Tin cực vui cho người dùng VNPT - Rẻ hơn 50% chi phí sử dụng mạng di động, cáp quang, truyền hình

namco152
12/9/2017 4:14Phản hồi: 153
Tin cực vui cho người dùng VNPT - Rẻ hơn 50% chi phí sử dụng mạng di động, cáp quang, truyền hình
Tiết kiệm chi phí sinh hoạt luôn là điều được mọi người quan tâm. Trong khi tiền dùng để chăm sóc cho con cái (nhất là khi mới sinh), tiền ăn, ở là thứ cố định và khó thay đổi thì chi phí sử dụng mạng di động, cáp quang, truyền hình lại hoàn toàn có thể giảm thiểu tới 50% với gói cước GIA ĐÌNH của VNPT.

Gọi là GIA ĐÌNH, đơn giản gói cước này có thể dùng chung từ 2 - 25 thành viên với dung dượng data 3G/4G, internet cáp quang, truyền hình MyTV và bảo mật Fsecure SAFE chung với nhau với chi phí rẻ hơn nhiều so với dùng độc lập.

Lấy ví dụ nhỏ: Trung bình trong 1 tháng 1 người dùng hết 70k data 3G + 50k gọi điện thoại = 120k. 2 vợ chồng hết 240k. Kèm thêm mạng cáp quang 190k + truyền hình 50k là cả tháng đã hết 480k. Tuy vậy, nếu sử dụng gói GIA ĐÌNH thì chỉ hết 235k - Một mức phí rất tốt cho người dùng.

Trong thời điểm tung ra gói cước, VNPT cũng đồng thời có các ưu đãi hấp dẫn đi kèm. Mọi người có thể tham khảo tại ảnh này:
Nếu có điều thắc mắc, anh em có thể hỏi ngay để được giải đáp nhé.
153 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Duong_Ngan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái này như là dùng thuê bao bố mẹ với con cái í nhỉ
Em tưởng gói Family chỉ dùng chung dữ liệu data thôi hoặc là gọi thoại thôi chứ
@huyenanhchibi Chắc mới ra loại mới đấy bạn ơi. Đọc thấy cũng hấp dẫn phết.
thaophuong38
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái này dùng cho cả xóm cũng được đấy nhỉ, không cứ gì phải là gia đình
Soi qua khuyến mãi gói cước thấy hấp dẫn phết. Được tặng 5000 phim miễn phí thì xem tẹt bô rồi 😆
tpnt
ĐẠI BÀNG
7 năm
25GB mà dùng cho 2-3 thuê bao thì cũng ổn phết đấy. Không biết tốc độ đường truyền ra sao.
Đăng kí như thế nào hả chủ thớt? Nói luôn cho em đi đỡ phải tra cứu, gọi điện mệt lắm. Em thuộc thể loại lười tìm
Dungnt_93
ĐẠI BÀNG
7 năm
em cũng không rõ, bác thử search gg xem sao @@!
ui em đang lười bác lại bắt em đi làm thế thì
Dungnt_93
ĐẠI BÀNG
7 năm
vì em cũng không chắc ý bác =)) hình như là DK GD gửi 900
cứ nhắn tin cú pháp đấy là được hả bác hay như nào?
Dungnt_93
ĐẠI BÀNG
7 năm
chắc nt rồi làm theo hướng dẫn bác ạ. Thôi bác cứ gọi điện hỏi tổng đài cho chắc, mất tí thời gian mà chắc chắn hơn nhiều
namco152
ĐẠI BÀNG
7 năm
nó có 6 gói cước là: GD0, GD2, GD3, GD4, GD6 và GD8, có giá cước tính theo tháng lần lượt là 235.000đ, 275.000đ, 298.000đ, 398.000đ, 498.000đ và 598.000đ/tháng. Mỗi gói cước được quy định số người dùng/thành viên tối đa trong nhóm sử dụng dịch vụ, tương ứng 6, 6, 8, 15, 20 và 25 người.
Em vừa search cho bác đấy
vâng, e cảm ơn bác @namco152, nhưng em vẫn chưa biết cách đăng kí=))
namco152
ĐẠI BÀNG
7 năm
úi xồi bác đại lãn thế =)) em ko nhầm thì đăng kí như bác ở trên bảo, còn chắc chắn thì bác cứ gọi tổng đài cho chắc,
nhưng công nhận là dùng gói này thích thật đấy 😆 tiết kiệm được ối tiền nhỉ
Dungnt_93
ĐẠI BÀNG
7 năm
lại chả, chứ tính sơ sơ giờ cái gì cũng phải dùng mạng, cứ dùng nhỏ lẻ thì nhiều tiền lắm =))
namco152
ĐẠI BÀNG
7 năm
hiện đại là hại điện mà=))
ơ thế các nhà mạng mới có đất tung hoành chứ
ơ, Sao em đọc trên mạng lại chỉ thấy tối đa cho 4 thuê bao thôi là thế nào?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019