[Tin đồn] Apple sẽ giới thiệu iPhone 5S trong tháng 6/2013, có thêm nhiều màu mới?

cuLong
12/12/2012 4:27Phản hồi: 392
[Tin đồn] Apple sẽ giới thiệu iPhone 5S trong tháng 6/2013, có thêm nhiều màu mới?
.jpg
Apple sẽ thêm nhiều màu sắc cho iPhone giống như iPod Touch?

Theo Peter Misek, một chuyên gia phân tích thị trường ở công ty Jeffries thì Apple sẽ cho ra mắt chiếc điện thoại iPhone thế hệ thứ 7, hay còn được gọi với tên gọi iPhone 5S vào tháng 6 năm sau, tức sớm hơn 3 tháng so với khi ra mắt 4S và iPhone 5 vừa qua. Theo Misek, iPhone mới sẽ được cải tiến về màn hình (có thể là công nghệ IGZO với màn hình retina+), thời lượng pin, camera sau (có thể là 10MP hoặc 12MP), thêm kết nối NFC và có bản dung lượng 128GB. Anh này cũng cho rằng Apple sẽ màu sắc hóa cho iPhone 5S với từ 6-8 màu khác nhau, so với chỉ 2 màu trắng và đen tồn tại nhiều năm nay.

Khi được hỏi, Misek không đưa ra lí do vì sao anh suy đoán rằng Apple sẽ giới thiệu iPhone mới trong tháng 6/2013, nhưng việc này cũng phần nào có lý, bởi trước đó Apple từng ra mắt iPhone 3G và 3GS trong tháng 6, còn iPhone 4 trong tháng 7/2010. Những dự đoán thường chỉ là những suy đoán, rất nhiều trong số đó đã không đúng, nhưng với Misek thì khác, còn nhớ hồi tháng 5/2011, khi thông tin về chiếc iPhone thế hệ thứ 5 của Apple liên tục bị rò rỉ, người ta gọi nó là iPhone 5 thì Misek quả quyết rằng Apple sẽ đặt tên sản phẩm là iPhone 4S, và anh đã đúng, hi vọng nhận định của Misek về iPhone 5S sắp tới cũng sẽ chính xác.
392 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em xài Lumia 920 đỏ và sẽ cố gắng kiếm tiền mua iPhone 5S màu xanh dương😆)
@sonlazio em thích con lumi920 đỏ của anh
@sonlazio em cũng ước mơ có cái 920...nhưng...😔...cuộc đời trớ trêu....ko có kinh phí...
Tệ
giaoti
ĐẠI BÀNG
11 năm
màu sắc, sắc màu. cuối cùng cũng mua ốp lưng mà.
@giaoti ai dùng ốp lưng;
apple muốn phát triên màu cho iphone; khai tử ipod, giá iphone rẻ như ipod =))
xuanhuy5889
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không biết công nghệ màn hình mới ra sao. Nếu đúng như lời đồn thì ngon rồi
Iphone cùi mía ....:p khai màn đôi gạch ạ :p

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
@luczech Xl nhé, mình k phải ifan, nhưng rất gét những thằng ngu quote cả bài dài =}
@Gazza85 tks =] cha hiu tinhte dép2 e bị j chỉ thấy mỗi chữ quote thôi nên bác thông cảm...h e xài lap đây ạ =] chắc eoấ dow lại
@usong thêm vài xe benz nữa là xây cao ốc r bác ơi =]
@kasaudepyai k có chi k có chi =]
hungleth
ĐẠI BÀNG
11 năm
7 sắc cầu vồng của apple đây mà,...... hiện nay những người thích nhiều màu, đã có ở trên apple rồi.
Có con màu xanh chuối thì đẹp quá . 😃
😃. chờ xem có gì mới với iphone 5s
Chuẩn bị Iphone sẽ có phiên bản " tắc kè bông " với 8 màu này, ^^
ôi ! màu xanh dương của ta thích cuối cùng cũng có khả năng có...❌x
Anderson13
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dạo này Tinhte.vn hơi bị chậm.
@Anderson13 Chậm như rùa!lác vãi luyện!admin xem lại server1 với
iphone 5 còn chưa phổ biến , đã có thông tin về 5s rùi .
@anhcanhd900 Chính xác bác ạ, thực ra mấy pác lái Táo mới nguy hiểm đối với người dùng thui
@shady2501 Đã là anti thì cỡ nào chả nói đc, họ biết thị trường vn làm giá chứ nhưng thích nói Apple hút máu cho vui miệng ấy mà, chuyện bình thường thế thôi
@phaikodo lái táo như mấy mẹ bán vàng ngoài chợ ấy, thâu thì rẻ bèo như 4S bác cầm đi bán lại thâu có 8tr 9tr về mông má bán lại 12tr 😆....
@shady2501 Cái này gọi là đú với thiên hạ. CHứ trong số những người đó có mấy ai dùng hết chức năng của nó. Chắc chỉ biết nhắn tin, gọi điện, chụp ảnh là chủ yếu thôi.
Bình mới rượu cũ.
@namhaiphan Chuẩn men, mình thấy không có phá cách😃
Không còn hot nữa! 😕
madam77
TÍCH CỰC
11 năm
@Lekhanhhoa.HLY Câu này mình đã nhờ Apple đăng ký bản quyền rồi sao bạn dám vi phạm hả ....http://www.tinhte.vn/threads/1669405/
nhìn hàng apple na ná giống nhau cả nhàm chán ùi
có hồng dạ quang hem nhỉ
minhtuan_bm
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xau lam
em thì khá hài lòng với màu đen rồi nên không quan tâm lắm về IP sẽ ra nhiều màu
@TTaokhuyet
Tại sao lại cứ ham hố 128G nhỉ. Với cái màn hình đấy thì làm gì cho hết 64G nói gì 128. Toàn sư thầy Thích Đòi Hỏi
@Render09 Rõ phán thánh ! Game iPhone bạn nên nhớ là khá nặng nhé chưa kể bây giờ các game khủng đồ họa engine ngày càng cao, toàn có file cài trên 1G (điển hình như Fifa 13) khi cài xong 1 Game cũng ngót nghét 2G rồi, bạn nghĩ thử xem cài vài chục game như thế 64G có đủ ko o_O
Tui nghĩ khi 5s ra thì lúc đó Game khủng file cài cũng đã chiếm gần 2G rồi :rolleyes:
@Render09 Bạn xài không hết thì người ta cũng xài không hết à? Nhu cầu đa dạng chứ đâu có đơn giản như bác. Rồi điện thoại, máy tianh bảng nó đạt được như máy tính rồi. Người ta lưu trữ dữ liệu trên đó thiếu gì.
@Green.Monster Điện thoại chứ không phải ổ cứng di động bạn ạ. Nếu là máy tính bảng thì mình hoàn toàn đồng ý với bạn vì bản thân mình cũng dùng cả iphone ipad nên mình thấy khả năng làm việc trên máy tính bảng rất ra dạng chứ không như điện thoại. Còn nhu cầu thì mỗi người 1 khác. Cá nhân mình thấy 128G cho điện thoại là không cần thiết.
@Render09 Thì đúng rồi. Nhu cầu mỗi người mỗi khác. Sao bác lại chê 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019