[Tin đồn] Apple sẽ phát hành iOS 4.3.2 trong hai tuần tới

MinhTriND
7/4/2011 15:28Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sLim.
TÍCH CỰC
13 năm
Vẫn đang xài 4.0 unlock và JB bét tà le
Ra iOS 5 cho rồi ............................................ 😁
dienthoaius
ĐẠI BÀNG
13 năm
ra nốt Firm này rồi ra iOS 5 .
Hy vọng sẽ sửa được lỗi hao pin😕
khanh1712
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lại tiếp tục chờ đợi 4.3.2 thôi !
Vấn đề trên bản cập nhât iOs 4.3.1 có lẽ là vấn đề pin.thời gian sử dụng của Pin bản cập nhật khá ngắn,nhanh hết pi,hi vọng bản 4.3.2 sẽ cải thiện điều này
Nhanh quá nhỉ.....................................................
đồn gì thì đồn e ko care, vì e bán máy rồi 😁
Tuyệt! Hổm rài chờ Jailbreak 4.3.1 hoàn chỉnh nâng lên sài ! Nay ra tiếp 4.3.2 lại phải chờ Jailbreak dài cổ ! Chưa đủ lại phải chờ ios 5 ra !
Chuẩn bị tinh thần, he he he, nhưng mình hết mặn mà IOS rồi, giờ thích em Android hơn
với cái đà này thì ae trong hội đắp chăng chuyển sang clb hươu cao cổ đc rồi ;))
CIRCLE H
TÍCH CỰC
13 năm
Đợi chờ apple sẽ làm gì thôi ;)
Một câu luôn đúng : " Cái gì đc tạo ra bởi con người thì ắt sẽ có người phá đc nó,chỉ có cái gì thuộc về tự nhiên thì mới có thể ko có cách " do vậy dù apple có cố gắng đến đâu thì cũng chỉ làm khó hơn thôi chứ không thể trường tồn đc
vupham
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình thì ko thích jb chi lắm nên cg ko quan tâm nhiều chuyện đó, hy vòng kỳ này apple đưa luôn chức năng multitasking gesture vào chính quy...hehe...(update lên thì ko bị mất chức năng multitasking gesture nhưng vẫn muốn chính apple đưa vào chính thức hơn..😃 ).
ae chuẩn bị up đi cho vui này vui nọ :eek:
May mà mình để 4.2.1 chứ lên 4.3 chắc pin ko chịu nổi 1 ngày, con của mình pin yếu sẵn rồi.
Ai phone bốn của em mua từ tháng 11 tới giờ chạy 4.1 gốc có làm sao đâu hehe. Thôi chờ luôn ios5 update cũng thấy mệt nói gì mấy bác hacker 😁
ruoicom
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hê.... 4.3.1 chưa kịp khám phá mà.....:unsure:
thay đổi để chạy kịp với android
FW4.3 hỗ trợ HDMI out tốt hơn , còn 4.2.1 qua HDMI ra màn hình nó cứ tối mù , khi nào vào App mới hiển thị .
Pin thì mình thấy cái ipad2 nhỉnh hơn ipad1 chút ít.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019