuyện này. Test mấy thăng khác là biết ngay mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019