Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tin đồn] Khách hàng Mỹ bắt đầu đặt hàng iPhone 5 từ 12/9, 21/9 bán ra, 5/10 quốc tế?

babybungbu
13/8/2012 21:9Phản hồi: 167
167 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko biết tin này có chính xác ko nữa,hy vọng iphone thế hệ mới này sẽ thay đổi về kích thước màn hình luôn ủng hộ apple
Toàn các đại gia "mong em nó từng ngày" kinh vt 😁
cuối năm cưới e nó đi chơi tết thì lác mắt mấy ả ngay =))
nếu như trong hình thì thật sự khá là đẹp...nhìn chả xấu tí nào, giống như con S3 của mình nhìn hình thấy nó cũng bth, ở ngoài thì khác nhiều....bởi dậy các bác đừng có chê cho đến khi thật sự được cầm nó trên tay...
tommycat
TÍCH CỰC
12 năm
@shady2501 S3 mới cầm xài thì đúng là thấy đẹp thật đó, nhưng càng xài càng cầm càng thấy xấu...ko chơi S3 nữa...hehe
@tommycat xấu thì không xấu, chỉ là em đang xài nè, bắt đầu thấy chán chán.....nói thiệt là có iOS là xài không chán vì nó phục vụ cho công việc cho em tốt nên dù chán cũng không bỏ được 😆...còn android thì em để vọc mỗi lúc nhàm rỗi, riết rồi chưa thấy gì mới để vọc...đang đợi anh em tt share thêm cái gì hay hay...
@shady2501 Cho hỏi công việc của bạn là gì mà em nó ko đáp ứng được nhu cầu? Thế em iphone có gì mà phục vụ tốt thế? Đang tò mò. Tại vì mình thấy những gì bạn nói hoàn toàn ngược lại.
chabaa
ĐẠI BÀNG
12 năm
bây giờ e mới đc tiếp cận vs 3GS 😔((((((((((((
12/10 là em có hàng rồi hehe 😁
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
ngta làm ăn uy tín....với lại bảo hành ngon nghẻ thì lăn tăn gì mà ko đặt hàng....
con 1 tháng nữa mà vẫn chưa có thông tin chính xác về cái iPhone mới luôn nhỉ.
becauseilu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không biết có đột phá gì mới đây
tuanhung192
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thì chẳng thích IP tí nào. chót dùng 3G và 3Gs thôi, và đã tiễn 2 em nó lâu lắm rồi. Nó ra sao cũng không dùng nữa. Chỉ quan tâm công nghệ phát triển ra sao.
Hàng apple tàu haha

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
tommycat
TÍCH CỰC
12 năm
chả có gì phải chờ...^^
Chuẩn bị ca bài thức cùng IP thôi 😃
tháng 12 mua là hợp lí nhất :p
Chuẩn bị đổi máy thôi
Đúng là Apple hơn các thuơng hiệu khác về cái đầu và tầm nhìn dài hạn. 1 Sản phẩm mà chưa ra hàng đã tạo sự khan hàng và chờ đợi của người tiêu dùng. Đúng là có 1 không hai...
SJ khẳng định là không thay đổi kích thước màn hình iPhone nhưng ông ta toi rồi thì mọi chuyện sẽ khác. sẽ có iPhone màn hình 3,99" haha
@huutai_pasion tất nhiên rồi bác...bảo thủ thì có ngày ăn tàu hủ thôi =))
hầy...chưa mua 4s chờ rinh em này về vậy
mong là nó "mở" nhiều hơn. Nếu không thì IP4S xài cũng vậy thui.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019