Tìm hiểu về máy SKY IM-A760S

langtu2407
22/9/2011 14:35Phản hồi: 90
90 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình đang dùng em này, em này dùng khá hơn s2 rất nhiều, quan điểm riêng của mình
kenichiktd
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Mac4D Có tiếng việt ko bác, hay chỉ toàn tiếng hàn??? Định mua con này hoặc Q S22 mà ko phân vân quá
toanday
ĐẠI BÀNG
12 năm
please nhắn tin của em sky A800s. không nhắn tin đi được. ai giúp mình với. thanks nhiệt tình.
TTH1
ĐẠI BÀNG
12 năm
e cũng đang dùng 1 em a760s thấy pin tụt nhanh quá, với lại đồng hồ toàn bị sai hôi, bỏ auto thì được một lúc là bị sai, tắt máy bbaatj lại cũng bị sai h 😔.
natprokt
ĐẠI BÀNG
12 năm
có ai root được sky a760s v1.39 chưa giúp e với. hồi trước v1.37 e root được nhưng up lên v1.39 thì chịu ko root được hic hic
haizzzz, đọc bài các bạn mới thấy cái máy này bị nhiều lỗi vặt hơn cái máy SHV-E110s của mình.
mình mới dùng em này? khá bỡ ngỡ, có nhiều ứng dụng của han xẻng đi theo muốn xóa mà không xóa được - lính mới Andorid
thuank6
ĐẠI BÀNG
12 năm
Root di bác rot rồi thì muốn xóa ji cug dc em xóa hết các app của hàn xẻng mượt mà lắm nhìn đỡ rối mắt nữa. Em để chế độ time tự update ko thấy bị sai h nữa đâu
sonkeu
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác chỉ cách root với mình mới dùng sky A800s, muốn bỏ mấy ưng dụng Hàn đi mà ko được. Thanks
@thuank6 bac cho em, hoi cach root di co cach nao chay bang file apk khong
bọn này vẫn chưa có rom cook các bác nhỉ?
đã có box cho A760S/770k rồi các bác nhé!mời các bác qua sinh hoạt cho xôm ah http://www.tinhte.vn/threads/1068961/
beatmaster
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác có bài hướng dẫn sử dụng hay có forum nào chỉ dẫn cách xài sky A730S ko? e mới mua về, mà ko biết xài ji hết. bác nào hướng dẫn e với e cám ơn
em đang dùng 770k ạ, em không kết nối được với máy tính,chả hiểu tại sao ạ.kéo màn hình xuống nó không hiện là đã cắm dây usb ạ.nó chỉ coi là đang sạc thôi.mong a e chỉ giúp.e mới sử dụng android ạ
các dòng andoid khác nó nhận luôn,riêng dòng sky này nó không nhận ạ.Ai biết chỉ e với
Máy sky này xuất xứ ở đâu vậy chủ topic...mình mới bik thấy cũng đẹp ko bik ở sg chỗ nào bán nhỉ...mà giá sao ta

Gửi từ HKPHONE H8-3G của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
anhcuong80
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình có máy sky a650 bi tự động upgrade version lên bi mất sóng có ai biết cách chữa ko xin hỗ trợ
mình đang dùng con này chạy android 4.0.3 mà sao quay phim chạy đc 2s là tịt,k thể quay đc,hơn nữa đang ở chế độ chờ thỉnh thoảng màn lại nháy lên nhỉ?mong các pro giúp đỡ
hix.e định lấy máy này nhưng ngu ngơ về fw quá nên chắc đợi nh ng dùng rồi mới dám thử..hix
@nguyenthiduong1
vào đây đi e ơi
ở VN chắc phải nghìn người dùng con này rồi
http://www.tinhte.vn/threads/1068961/
http://www.tinhte.vn/threads/1326833/
đang định nuốt 1 con này mà chưa biết check hàng sao
e cũng giống a kia..chăng biết xem hàng tn để khỏi ăn quả lừa
Oh. Va Cuoi cung minh Sam DC 1 Chu 760s de. Voc

Sent from my IM-A760S using Tinhte.vn
thấy các bro viết về máy hay quá,hj, cho e hỏi cái máy sky tầm 3 tới4tr thì nên mua máy j ạ, a760s. a770k máy nào ổn định hơn ạ,nghe nhạc, chơi game hay j j đấy, thank ạ.......
Take s200. Sky 760,770 chất lượng bây jo ko tốt nữa

Alo : 09.0486.0487
Yh : bus28bus28
Email: bus28bus28@gmail.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019