[Tin đồn] Apple ra mắt iPhone 5S vào tháng 7, iPad mini Retina và iPad 9,7" trong tháng 10

Duy Luân
26/1/2013 11:23Phản hồi: 417
417 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cu da nay thi den ip....? khi ko use thi bien mat can use thi hien ra.
tuan801
TÍCH CỰC
11 năm
Apple đã về nhất trong cuộc đua màn hình, nói chung với màn hình dưới 8" thì Retina là quá thừa rồi
Cuộc đua về sắc đẹp thì không cần bàn luận vì tất cả các hãng còn lại chỉ cần chờ Apple ra như nào thì Xào nấu lại là mần ăn ngon, điển hình là Samsung ai cũng biết, mà biết rõ nhất là sales và marketing của Samsung
Cuộc đua về chất lượng, service, độ ổn đinh, đẳng cấp thương hiệu chả cần nói cũng biết Apple bá đạo không đối thủ
Cuộc đua lợi nhuận thì Apple chấp cả làng công nghệ toàn thế giới, tiền mặt không của Apple cũng dư để 80tr dân VN ăn chơi đập phá vài thế kỷ
Nói chung giờ Apple bẻ cành cây khô khắc hình trái Táo cắn dở đưa lên shop bán thì các dân tình vẫn hào hứng mua
Đó là đẳng cấp của chi thức Mỹ, xài không cần phải nghĩ
Chúc các fan Apple luôn happy!
@tuan801 Y

công nhận là tiền mặt Apple nhiều thật nhưng "tiền mặt không của Apple cũng dư để 80tr dân VN ăn chơi đập phá vài thế kỷ" có nói quá không bác 😁
@tuan801 Bạn này comment vãi, bây giờ đt toàn full HD 440 ppi rồi bạn ạ, retina thì chỉ có 326.
Apple lợi nhuận nhiều nhưng tính tỉ lệ lợi nhuận trên doanh thu vẫn thua Microsoft
Dư tiền mặt của Apple mới = GDP 1 năm của Việt Nam, chia bình quân đầu người hơn 1000 USD 1 năm vẫn thuộc 1 trong những nước nghèo nhất thế giới, lấy đâu mà ăn chơi đập phá mấy thế kỷ
Bạn comment kiểu này thì chắc lại được 1 vài viên gạch để phòng khi thiên tai đây.
@tuan801 Vẫn biết là cuồng nhưng thế này thì thật khó đỡ

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
salent
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình thấy apple có cái hay là ra sản phẩm mớl chê thì cứ chê nhưng vẫn bán ầm ầm, rồi thì 5s cũng bị chê nhưng bán vẫn tốt cho xem. Ý kiễn cá nhân xin đừng ném gạch ^^
Đây cũng có thể xem là một trong các lý do khiến cho Apple không còn là cty có sức hút số 1 thế giới nữa! Nhớ cái thời iPhone 2G, 3G, 3GS, 4 của Steve ghê! 😔
:rolleyes:
cuongnm11
TÍCH CỰC
11 năm
Sau iPhone 5s sẽ là iPhone 6. Sau iPad mini màn retina lại sẽ là một cái iPad mini khác?
Có lẽ chẳng trông mong một sự thay đổi lớn nào ở iPhone 6 và iPad thế hệ mới.
@cuongnm11 Mình là mình chả thích cũng chả ghét thằng táo, nhưng mà cmt của bạn nó vãi lúa quá =)) sau iphone 5 ko fai la iphone 6 thi bạn định cho nó sản xuất lại iphone 2 à =))
cuongnm11
TÍCH CỰC
11 năm
@AZwarrior vãi lúa cái gì? ý mình là thằng apple đang bí về mặt thiết kế, và chờ xem iPhone 6 nó ra có khác biệt như iPhone 3gs với 4 không.
Chẳng biết thế nào nhưng chắc chắn là hình chử nhật bốn góc bo tròn rồi.
atro027
ĐẠI BÀNG
11 năm
lại đồn ah. nghe có lý quá😁
Thời chim cút này thì ko có gì là bí mật nữa.
Thiết kế iphone là đỉnh cao rồi, ko thể cải tiến nữa được
Lại tiếp tục đợi thôi😃
iPhone 4s chả có gì cải tiến so với iPhone 4 các antifan kêu gào là chán, ko có gì hay, rồi sẽ chết thôi. Rốt cuộc lại bán rất chạy, doanh số kỉ lục. Tới iPhone5 các antifan kêu gào là ế ẩm. Rốt cuộc doanh số cũng kỉ lục. Chứng tỏ antifan ko đủ trình độ để hiểu tại sao iPhone ko cần cải tiến gì nhiều mà bán vẫn chạy.

Trước khi chê iPhone antifan nên tự vắt tay lên trán suy nghĩ tại sao lại như thế đi nhé.
hnh852003
TÍCH CỰC
11 năm
@ha_misi Iphone 5 bán kỉ lục nhờ sự tăng trưởng chung của thị trường smartphone, chứ thị phần thì k tăng, android và samsung thì tăng đều, nên cổ phiếu Apple mới rớt giá đấy. Nhờ antifan chống đối đều đều đấy, anh em thừa thắng xông lên nào. Neu hàng nào bán nhiều nhất là đố tốt nhất thì giờ ta vẫn còn mặc khố! Chứng tỏ1 điều, ifan không đủ trình độ nhìn về tương lai 3 4 năm sau. Sau này mua cái iphone 5s về mà răng dạy con cháu về thói a dua đua đòi nhé. Chờ xem.;)
@ha_misi Mấy thang anti thuongg la may thang ko có tien mua xong gato thoi, minh moi bán ipad2 va onex chuyen sang note, gio cam thây hơi chán mún quay ve ios nè=•=
5s là 4 nhân, còn lại y chang iphone 5
tỉ lệ vàng. mà vàng thì phải nhảy nhót chứ. bản thân vẫn dùng ipad 2 mà vẫn thấy ổn thôi! hoàn thành khá tốt nhiệm vụ rồi!
fangtaoha
ĐẠI BÀNG
11 năm
Khả năng phải tạm nhà táo thôi, chơi với nhà táo ứ vui nữa rồi 😔
Nxet trung tính thì toàn gọi là ANTI. Có nên thân thánh hoá 1 vật dung ko các bạn
mrlingling
ĐẠI BÀNG
11 năm
những cái thông tin kia đa phần là có thể dự đoán hết dc 😁
CloudNine
TÍCH CỰC
11 năm
mình là 1 fan của Apple, nhưng mà nói thật, nếu Apple cứ mãi "chây lì bảo thủ" giữ khư khư cái kích thước iPhone như hiện tại thì mình rất thất vọng. Đã kéo dài màn hình ra được 1 chút, bắt các lập trình viên sửa lại kích thước app rồi sao không làm mẹ cái màn hình bự ra như Samsung Galaxy Note luôn đi nhìn cho nó thoải mái? Bực cái cửa mình lắm Apple ạ.
@CloudNine về chuyên ngành thì mình không nói đến uh thì ngu đi ,học đâu mà rõ.cơ mà dân lập trình app như bạn lại còn ngu hơn rất nhiều nếu ko có người dùng cuối thì các bạn shit cũng đ.éo có mà ăn đâu đừng há miệng ra mà nói ng dùng cuối.và cái ngữ lập trình viên như bạn thì đứng đường sớm.
vừa vào thấy cmt của dev mà lôi ng dùng ra chửi đ.éo chấp nhận đc nói vài câu cho vui.
@CloudNine vâng, mình biến đây, sao ở chung được với cái loại như bạn, chày cối không xong thì xoắn quẩy lên,tớ mà ngu cũng chưa tới lượt bạn khôn đâu=))thế nhé
@Heyvin Bạn muốn đỡ cho cái gọi là" dân lập trình" thì cứ việc, vui lòng đọc lại cmt nhé, xin cảm ơn
@CloudNine Có điên mà làm màn hình to như thằng note
theo nguồn tin đáng tin cậy thì cổ phiếu của app sẻ cho không vào lúc ra ip 5s
Thế thì kiểu gì thèng SamSung ra S 4 vào tầm tháng 4, chặn họng Apple trước 3 tháng 😁:D
Chờ ipad mini retina :x thích mini nhưng chưa đủ ham hố ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019