Tìm cửa hàng sửa chữa iphone uy tín ở tphcm ?

lequyen999
21/4/2014 15:44Phản hồi: 1.333
1.333 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chào anh Dũng mình thấy cửa hàg Huy Dũng rất đông khách. Uy tín chắc cũng có. Nhưng mà cách phục vụ ở Trần Văn Đang thật đáng thất vọg. Mình rất kỹ lưỡng khi lên facebook chat hỏi rất kỹ về tình trạng thay màn hình IP 7 plus của mình. Bạn trả lời rất ok nhưg đến khi mình đem qua cái anh kỹ thuật làm jong như mình đem máy qua nhiwf anh ấy sửa freee vậy. Coi máy xong báo chiều mai lấy. Mình mới nói là mìh đã hỏi kỹ trên fb là chỉ 2 tiếg và màn hình có sẵng. Lục đoạn chat ra cái anh ấy nói đọc nhầm ip7. Potay. Tuy đông khách nhưng cũg phải làm tốt chứ. Mình rất thất vọng về thái độ đón tiếp khách hàng của bên anh. Sữa chữa uy tín cũg phải đi kem với phục vụ chứ. Đúng không anh ?
@songokid Hix sr bạn rât nhiều đã làm mất thời gian của bạn. Bữa nhân viên lể tân mình nghỉ phép 1 người nên hỗ trợ bạn không chu đáo. Không biết bạn đã thay ở đâu chưa có gì mình cho nhân viên ghé qua chổ bạn hỗ trợ luôn
vntho02dtd
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chào A Dũng. Ipad mini 1 bị lỗi ko auto được độ sáng. Để tối 0% thì bị giật rất nhiều, tăng độ sáng lên từ từ thì ít bị giật hơn, và để 100% thì ko bị giật. Hiện tượng trên là bị lỗi gì, cửa hàng thông tin cách sửa, thời gian và bảo hành giúp mình nhé
@vntho02dtd Máy này có hai trường hợp nha bạn .
Trường hợp 1 đường Vbat cấp điện lên màn hình bị lỗi
Trường hợp 2 IC nguồn và iC đèn bị yếu . Hoặc Có thể do màn hình LCD bị lỗi. nên hiện tượng của bạn phải kiểm tra mới báo chính xác dc bạn nhé
pha1412
CAO CẤP
7 năm
chẳng hiểu bác Dũng đây là thế nào vs cửa hàng Huy Dũng Mobile mà sao thấy nv ăn nói vs khách khác nhau nhiều quá, bao nhiêu lần khách lên đây than phiền rồi, mà bác ko chấn chỉnh lại nhân viên ư?!!
tosangvl
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình muốn thay pin và màn hình iphone 5, anh Dũng inbox cho mình xin giá nhé. Thanks anh
@tosangvl em check inbox nhé 😃
A D cho em hỏi máy ip6plus e bị nứt mặt kính vầy, cảm ứng touch id mọi thứ vẫn ok. Mình chỉ cần thay mặt kính đúng không a. Cho e xin giá nha.
@Lâm Thị Trà My Đúng rồi e. anh có sent giá trong inbox. e check nhé
@tran tieng dung Anh ơi ép kính iphone 6s plus giá sao v a, e inbox rồi mà ko thấy a tl
@phamthinh2703 sr e anh ko thấy thông báo. E check inbox nhé 😃
hi a, máy iphone 5 bị mất nguồn cắm xạc không lên thì sửa mất bao lâu, chi phí khoảng bao nhiêu a inbox giúp nhé. thaks.
Mình cần ép kình iphone 6s plus bạn nào biết ở đâu hay ai sửa giới thiệu, ib mình với nha, mình ở HCM, cám ơn mọi người
tosangvl
ĐẠI BÀNG
7 năm
Iphone 5 của em mỗi lần mở khoá phải bấm nút nguồn tắt mở màn hình nhiều lần cảm ứng mới ăn, bên anh Dũng có sửa được không ạ. E mới thay pin bên anh xài ok lắm
tosangvl
ĐẠI BÀNG
7 năm
Khi mở khoá vẫn xài bình thường, bị hư cảm ứng sao anh
máy 5s của mình mới bị lỗi reset couter rất nhiều lần. máy mình chưa hề jb và mình đã restore nhiều lần nhưng vẫn bị. bác nào sửa được không ạ. và giá ntn ạ 😔
mình mới mua lại cái IP6+ hàng lock trên mạng mới dùng được 2 ngày thị bị chớp màn hình như TV bị nhiễu sau đó boot lại quả táo (màn hình bình thường ko bị nhiễu). Bị đến lần thứ 2 thì chỉ hiện táo khi vào đến bên trong thì bị nhiễu. Bi h thì mở ko lên nữa. Bạn pm mình chi phí sửa nhé.
Cám ơn
@hutieu Máy của bạn có 2 trường hợp , trường hợp một bị lổi chíp có chứa dữ liệu data có thể thay thế được . Trường hợp 2 lổi do đức đường data hoặc bản thân chíp CPU A8 bị hỏng , giải pháp này ko sửa được bạn nhé
Có ai thay pin bên Huy Dũng Mobile chưa ạ, cho mình xin ý kiến! pin có tốt ko??
A dũng ! cho e hỏi ipod gen 6 của e đang sữ dụng tự dưng mất nguồn mỡ không lên kết nối itunes bảo phục hồi . nhấn phục hồi câp nhật tới cai đặt báo lỗi không xát định 40 . có chỏ nào sưa uy tinh chỉ e . cảm ơn!
@leahuy Lỗi 40 có hai trường hợp một là bị lỗi ổ cứng hay là bị đứt đường tín hiệu nếu lỗi ổ cứng thì giá thay là 850.000 còn do Đứt đường tín hiệu hoặc bị chạm vbat thì phải kiểm tra mới báo giá được
@tran tieng dung em ơ An Giang lận gửi bưu điện lên a được không . ở đây e đem đi sữa ctv bảo hư phần cứng thay 3tr có không a
@leahuy Được e. e gởi lên sg địa chỉ trung tâm anh nhé. Có gì e inbox riêng cho anh 😃
dzungbeu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Máy 6plus QT của mình mấy hôm nay đã mất vân tay, tự nhiên bị như vậy, chức năng là nút hôm vẫn dùng được.

Liệu sửa được không nhỉ? Hay để vậy mà dùng?

Phần thêm vân tay trong settings bị bôi xám, báo Failed Touch ID khi khởi động lại máy. Túm lại là ko dùng được cảm ứng vân tay nữa -.- Không phải rơi vỡ hay vào nước gì, tự nhiên Touch ID kém nhạy rồi mất hẳn luôn mới buồn đời 😔(
Màn hình máy em bị lỗi như trên hình. Cho em hỏi là lỗi gì? Báo giá sửa giúp em?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019