Tìm hiểu về S Pen của Samsung Galaxy Note

vuhai6
28/11/2011 18:20Phản hồi: 248
248 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Note rất tuyệt mình còn hài lòng hơn cả iphone 4
các bác nghe gì chưa ? lên vietnamnet và vnexpress xem tin tức đi , iphone dạo này bổng dưng cháy nổ như lưu đạn kìa :timebomb:

leo152
ĐẠI BÀNG
12 năm
http://vnexpress.net/gl/vi-tinh/hacker-virus/2011/12/phan-mem-bi-mat-cai-tren-140-trieu-smartphone-gay-xon-xao/

Mời các bác vào xem và bình luận. Toàn bọn khốn nạn.
Kiểu này phải xóa hết ảnh sex của người yêu trong mail đi thôi ko thì có ngày bị tung lên mạng mất.
Đkm Android.
1 cây bút tuyệt vời 😃
ninhmap
ĐẠI BÀNG
12 năm
thay vì mua một chiếc s2+tad thì mua con này gọn gàng hơn....suốt ngày chỉ cần vuốt em nó là được rồi........
Đang chờ có đk thử e này
id@wn...
TÍCH CỰC
12 năm
mac du dang dung ip4 va note nhung ko hieu sao cac bac cu cai nhau ve nhung viec nay the nhi. apple la apple samsung la samsung cac bac biet duoc bao nhieu ma cu cai nhau vay nhi chang ra lam sao ca, cac bac ma cai nhau ma ra duoc may cai kien thuc de hoc hoi thi hang cai nhau con ko thi cu tim hieu di da.
sorry vi ko danh dc tieng viet nha.
Mình đồng ý kiến với bạn này. Mình cũng đang dùng IP4 và Note. Mỗi cái có cái hay của nó, Thử xem IP4 có bắn đc Bluetooth o 😆, Bluetooth cũng rất hữu dụng, dễ dàng chuyển đổi nội dung cần thiết. Bù lại Ip4 có những App cực kỳ smart mà Note o có, cảm ứng cũng tốt hơn. Mình thích dùng cả 2, hè hè, với điều kiện IP phải đc Jb và Note hay S2 phải Root và Up ROm, nếu o thì xài cái đt thường còn hơn ^^!
q128
TÍCH CỰC
12 năm
Samsung tuyệt thật
Bút này chắc phải dùng lâu mới quen được, mới thao tác hơi khó
a e cho mình hỏi cái, vào s choice như thế nào vậy, tải mấy phần mềm dành cho s pen ở đâu vậy ha ?
riết rồi thấy những tranh cãi loanh quanh những vấn đề xưa như trái đất này thật chẳng đâu vào đâu 😔 thôi thì đủ cả mọi kiểu lý luận và lý sự của các phe😁 và ở đây mình nói thẳng là "phe Iphone" cùn hơn rất nhiều. Chỉ tội cho newbie vào đọc sẽ càng linh tinh và lệch lạc hơn nữa về sự phát triển công nghệ của nhân loại.
Còn mình thì đang xài 1200 nên chả có theo phe nào hết, chỉ là cảm nhận của một người đứng giữa và xem đôi bên giao chiến thế thôi.
Sau 1 thời gian dùng S-pen thì thấy nó bị lệch xuống dưới so với ban đầu 1>2mm 😔
Mình đọc trên diễn đàn thì có người bảo là set hay calibration lại bút nhưng không hiểu đó là gì :( ....
Ai giúp em với :-s
Em xin cám ơn trước :(
Spen này hnay mình thử rồi, quảng cáo thế thôi nhưng dùng ko mượt và nhạy lắm đâu
001102
ĐẠI BÀNG
12 năm
úp.........em cũng đang định lên đời note.. các bác cho em hỏi xíu được ko ak.. bản note quốc tế và bản note lite 4G nội địa hàn. khác biệt nhau những gì ak.. em thấy bảo là 2 con sư dụng chíp xử lí khác nhau..
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
@001102 Note nội địa chip mạnh hơn tí, giá rẻ hơn. Nhưng xài rất bất tiện vì ko cài đc nhiều rom cook như bản vn hay quốc tế là n7000 giá chêch lệch khoảng 200-300k. Mình khuyên bạn mua bản VN hoặc QT

Sent from my Kindle Fire using Tapatalk 2
@001102 theo mình biết thằng nội địa xài chip qualcomm kém hơn exynos mọi mặt, hơn mỗi chip 4G LTE tích hợp
001102
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác co biêt kiểm tra imei cua con note lite này ko ak.. em ấn *#06# ma ko được..
Con Galaxy note của em, có một khoản màn hình (1 vòng tròn khoảng 2cm ở rìa trái), bút không thể nào vẽ được, vùng đó vẫn nhận cảm ứng bằng tay. Các bác có biết lý do không ạ (đã test có và không có miếng dán màn hình kết quả như nhau).
madleader
ĐẠI BÀNG
12 năm
Help Me! Có ai biết cách mỡ mã pin trong phần mềm S Memo mà không cần reset máy không! Cần cao thủ giúp đỡ! Xin hậu tạ chầu ca phê nhé!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019