[Tin đồn] BlackBerry Priv sẽ có giá chính hãng 18.5 triệu, giao hàng cuối tháng này

sonlazio
12/11/2015 8:13Phản hồi: 230
[Tin đồn] BlackBerry Priv sẽ có giá chính hãng 18.5 triệu, giao hàng cuối tháng này
Mình vừa nhận được thông tin cho biết BlackBerry Priv sẽ được phân phối chính hãng ở Việt Nam rất sớm, vào khoảng cuối tháng 11 này. Phải đến 20/11 thì máy ở thị trường Mỹ mới được giao (bản cho nhà mạng) và 23/11 (bản unlock). Như vậy thì chúng ta cũng không cần phải lo ngại việc phải mua hàng xách tay nữa.

Giá Priv năm nay ở Mỹ khá cao (700$ chưa thuế) nên Priv ở Việt Nam sẽ không rẻ, vào khoảng 18.5 triệu. Hy vọng là sẽ rẻ hơn nữa.

230 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đặt gạch
Bb bao giờ cũng định giá sản phẩm của mình chót vót y như mấy anh sony.
@rgx120 Mình thì còn hay đổi hơn. Điện thoại mình xài toàn 1 đến 3 tháng là cùng. Nhưng điện thoại mới ra mắt mình ko mua luôn mà chờ 1.2 tháng sau mua lại của người dùng lướt. Giá vừa rẻ mà vẫn là hàng mới và model mới. Cái hay nữa là khi bán đi mua máy khác không bị trượt giá bằng người xài đầu tiên
@Khánh Bee Biết là iP giữ giá do nhu cầu VN cao nhưng iP6+ cũng bán trên dưới 11tr đầy, mà giá mới thế nào thì bạn cũng biết. Còn bán ầm ầm thì mấy thằng HTC hay gì đấy số lượng bán cũng đơn vị triệu thì ầm ầm là bt thôi.
@flower_cutter S6 Edge 9 triệu mình đã giật mình. Nhìn sang HTC One M9 giá 6 triệu 5 còn choáng hơn.

Mình nhớ năm ngoái chính tay mình mua con tầm trung HTC Desire 816 mới còn 7 triệu 5, và e nó cũng khá hot ở thời điểm đó, lúc bán lại vẫn được 5 triệu mấy. Thế mà giờ e siêu phẩm M9 bán gần 20 triệu đc mấy tháng về cái giá khó tin này.

Thực ra trượt giá nó thể hiện giá trị thật của sản phẩm đó bạn. Truợt giá là trượt khỏi phân khúc cao cấp do khách hàng đánh giá.
CuHieuz
TÍCH CỰC
8 năm
@Khánh Bee 1 định nghĩa # về trượt giá do 1 mem tinhte cho hay 😁
Tầm giá này cũng được. Nhưng nếu rẻ hơn thì mình nghĩ RIM sẽ thành công lớn. Giá này cũng chỉ ngang với Bphone 128GB thôi.
Lê:Hiếu
ĐẠI BÀNG
8 năm
@HUYMMX so sánh gì kỳ vậy bạn bphone phải hơn chứ 😃😃😃😃
Nhìn máy là ưng liền nhưng tiền thì nhiều quá.
nvn1979
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Ruby Ha Nhìn cái avatar là ưng liền.....
HeNguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
Quả giá không dễ chịu chút nào ha
phungbka
ĐẠI BÀNG
8 năm
RIM quát đắt thế :v
quanghuy89
ĐẠI BÀNG
8 năm
tư bản làm việc rất hay, lúc đầu mới ra mắt thì phải bán giá cao để lấy tiền của ng giàu. những ng giàu đó phải chịu nhiều chi phí cho cái đồ đó, rồi sau đó sẽ giảm giá để ng có thu nhập thấp mua 😃 công nhận mình suy nghĩ tích cực vãi :v
@quanghuy89 Về học lại "hớt váng " là gì .Chỉ có các cty như Apple "hớt váng" ít hơn Ss,lg.
@quanghuy89 Cách bán hàng giống bán bánh trung thu ha???
tommykp
TÍCH CỰC
8 năm
có lẽ bây giờ chỉ ip là ko bao giờ được coi là giá cao 😁
Tin buồn Priv sẽ ế và anh em chúng ta có cơ hội sở hửu giá gốc..4,990K vnd...😁:p
@BB VietNam con này tiền chế tác và phần mềm không thôi cũng đã gấp đôi rồi chứ đừng nói gì đến các khoản khác. bác đừng nói thế, à 5tr chắc MADE in MAO TRẠCH ĐÔNG
@chàng trai cô đơn 95 iPhone, Samsung giá gốc cũng tới đó thôi bác còn ráp ở đâu không quan trọng miễn đảm bảo chất lượng là ok...
vythanh
CAO CẤP
8 năm
@BB VietNam Bữa em dự đoán năm sau giá 6 củ bị anh em chân gỗ nằm vùng tinh tế chửi nát nước. Bác lạc quan quá :D
power1
TÍCH CỰC
8 năm
@BB VietNam Thôi đi thím đòi mua iphone 5 triệu thế cái ios với app thím vứt cho chó gặm à? Chắc developers họ hít khí giời thay lương được à? Giá gốc 5 triệu mời thím ra hàng sửa điện thoại nó bán cái xác máy cho.
Ôi đẹp quá, đổi gấp thôi nào 😃
Giá này KO CAO nha, nhắc lại là KO CAO nha 😃
omega911
TÍCH CỰC
8 năm
@noobnhat mà là rất rất cao
18.5 thì căng quá. thôi đợi 15 rồi mua.
Chay android gia co khac?? Xem lai gia PP se biet ngay. Cai OS anh huong ghe chua.
Titaner
CAO CẤP
8 năm
Giá y chang thời con zép 10 nè , chờ xem nào . Chúc bb bán đắt hàng nha .
kienvunb
TÍCH CỰC
8 năm
Dự là sau Tết sẽ giảm còn khoảng 10 củ.
giá này thì hỏng cmnr. hy vọng chỉ là giá sách tay đợt đầu. hãng bán tầm 15 may ra
Chờ sang năm sức mua giảm thì giá sẽ giảm xuống ae ta hốt
giá này thì hỏng cmnr. hy vọng chỉ là giá sách tay đợt đầu. hãng bán tầm 15 may ra
hieumappro
ĐẠI BÀNG
8 năm
từ lúc xài e 9900 tới giờ mình mới háo hức đợi 1sp từ bb đến như vậy,kẹt nổi cái giá căng quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019