[Tin đồn] HTC đang phát triển một thiết bị tương tự như One nhưng chạy Windows Phone 8 GDR3

Duy Luân
24/6/2013 14:40Phản hồi: 150
150 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thằng nào bảo dùng wp rất chán thì thằng ấy chưa dùng wp nhé ...toàn bốc phét ....😁
tnt_nz
TÍCH CỰC
11 năm
nếu thật sự như thế thì one wp8 sẽ cạnh tranh được với lumia 925 và 928 tốt đây...
dual OS đi 😁
có khả thi lắm chứ
@mrlongtt có khả thi nhưng không khả dụng, HTC ra con này có cảm giác như tự tay bóp chết các sp của chính mình.
squall_x2x
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình đang xài One và rất thích One về mọi khoản (dù rằng phải giảm xung để câu thời lượng pin) 😁
dinhquyhf
TÍCH CỰC
11 năm
Làm ra 1 con htc Two mà cài được cả Android lẫn WP8 thì mới ngon 😃
Endee88
ĐẠI BÀNG
11 năm
ặc.............mới chỉ có cái tin đồn, one chạy wp mà đã có sóng gió rùi, ae tinhte hay lạc đề quá, mình thì chỉ nghĩ đơn giản cái gì cũng có giá trị riêng của nó, nếu ko ra gì thì nó sẽ ko có đất sống, thế thôi, ae war làm gì mất hoà khí😃
SangBlue
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cầm 1con Windows Phone với 1con Android đồng giá cạnh nhau: nhìn con Android chả ra gì
Gặp 925 thì tắt điện, 😁.
Nokia đang dần thay đổi thiết kế, còn HTC thì đại trà cái thiết kế của One! Cũng đc thôi, giống như thiết kế của N9 cũng đc các dòng Lumia cao cấp lấy lại.
Nếu HTC làm tốt ở mảng WP thì đó mới là điều thần kì. Nokia quá chắc chắn...

from BlackBerry 8900 using Tapatalk
@Evolution X nokia bê cái n9 qua dòng lumia, thì htc bê con one qua wp có gì đâu mà lạ bạn
@shine_kizz Thì mình bảo thiết kế lạ đâu, cái mình nói là cả mảng WP của HTC cơ. Bạn hiểu không vậy?
dannyhieu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có thiết kế đẹp, đặc trưng thì phải đưa vào các sản phẩm. Cứ nói nhiều "không có gì đổi mới"
Thế bạn nghĩ thời đại bây giờ nó giống như trc à? khi đó HĐH là cái gì đó xa vời k ai quan tâm, hoặc không để ý, còn giờ mới đúng là là smatphone với HĐH đúng nghĩa, có thể không còn phát triển nhưng nó sẽ trở thành phổ thông,không dễ bị quên lãng bởi cái gì mới đâu vì GG cũng đâu có ngồi yên, còn cá nhân mình dang xài IOS rồi,nhưng để nói Android tàn chắc chuyện của mấy trăm năm nữa cũng nên😁
@smile_nice90 đúng rồi android nó đang lên đỉnh e có thể thông cảm cho bác 😆) hiện tượng này giống những năm 2006-2008 =]]
các bạn chưa dùng qua wp thì đừng phán bừa nhé ..hãy dùng rồi trải nghiệm đi ..chứ cứ phán bừa .thấy ng ta nói gì cũng a dua theo ....xấu mặt lắm ..
@qhauqdat Dùng rồi, quá chán ý

Sent from my HTC One using Tinhte.vn
babyxx123
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lại WP, 8S 8X đoạt giải thiết kế mà còn ế cơ.......
Bạn mình cũng là một fan của WP, nó hâm mộ trải nghiệm mới mẻ trên WP, chỉ có điều nó chưa bao giờ xài WP, tới lúc nó mua WP xong nó bảo: chán chết, là fan + dùng rồi = k thích nữa...
@babyxx123 e cũng giống bạn bác, lúc trc mê winphone nên lật đật kiếm con htc surround nhưng ban đầu dùng thấy chán quá,tầmgần 1 tháng thì cho nó ra đi về lại với iphone 4 ^^ xong rồi lu 620 dc bán ở vn với winphone 8 nhỏ nhỏ dễ thương đúng hôm mới lãnh lương trong đầu nghĩ thôi thì mua vài ngày nghịch rồi bán lại nhưng dùng 1 tuần là thích nó cực kỳ đặc biệt cái bàn phím tiếng việt dc đưa từ cái thời symbian UIQ(trên dòng P990,P1 của Sony Ericsson) ,gõ nó còn nhanh hơn telex,vni @@! dần dần e gắn bó với winphone 8 luôn giống kiểu nó là vật ko thể thiếu trong cuộc sống hằng ngày ấy ^^
nói winphone chán..thì một là hai lúa..hai là..chưa xài bao h!! không một OS nào có một trải nghiệm liền mạch và thú vị như WP..hãy khám phá tất cả các tính năng, kết nối, và thiết kế đi đã rùi phán..
babyxx123
ĐẠI BÀNG
11 năm
@aoxam Bạn mình là coder nó tự viết mấy cái web xài toàn Html5 với css3 + fan WP + dùng rồi nhưng cuối cùng vẫn bảo chán, thế bạn ấy là hai lúa hay chưa xài bao h vậy bác?
koolbk
ĐẠI BÀNG
11 năm
hay ho
Hy vọng màn hình 5", Full HD, Snap dragon, ram 2GB, Beat, Ultra-pixels.
hàng ngon
giờ e xài Android thì lại cảm thấy chán hơn WP, nó bày sẵn ra trc mắt rồi nên giờ nhàm quá 😔, giao diện có tùy biến vọc thế nào cũng ko ưng ý như giao diện bên WP và iOS :( Đợi WP8.1 ra mắt chắc sẽ đổi lại sang 1 e WP :rolleyes: Trc đây xài con Surround 1 năm cảm giác rất thú vị, tiếc là WP7 bị chết yểu nên tạm thời phải nhảy sang Android Sky Vega A840 :oops:
@QXPro dùng smp thì nó cứ cái vỏng lẫn quẫn vậy đó bạn ơi. Dùg cái nè thì lại muốn dùng cái kia.. Và ngược lại.. Nói chung mỗi dt mỗi hdh đều có cả thì may ra hết chán..
J_Tuan
CAO CẤP
11 năm
Ngày xưa con 8X, 8S nhái dòng Lumia của No
H thì ra con One ăn theo thiết kế mặt sau IP5 + BB10

Nói chung khựa vẫn là bản chất, dù ở đại lục hay ở đảo

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095