[Tin đồn] Bold 9900 chưa được bán ra trong hè này

Didu
4/6/2011 4:33Phản hồi: 97
97 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nói thế chứ em vẫn đang sài 8900.chẳng mong đổi được.mà công nhận bb dạo này hay ra mẫu mới,mà mẫu nào cũng jong mẫu nào chẳng có ji gọi là đột biến cảiteengs cả,trừ có con nắp trượt vừa cảm ứng vừa nút qwerty còn thấy khác biệt đẳng cấp chút
tva123
ĐẠI BÀNG
13 năm
RIM bao h cũng chậm chạp , ra rồi lại hoãn lại trong khi các đối thủ khc như HTC cứ liên tục có sản phẩm mới . nhớ playbook cũng như vậy ...nản vì chờ đợi
Không biết cái giá là bao nhiêu nhỉ?
phamthuc91
ĐẠI BÀNG
13 năm
có lẽ giá cũng mắc đây
ráng đi ... đợi qnx ra rồi em này chắc xuống giá ... mà cấu hình cao thế không biết up lên qnx không nữa
em đồng ý với một số bác là 9700 9780 đẹp hơn. dung bb kô phải để giải trí lên 9700 9780 là qúa ổn rùi . đấy là ý kiến của em.
Đợi đến lúc đấy chắc hết độ hot =)

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
con này phía sau xấu quá, thua xa 9k và 9k7x
đợi thôi , ....................
nhìn men và lạnh ... quá lịnh lãm đúng là "bold"
Greycloud
TÍCH CỰC
13 năm
Thú thực là mình ngán tận cổ mấy cái BB với màn hình 2.4" bé tí chẳng làm được cái gì ra hồn ngoài nghe gọi nhắn tin.

Đầu tiên xài một chú 8820, tiếp theo là Iphone 3.5", sau đó là 4.3" của HD2 và giờ là 5" của Dell Streak, bây giờ cầm cái BB kiểu này chỉ muốn quẳng vào sọt. Đẹp thì có đẹp,...ngoài ra chẳng được gì!

BB ko thức thời, chậm hiểu và lì lợm, chắc lại đi theo vết bánh của Nokia thôi!
Vào chém gió à bác.................
BB màn bé nhưng mà nó nét bác ơi.............Bác thử E72 với 8900 thử xem thế nào đi ạ
qh3_91
TÍCH CỰC
13 năm
Bác chém khiếp...
1 mình 8820 qwerty so với 1 dàn cảm ứng... Khập khiễng
Giá cả.... Khập khiễng
Thời gian 8820 ra mắt thì b nghĩ là bao lâu rồi ạ, liệu b nghĩ 2,4 lúc đấy là đủ dùng....

... Tiếp
Tuyên bố ghê gớm, thế b vứt em nó vào sọt chưa ạ? nếu chưa em xin hứng....?
Màn hình bé nhưng em với bác ra giữa trưa Hanoi hôm nay đọc xem ntn? và độ nét cũng đập bẹp đc mấy con E của Nokia gía gấp đôi ạ
Theo bác ntn là thức thời, màn to vât.... cảm ứng mới là thức thời....em nghĩ bác mua luôn cái LED 42inch cho sướng?
Lì lợm đôi khi lại thành công đấy ạ,nokia ăn tạp hơi nhiều, còn đây là phong cách của RIM..
bác này nói chuẩn này, mỗi dòng có cái hay riêng mà, chưa ai đi so sánh chip của các đt chạy hđh khác nhau cả,em vs bác đợi bác greycloud vứt sọt rồi ra lượm. hề hề
Vậy là lại phải đợi chờ rồi! Đang mong ngóng chú này quá! 😁
springbay
TÍCH CỰC
13 năm
ôi niềm mơ ước của tui cũng phải hoãn lại thui! tiếp tục chờ~! bbfan!
Rim cứ thế, kéo dài thời gian bán sản phẩm, lúc giới thiệu thì cấu hình mạnh chẳng thua ai nhưng đến lúc bán thì đối thủ đã ra cái khác mạnh hơn rồi. về khoản này thì Rim thua Apple. Nhưng dù sao vẫn thích BB nên sẽ chờ đợi vậy!
luserbai
ĐẠI BÀNG
13 năm
bực mình quá........
RIM cứ chơi trò delay kiểu này chắc muốn mình.......tăng chiều cao quá............ X-[[
Tin quá...buồn😔(
Đang mong chờ e này thế mà...hix...😆
Lại: đợi chờ là...HP":p
nhìn ngon quá.........................
Koozing
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đó là ước mơ của mình. 😁
junoxien
TÍCH CỰC
13 năm
Bàn phím có vẻ to phết 😁