Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Tin đồn] Samsung Galaxy S6 sẽ là nhôm nguyên khối, 2 mặt kính, không thẻ nhớ, có thêm S6 Edge

sonlazio
28/1/2015 13:52Phản hồi: 194
194 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nói chung, vụ không hỗ trợ thẻ nhớ giúp Apple kiếm bộn tiền nhờ thủ thuật bộ nhớ sẽ khiến nhiều hãng bỏ tính năng "hỗ trợ thẻ nhớ" thôi.
beend
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ủng hộ samsung
S6 chắc chắn sẽ là vỏ nhôm, ss đã thêm day chuyền mới để sx rồi, vừa hôm trc uống rượu với thằng lm ở SS, nghe nói s6 khá bí mật, đến giờ vẫn chưa có bản mẫu cho nhân viên lắp ráp.
kingofpain
TÍCH CỰC
9 năm
kiểu này thì biết chọn M9 hay S6 Edge đây !!
A đù :p
S6. ...thêm camera lồi...đẹp

...(vì mấy đồng lợi nhuận mà bám Apple như ăn mày chết đói thảo nào mà mấy trai Hàn coi ...gay gay, cái xxxx thì ngắn , anh em thích phong cách Hàn thì cứ bắt chước , mình ói rùi )
@duclinh79 Bạn ko nên che dấu làm gì? mà hơn nữa sống ở đời mở lòng ra. thù hận ghen ghét làm gì. SS có lấy đất nhà bạn ko? có lừa tiền bạn ko? hay chỉ là bạn ko xài ss nên bạn ghét.
M thì mình xài galaxy note và mua iphone cho người thân là nữ.
vì mỗi người hợp với từng thiết bị.
m nghĩ cuộc đời bạn nó căng thẳng và khó khăn nên bạn mới ghen ghét mọi thứ như thế? :p
@spsp Thế nó vẽ ra xe hơi thi cũng tưởng đang đi xe hơi chắc
bị ảo ma tuý đá p ko ?
@duclinh79 :p
@cuongfanandroid Thím nói chuẩn cmn 96,69% rồi. Nhưng thời thế này đé@ có chỗ đứng cho thằng quân tử. Điếm đứng đầu, gái lẳng lơ xếp sau,còn lại là gay hết... trừ mỗi anh No,moto thì cũng đi làm ô sin cmnr
oh S6 Edge chứ không phải S6 plus à =))
Tặng mấy ace hình leak;) s6-201512812831.jpg
DK Master
TÍCH CỰC
9 năm
@alahana Năm nào cũng leak cái này, leak cái kia mà chưa phải ngày G thì chẳng có cái nào đúng hết =)))) !!! Kinh nghiệm từ hồi S3 Note 2 S4 Note 3 S5 Note 4 của em đấy bác ạ =)) !!!
thế nào nhỉ thật ra thì nó giống đúc giống A5 nhưng bo góc hơn chứ ko vuông như A5 vẫn viền cắt kim cương .
Tại sao sam và sam seeder lại cứ nghĩ đến việc đánh bại apple nhỉ, thay vì thế hãy cố gắng đập chết hết mấy thằng android khác đi, một mình thống trị android rồi yên tâm mà chiến với apple, không bị bọn android khác chọc ngoáy.
@dangvietdung đuối sức rồi, đội quân t-ầu khự-a do Mì Xào thủ lĩnh đang lên như vũ bão :v
1 con cấu hình ngang note, thiết kế iphone, bán $300, pin 4000 là sam sụi ngay.
xtmg1
CAO CẤP
9 năm
Cứ na ná ip6 là bán chạy ngay.
jehovan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hình minh hoạ là của Note Edge mà mấy thým
devilkut3
TÍCH CỰC
9 năm
Mình tin SS sẽ là trùm SMP 😃 Apple chỉ chạy theo xu thế thôi .
@devilkut3 Tinh năng SS minh ko che nhưng ghét phong cách
chỉ riêng cái nút home ( tại sao các hãng khác lại ko làm nút home như của Apple ) cứ nghĩ đến cái lũ A3 , A5...v...v....vỏ nhôm với cái nút home là minh oẹ cho ko ko còn gì rùi bác ợ,
S6 ra kiểu này là mình chuẩn bị..... chậu ngay ọc ..ọc.. 😕
@duclinh79 cái mặt tiền nhìn cực không ưa
@duclinh79 Để cái nickname nhìn tưởng 79 nhưng cách ăn nói suy nghĩ như kiểu 97 bị đao ấy =))
hohnah
ĐẠI BÀNG
9 năm
@neomilanista E nó trẩu tre làm ở ss bị đuổi nên ko bình thường
Tư bt
TÍCH CỰC
9 năm
@neomilanista Không phải, 7 năm học lớp 9 đấy
noonevn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có ông anh làm ở Samsung, thấy bảo cũng đẹp. Có 2 phiên bản luôn. Đặt gạch hóng xem dư lào
Cái màn 2K để loè khán giả

....để Ful HD thì ê mặt so với Ip 6 Plus và Sony
Người dùng thông minh ( như mình chẳng hạn) sẽ hiểu và tránh ko xài
luckyluc31
ĐẠI BÀNG
9 năm
ao ước 1 em:
- chống nước
- có 3 phím chức năng
- pin có thể tháo rời
- màn hình ips

mà khó thấy mẹ. 😔
ilove1520
TÍCH CỰC
9 năm
@luckyluc31 Mình thấy màn amoled thua xa ips mà sao ss cứ suốt ngày amoled nhỉ. Mình đang dùng 1520 và so sánh với con note 4 thì thấy amoled chán quá
@ilove1520 😃 mình cũng thích IPS hơn, nhưng amoled nó có cái hay của nó, nhất là xem phim ban đêm thì mấy con IPS không bì được, xem ảnh amoled nịn mắt nhìn đẹp hẳn lên, mỗi tội đem lên mt thì khác hẵn và không trong bằng IPS. ss làm màn amoled là có ý đồ, rất nhiều người thích màn amoled hơn, đặc biệt là fan ss, tự dưng bỏ amoled chuyển sang IPS là toi ngay, ss đang dần hoàn thiện amoled cho người dùng quen dần, màu amoled ngày càng chuẩn hơn.
@technological experience Em thì ko thể chịu nổi cái màn của iphone,màu nó sáng sáng trắng bạch,ko thể chịu được,em thấy màn lg cũng ips nhưng nhìn khác hẳn iphone
@technological experience Vậy máy tính bạn màn hình gì? Amoled hay ips? Bạn cứ sắm monitor tấm 2k usd xem màu có sáng và rực rỡ như amoled hay không? Dĩ nhiên xem bằng 2 công nghệ thì phải khác nhau chứ? Quan trọng xách in thì thế nào kìa.
Các hãng đua nhau làm tivi oled đó vậy đang dụ người ta ah? Như lg trên đt thì khen ips nhưng trên tv thì khen oled?
lưu xacơ
TÍCH CỰC
9 năm
Hóng
k có thẻ nhớ thì bộ nhớ trong ít nhất 64G
Bác chủ thới nói luôn là Galaxy S6 sẽ trông giống Xperia Z1 cho nó nhanh😁
hieu pol
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ra con nào cũng dỡ tệ mặc dù những bản concept đẹp mê hồn @@

Gửi từ iPhone 6 của tôi sử dụng Tinhte.vn

Xu hướng