Tin đồn Asus Zenfone 3 giờ chót: có cả bản đặc biệt, bản Deluxe, có Zen 3 Ultra, Zen 3 Max

sonlazio
30/5/2016 5:32Phản hồi: 14
Tin đồn Asus Zenfone 3 giờ chót: có cả bản đặc biệt, bản Deluxe, có Zen 3 Ultra, Zen 3 Max
Ngay trước giờ Asus Zenfone 3 được ra mắt thì mình nhận được một số thông tin rất đáng tin cậy về các sản phẩm này. Theo đó, bên cạnh Zenfone 3 truyền thống thì Asus còn đưa ra phiên bản Deluxe cấu hình cao hơn (có thể là RAM và bộ nhớ trong), bản Zen 3 Ultra (có thể là màn hình 6"), Zen 3 Max (có thể pin cao hơn) và có sự xuất hiện của một phiên bản Zenfone 3 Special Edition, nghe đồn là có thiết kế khác.

Về phần chip xử lý, Asus Zenfone 3 sẽ dùng chip Qualcomm như giải pháp chính, không sử dụng chip Intel. Có thông tin về chip Intel là vì sự kiện hôm nay có cả laptop, và rất nhiều sản phẩm khác.

Như thường lệ, nếu không có gì thay đổi thì khoảng 1-2 tiếng sau sự kiện chúng ta sẽ có bài trên tay Zenfone 3...
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tuyệt....hóng :p
vietnamtea
TÍCH CỰC
8 năm
Liệu có còn style chống dính
Chờ cái giá, pin trau nữa la ngon
Đổi tk thôi, đời trước xấu quá.
Có ai đón giá chưa nhỉ.
Kenny_Lam
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đón chờ xem sao, thay đổi mạnh mẽ ko nhỉ, chứ thiết kế trước nhìn sao sao đó
PentiumT
TÍCH CỰC
8 năm
Sắp 1 tiếng rồi. Hóng nào ae 😁
Asus hồi mới ra đt mọi người hóng vì giá rẻ cấu hình ngon so với lúc bấy giờ, tuy nhiên asus đã không tạo được sự khác biệt, máy thì chất lượng kém, nhìn thô và xấu. Giờ Asus có gì để cạnh tranh đây? Theo mình nghĩ hãng này nên dừng mảng đt tập trung bào laptop và những thứ khác trước khi lỗ quá nặng.
@trieuniemvui chỉ có thấy bác là anti thôi, cấu hình ngon, cao cấp thì bạn chê ỷ chê ôi 😁 nói bạn chứ không có tiền mà mua luôn ý, đám này ra khối thằng chết chờ xem review trải nghiệm xem thế nào thôi
@trieuniemvui chắc Asus đang làm các hãng đt khác phải rung sợ hay sao. Laptop thì hiện đang ở vị trí thứ 3 và đang leo lên dần, vẫn là hãng có doanh số lớn ở VN và thế giới. còn điện thoại thì đang từng bước lấn chiếm vào
@duythanh3317 Nói thật cho hoặc bán cực rẻ thì mình dùng. Mình chẳng có lí do nào để antil hay súng bái hẵng nào cà, mình là con người thực dụng, thằng nào ngon, bổ, rẻ phù hợp thì dùng. Bạn nhìn xem chỉ con zenphone hồi mới ra còn gây sự chú ý nhiều người dùng chứ giờ quanh bạn có mấy ai dùng nữa ko? Ngay cả đến cái thớt này còn chẳng có mấy ai quan tâm nữa là mua máy. Ý kiến cá nhân thấy thế nào thì nói vậy thôi.
@trieuniemvui Sản phẩm công nghệ mà lấy đâu ra người ta cho free bác, em phải gọi là bó tay rùi ý. Zenfone tới thời điểm hiện tại ra đường vẫn thấy khá nhiều, điều này thực tế mình đã được chứng kiến chứ không dám phán bừa. Dù sao cũng tôn trọng ý kiến cá nhân của bác này. Nhiều khi những thiếu xót từ những chiếc đầu tiên làm bạn mang theo điều không thiện cảm cho những cải tiến về sau.
xboycz
TÍCH CỰC
8 năm
hy vọng vào thời lượng pin

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019