Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tin đồn] Galaxy Note III và Samsung Smartwatch sẽ được giới thiệu vào ngày 04/09

vuhai6
2/8/2013 16:1Phản hồi: 163
[Tin đồn] Galaxy Note III và Samsung Smartwatch sẽ được giới thiệu vào ngày 04/09
Đến hẹn lại lên, năm ngoái Samsung đã giới thiệu Galaxy Note II trước thềm triển lãm IFA 2012 và năm nay nhiều nguồn tin cho thấy họ cũng sẽ làm tương tự với Note III. Không những thế, ngoài Note III thì rất có thể một thiết bị hoàn toàn mới cũng sẽ được giới thiệu. Tuy mới nhưng không lạ, đó chính là Samsung Smartwatch, chiếc đồng hồ thông minh mà chúng ta đã đồn đoán thời gian vừa qua. Nguồn tin từ AsiaEconomic cho biết, thời điểm chính xác là vào ngày 4 tháng 9 tới đây, trước thềm IFA 2013, được tổ chức tại Berlin, Đức. Thông tin về cấu hình của Note III chưa rõ ràng, người ta đồn rằng máy sẽ có màn hình 5,7" với RAM 3GB và chip xử lý Exynos 5.

Nguồn: Technobuffalo
163 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuan96tn
ĐẠI BÀNG
11 năm
1 tin vui cho fan android....note2 đã thành công thì note3 chắc cũng ko làm phiền lòng ngừoi sử dụng 🆒
BinZin90
ĐẠI BÀNG
11 năm
Rất háo hức chờ đón xem thiết kế ntn
Sona6789
ĐẠI BÀNG
11 năm
@BinZin90 Na ná đời củ thôi ông ơi. Có quái gì đâu mà háo với chả hức....Lại là điểm Benmark cao vút của Note3...haha
Hic hic. Thèm quá =))

Sent from my LG-F160L using Tinhte.vn
lom-com
TÍCH CỰC
11 năm
lót dép ngồi hóng
rongden241
ĐẠI BÀNG
11 năm
samsung nó đang vào cầu 😁
Đến giờ lên bàn đẻ 4/9
Thằng cu to vãi
Chuẩn bị chúc mừng Sam
LocDT
TÍCH CỰC
11 năm
@ares13 Hĩm chứ, như cái bàn là Liên Xô còn gì 😁
@ares13 Rất tiếc thưa anh, cháu nó lai. Ko trai mà chẳng ra gái :3
P/s: em đang dùng note 2
Chắc chắn note 3 sẽ tạo ra cơn sốt trên thị trường như note 2 .
lom-com
TÍCH CỰC
11 năm
@vutuananh93 hôm nào thả cún nhà bạn với cún nhà mình cho cắn lộn chơi 😁
dinhhocph
TÍCH CỰC
11 năm
Note ngày xưa là to nhất nhưng bây giờ thì ...hơi to thôi,có nhiều đàn anh rồi :p:p:p
thebestidea
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mong là trên Note III ,Samsung tạo thêm những ứng dụng hữu ích cho người dùng và nâng cấp cây bút với những tính năng đặc biệt nào đó. Còn về kiểu dáng điện thoại thì điều đó không quan trọng lắm.😃
@thebestidea Riêng về bút thì mình thích nó thêm tính năng cảm ứng được với nút menu và back , không phải nhấn nút trên bút nữa.
Thêm quả rút bút ra nghe điện thì hoành tráng😁

●●●Fan of Life●●●
@YPMVSTAFF Cây bút mà tích hợp Bluetooth đt thì trải nghiệm đỉnh của đỉnh rồi 😃
@thtri74 Mình gặp cây bút kiểu đấy rồi. Nhưng là sd cho tab và to như bút bi, bên trong chứa 1 bút nhỏ y như bút note2 còn phần đuôi có pin và mic, chip bt, loa thoại.

Muốn có 1 bút kiểu đó cho note3, nhỏ thôi để còn đút vừa vào máy

●●●Fan of Life●●●
giờ các bài viết về sản phẩm mới của samsung ko cần lấy những hình ảnh rò rỉ trên mạng để miêu tả nữa.vì khi nói đến samsung ngay trong đầu mỗi người đã tưởng tượng ra được cái thiết kế truyền thống ấy.
p/s :nghe giang hồ đồn nguyên nhân sâu xa của thiết kế truyền thống ấy là do vợ của thằng trưởng nhóm thiết kế các dòng galaxy của ss cũng có thân hình hơi mập và bo tròn ở các góc(vai,mông).có lẽ vì quá thương vợ nên đã ảnh hưởng đến thiết kế của anh ấy.
luckyer
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tramiangel Thế cho next cm 2 vợ chồng nó về quê mà ngắm nhau. Chứ ai lại thuê thiết kế để nó ảo mộng như vậy

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
nowforever
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tramiangel Mình thì thấy để cho anti fan ko vào ném đá là giống này giống nọ nữa. Cứ cái tin đồn nào có hình là lại nhao nhao lên giống cái này cái kia, cãi nhau chí choé mấy chục trang. Cuối cùng thực ra nó chả giống tí nào.
Đã dùng note1 và 2 ngon thật nhưng khổ nhất khoản đang đi xe có ai gọi k móc ra được phải xuống xe
@tuongduyduong Sao ko mua tai nghe bluetooth mà dùng.
DK Master
TÍCH CỰC
11 năm
@tuongduyduong
Mua tai nghe bluetooth đi bạn ơi, chẳng sợ cướp giật mà không lo xuống xe ^^ !!!
HieuHozy
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuongduyduong Cái này chính ra lại hay ấy chứ bác. Nghe điện thoại thì tấp vào lề cho nó an toàn, vùa đi vừa nghe nhiều bất trắc 😁
Thích quá Note3 ơi
Chó ngao tây tạng nhà bạn nhìn thấy gớm .
Thich nhat cay but
cr9i
TÍCH CỰC
11 năm
Nếu biết thay đổi màn hình đỡ xanh và cảm ứng ngon như iphone là chơi đấy
cr9i
TÍCH CỰC
11 năm
@nhox123ngox Dùng nhiều đồ apple nhiều thế mà như ko dùng vậy bạn? Mất thời gian đôi co, nhưng thực tế mình rất vui khi ss cố theo apple để apple nổi bật và đẳng cấp hơn!
@cr9i =)) apple sắp chết ngáp rồi còn ngồi đấy mà bày đặt nổi bật vs chả ẳng cấp.

cr9i
TÍCH CỰC
11 năm
@Time90 Bày đặt quá, dùng LG à
@cr9i =)) dùng Lg thì sao đồng chí?

SS thì bựa lắm (ăn cắp, thuê seeder, tạo BM giả....) , hóng made in usa thôi. Moto-X
Smartwatch à ? hàng Sam thì bõm bèm gì nhỉ, đeo cục nhựa thì lấy dây thun đeo giá trị hơn 😁
itzuitinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@cuongtoiben Ai thuê mướn hay ai trả tiền bạn không vậy? nhìn cái comment là biết chẳng biết tí gì về lĩnh vực này. thế nên nếu mà biết thì lên tiếng, còn không thì đừng nói lung tung,kẻo thiên hạ nó cười vào cái mặt bạn rồi lại lòi cái bản chất của bạn ra đó
@cuongtoiben Thánh phán ghê quá, thánh đã dùng Note bao giờ chưa ạ?
@dany_boy =)) nghe là biết một tên chém gió rồi còn phải hỏi làm gì bạn ơi. Mấy đứa trẻ trâu mới chém gió kiểu anti cuồng như thế do chúng nó có bao giờ cầm đc vào cái đt đâu. Mua đx 1 cái dùng 2-3 năm nhưng mà chém gió thì cứ như là mỗi ngày mua 1 em. =)))

hoangvietd
ĐẠI BÀNG
11 năm
đang hóng note 3 từng ngày... nếu 5.5' nhét túi vừa ko biết 5.7" có vừa ko nhỉ
@hoangvietd như nhau thôi bác ợ😁
hóng xem thế nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM