[Tin đồn] Bold 9900 chưa được bán ra trong hè này

Thảo luận trong '[BB] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi Didu, 4/6/11. Trả lời: 97, Xem: 12113.

Chia sẻ

1. osolemio

osolemio Thành viên

Tôi là ng dùng bb đc gần 10 năm nay. Từ hồi còn đi học, trải qua nhiều đời máy. Nói tôi là fan cũng đúng vì k những tôi dùng cho bản thân mà còn mua tặng ng trong nhà. Nói tôi k phải là fan cũng đúng vì nay tôi đã k còn đam mê bb. Đa phần a e chỉ đc dùng cái xác, còn phần hồn chính là các gói bis, bes thì ở vn it ng có điều kiện dùng. Những quý gần đây rim có đưa ra một số mẫu nhưng thú thật tôi k còn hứng đọc xem nó có j mới, vì 1 lẽ đơn giản, rim đã cạn ý tưởng từ rất lâu rồi. Nói như bạn nào đó rim đang giãy chết cũng k sai. Có thịnh thì sẽ có suy, và khi những cái từng là điểm mạnh của mình, nay lại trở thành cái basic của ios, android thì tương lai của rim cũng sẽ thoái trào tương tự như Motorola. Chuyện gì xảy ra nếu xda forum làm bản cook cho bb, lúc đấy chúng ta cầm bb vì cái j?

Leo lên đỉnh đã khó, giữ vững vị trí còn khó hơn. Trong kinh doanh một khi đã không còn là Khác biệt hóa, thì chỉ còn lại là kinh doanh tập trung và giá. K sáng tạo, kbh thì phải chấp nhận nhường sân chơi.

2. anathema

anathema Thành viên

Thôi các bác ạ, RIM nó có giãy chết hay không em cũng không quan tâm cho lắm, cũng chả ảnh hưởng đến nền kinh tế của em :D.
    Em đang xài 1202 đợi 9900 ra lúc nào em múc lúc đấy, con này chính là con điện thoại em mơ ước khi dùng Bold 9000 ngày xưa, RIM ra con này đối với em giống như là giấc mơ thành hiện thực.
    Em chả phải tín đồ hay fan hay gì gì đó..., chỉ là thấy BB 9000 đáp ứng tất cả các nhu cầu của em: nghe, gọi, nhắn tin, chat chit, đọc tin, nghe nhạc, lướt web, hình thức.... Nói chung em không có một chút gì phàn nàn :)

3. laogiayeuvo

laogiayeuvo Thành viên

xỉu.............................................................

4. 0904567246

0904567246 Thành viên

Ko yêu đừng nói lời cay đắng

Chia sẻ

Đang tải...