[Tin đồn] Apple ra mắt iPhone 5S vào tháng 7, iPad mini Retina và iPad 9,7" trong tháng 10

Duy Luân
26/1/2013 11:23Phản hồi: 417
417 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sau 2 năm mới đc thấy 1 sản phẩm thực sự đột phá có lẽ hơi chậm ip5 thì chưa thực sự mạnh mẽ so với 4s
lại những chiêu củ. ipad retina giờ tới ipad mini retina......
ns chung là nếu apple ko thay đổi thiết kế thì cũng sẽ như nokia lúc bị apple và google đánh bại thui. Mình thấy cái ipad từ lúc đầu tới h hầu như ko khác nhau là mấy
5s ra 5 giảm chút mua dùng ngon rồi. ĐT có đến 12 lõi thì cũng chỉ là cái đt
omotayue
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tronghien010 iphone hướng tới sự tiện dụng nhất cho người dùng mà không thiếu các tính năng mới nhất , từ thiết kế cho đến phần mềm !
@omue Thần thánh nó quá. Dùng thử android nữa ui phan
omotayue
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác cứ bêu rếu châm biếm nó đi ,.. rồi khi nó ra iphone xx với tính năng , thiết kế đột phá lại thèm thuồng muốn cũng được cầm thử xem sao còn không cầm được thì chém gió châm biếm cho đỡ tức !
cũng giống như trước đây 1 thời apple xuống dốc rồi lại vực dậy. chả có gì là mãi mãi đâu , trước mắt bh apple vẫn là công ty công nghệ rất mạnh nếu không muốn nói là mạnh nhất thế giới !
@omotayue Chính xác. Nhưng hiện tại thì apple ko còn quá tốt nữa. Chúng tôi có quyền thay đoi thiết bị của mjnh. Nếu apple cho ra đột phá. Sẽ quay về ngay khi co đkien
tóm lại là cũng rứa
Idevice có cái lợi hại của nó, dù nhìn ngó nghiêng ngửa thẩy cũng thua kém cũng này nọ chút. Nhưng đã là ifan thì họ chẳng chấp, thỏa mãn niềm yêu thích là được rồi.

Các bố anti bớt lằng nhằng đi.
kakeri
ĐẠI BÀNG
11 năm
chẳng hiểu các thanh niên giờ tại sao thích cái dt to như cái dép thế,mình chỉ thích nhỏ gọn như ip4,4s, ip5 hơi dài mình không thích lắm :p
vì ap đã đi vào lòng người bởi vi họ đột phá
iphone iphone 3 iphone 3s... đặc biệt là iphone 4 và ipad
nhưng khi những kì vọng quá cao mà thứ nhận lại k đc như họ mong đợi. truyền thống bị phá bỏ..
SJ ơi ông ở trên cao có ta
ap tạo ra 1 tôn giáo. ý tưởng, thiết kế, phần mềm....
và khi tôn giáo lại làm cho những con chiên mộ đạo phản bội lại đức tin.......
SJ ơi ông còn có ý tưởng nào cho cái iphone huyền thọai không...........
kcmoc
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình cũng đang dùng iphone, tuy nhiên nghe bạn giải thích ko thuận: 1. iphone bán được nhiều nhất là ở Mỹ. 2. Bạn giải thích sao khi đến iphone 5, Apple phải nâng màn hình thành 5", sao ko để 3.5" như các đời trước cho thuận tiện với người người mỹ như bác nói? Bác đừng nói rằng giờ cỡ 4" là chuẩn nhé. vì trước các ifan cũng nói 3.5" là tiêu chuẩn vàng.3. Bạn save cái comment của bạn vào và chờ xem 1,2 năm nữa xem thế nào. Nếu iphone 1 lần nữa tăng cỡ màn hình to thêm thì sao nhỉ? biết đâu đấy haha
Câu chuyện của Apple vẫn hot nhất với các loại Fan
Tốt rồi 5s mà còn lỗi như 5 thì tạm biệt apple. Năm nay ta chơi với bb 10
ken1435
TÍCH CỰC
11 năm
Chán mấy bác suốt ngày cứ ca bài ca "Apple cạn kiệt ý tưởng...", làm như thay đổi thiết kế dễ lắm ấy. Sản phẩm Apple đã đẹp và khá hoàn hảo rồi nên cũng ko phải thay đổi thiết kế quá nhiều. RIêng nâng cấp về hiệu năng và cân nặng thôi đã đáng giá lắm rồi, mình xài iPad mà chỉ ước gì nó nhẹ hơn thôi
dragonvnbk
ĐẠI BÀNG
11 năm
Điện thoại ra thì nhiều mà công nghệ pin chả phát triển mấy. Đã đến lúc làm cuộc cách mạng về pin cho smartphone.
bán iphone 5 đi là vừa, đỡ phải rớt giá
dinhthangle
ĐẠI BÀNG
11 năm
táo cũng đẹp mà nhưng em chung tình với nô rồi
[quotenhthangle, post: 31967902, member: 1014456"]táo cũng đẹp mà nhưng em chung tình với nô rồi[/quote]
Win 8 tiềm nang
5S mà giống 5 nữa ai quan tâm?!?!
hamimax
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em gọi cho Job trên thiên đường ông ý nhắn với Cook là iphone đợt tới ra muốn hot thì phải có tính năng làm đòn gánh, que chọc lò hay xúc đất.... Để lát em gọi cho Cook báo tin.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019