Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tin đồn] Galaxy Note II có màn hình không vỡ, lớn hơn 5,3", Android 5.0?

Duy Luân
20/6/2012 1:5Phản hồi: 529
529 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon quá! Mong chờ em nó realease để change 😃
anhzaive
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn cầm cái điện thoại bàn, đt home phone cả nhà bạn năn ra cười à 😆
@anhzaive Bạn cầm Homephone với điện thoại bàn ra đường nghe ah. Ng ta đang nói tới HANDPHONE cơ mà
@aibiet14807 Đt giờ ko Handphone được bác à mà phải là RUNPHONE...Chứ cầm tay đi đường là bị giật ngay. Hii
@anhzaive điện thoại bàn mó có cái tai nghe để cẩm. mà deang nói dtdd bạn lại lôi dt bàn vào.
hịc cong nhận màng hình to cũng bất lợi lắm . hòi tết đi mua quần jean mà cứ như Mr bean vậy . cứ xách theo em SII để nhét vào cái nào vừa thì láy 😁
dở dở ương ương, Tab k ra tab, phone k ra phone. 5.3" đã to rồi, đã vậy còn lớn hơn. Dở hơi tập bơi ah
Mặc quần Jean thì bó tay, cầm trên tay =ĐIÊN,
@aibiet14807 Sao bác biết lớn hơn, người ta bảo màn hình lơn hơn đó chứ, cái viền nhỏ như con s3 có lẽ cũng thêm dược 0.3-0.5" ấy chứ. Con lai mới nhiếu gen bác ah 😁

Gửi từ GT-N7000 của tôi
bulate
ĐẠI BÀNG
12 năm
NOTE 2 HẢ,,,,,ÔI...>>>>>
Like...

Sent from my MT15i using Tinhte.vn
teik
TÍCH CỰC
12 năm

đt bàn nhỏ hơn nhiều bạn ah, nó chỉ dày hơn thôi, smart phone chỉ đến 4"3 là vừa và đến 5" như Note đã là quá khổ rồi, Note II lại làm quả 5"3 thì thấy lố thế nào ấy 😁
nguoi ta san suat cho ca the gioi dung ma cac bac, cac bac keu to, khong cho vao tui quan duoc nhung bac bac co mua dau, y kien rieng em. hjhj
trandaocs
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các hãng hãy ra kích thước màn hình từ 4inch-4.8 inch là đẹp nhất, có nhiều đối tượng (nam và nữ) sẽ thích kích thước như thế.
Trước cũng có quan điểm là cầm note quá to,nhưng khi dùng rồi lại thấy thích @@,nói chung là cứ trải nghiệm mới biết được thực hư ae ạ,cũng đang mong e note mới có cấu hình như s3 để đổi
matu
CAO CẤP
12 năm
Thấy hấp dẫn ghê 😁
Ai xem bộ phim " Nhân phẩm của quý ông " của Hàn quốc đang phát sóng trên SBS thì biết đến cách xài galaxy note này và chỗ nào giấu được nó 😁 , nhân vật nào trong phim cũng dùng galaxy note nhìn nản lắm đủ màu nhưng phải nói là nó to bự nhìn bựa quá nhất là lúc gọi điện thoại . 😃
anhzaive
ĐẠI BÀNG
12 năm
😔 Em note này phải điện thoại đâu mà các bác chém. Chẳng lẽ Ipad Tab... có 3 G hay có băng tần thoại cũng là smart phone à :eek::eek::eek:
teik
TÍCH CỰC
12 năm
@anhzaive em này ko phải smartphone thì là j :( ko là tablet nghe gọi 😁
@anhzaive bác k đọc Solagan của Note ah. Smartphone lai máy tỉnh bảng ah. Note k phải điện thoại chứ nó là gì, Tab cũng chẳng phải, thoại cũng chẳng phải, dở dở ương ương
@aibiet14807 nó là Note chứ là gì nữa 😃
giữ nguyên kích thước cũ thì oki
Khiếp quá, 5.3 đã muốn chết roi62😔
o0so0o
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai chưa dùng note thì nên làm 1 e về dùng rồi bình luận.dung note rồi nhìn lại mấy màn hình bé xíu mà thấy chán luôn
TonyWu
CAO CẤP
12 năm
Hàng nhỏ thì để để vừa thôi, hehe. !!kidding!!
ss có 2 vì sao s3 và note 2 choảnh nhau 😁

// hx nói thật chứ 5,3 ai mua tab 7.7 làm gì nữa @_@

mua ipad đi bạn :D
N.D.A
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đừng gọi em ý (galaxy Note) là tablet hay smartphone. Hãy gọi các em ý là Note theo như chính câu slogan của Samsung và cũng giống như bao ae đã dùng em ý, ko gọi chính xác em nó là smartphone hay tablet mà đơn giản là 1 thiết bị di động hoàn hảo ( có tính tương đối nhé :p). Em thì chưa dùng Note bao h nhưng đã tìm hiểu ko ít và là niềm mơ ước của em, đậu đại học thui là "Dream become true" (ko biết đúng ngữ pháp ko, nói cho hay thui 😁). Còn 2,3 tuần để phấn đấu, thêm 2,3 tuần nữa để sự việc ngã ngũ, có lẽ nghỉ tinh tế 1 thời gian vậy😔 , nhịn 1 bước tiến ngàn bước 😃
híc... to thật thích thì cũng thích nhưng to quá sao bỏ túi quần được!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019