[Tin đồn] Samsung sẽ tổ chức sự kiện Mobile Unpacked vào ngày 4/9 để giới thiệu Galaxy Note III

Duy Luân
1/7/2013 13:56Phản hồi: 160
[Tin đồn] Samsung sẽ tổ chức sự kiện Mobile Unpacked vào ngày 4/9 để giới thiệu Galaxy Note III
Người kế nhiệm cho Galaxy Note II sẽ xuất hiện vào ngày 4/9?

Theo nguồn tin nội bộ của trang Android Geeks, Samsung sẽ tổ chức sự kiện Mobile Unpacked tại Berlin vào ngày 4 tháng 9 năm nay để giới thiệu chiếc Galaxy Note III. Sự kiện này diễn ra hai ngày trước khi triển lãm IFA 2013 chính thức bắt đầu và nó cũng giống với truyền thống của Samsung trong những năm gần đây. Nguồn tin nói thêm rằng thư mời xác nhận sự xuất hiện của Note III sẽ được gửi đến báo giới "vào một thời điểm nào đó trong tháng 8". Note III được đồn là sẽ có hai phiên bản, một sử dụng màn hình LCD, một sử dụng màn hình OLED. Cả hai đều có cùng kích thước tấm nền 5,7" (một số tin tức thì nói sẽ vượt ngưỡng 6") độ phân giải Full-HD, vi xử lí Snapdragon 800 hoặc Exynos 5 Octa, hỗ trợ LTE-A. Hiện Samsung đang nắm giữ 5% của Wacom, công ty nổi tiếng về bút vẽ đồ họa, nên nhiều khả năng bút S-Pen trên Note III sẽ được cải tiến với nhiều tính năng mới. Một thiết bị nghi ngờ là Note III cũng từng xuất hiện tại Tinhte.

Nguồn: Android Geeks
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

n3_bmt
TÍCH CỰC
11 năm
dòng note lúc nào cũng mạnh hơn dòng S. Hy vọng đây là một chiếc máy tốt, còn cá nhân mình thì ko thích dòng note vì nó quá to , cỡ như s4 là vừa rồi
@n3_bmt cùng 1 chip thôi nhưng Note đc tăng xung nhịp nên mạnh hơn do pin đc cải thiện so vs dòng S
Chắc là đúng thôi. Phải ra trước iPhone 1-2 tháng chứ.
Note III là phablet rồi còn gì :p
@tranviettung Vậy note 1, note 2 ko đc gọi là phablet hả??
Không biết note 3 có sự thay đổi khác biệt để tạo ra xu hướng mới k?

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
@Apocalypse8888 Đừng bo tròn quá là dc .
@vutuananh93 Không bo tròn thì khó cầm lắm bác ah. Nhu cái Phablet của Sony mới ra đó. Đẹp thì đẹp nhưng cầm trên tay như ván gỗ vậy. Kích thước 5,5 inch là vừa phải. Vấn đề là phần mềm và hiệu năng bên trong . Chứ samsung chắc chắn sẽ giữ cái thiết kế của s4 thôi
@vohinhtrolai Phần mềm và hiệu năng các dòng cao cấp của ss từ trước đến giờ ko chê vào đâu dc , các dòng galaxy s ( s1- s4) cho đến note 1 , note 2 .
Ngon , gom lúa đợi là vừa 😃 .
Chờ xem có phải là thật ko đã 😁
binmsc
TÍCH CỰC
11 năm
Bắt đầu hơi chán Note 2 rồi.
@binmsc Lý do sao chán bạn?
anhchang89
ĐẠI BÀNG
11 năm
mong chờ note3 ở khâu thiết kế :3
Cũng chỉ là tin đồn, và còn rất lâu nữa 😃
Một
thiết bị nghi ngờ là Note
III cũng từng xuất hiện tại
Tinhte
chờ tinh tế dìm e nay mới hay ne, ai đồng ý thì phát biểu rồi like mạnh vào
Chắc phải làm em mới được hehehe
Nhanh thôi😁 lại một siu phẩm nữa ra đời.
@Ga_depzai
Nhồi thêm tý nhựa cho em nó to ra thôi 😕 . Xin lỗi anh là thăng bán nhựa theo nguyên tắc thằng bán mỳ :rolleyes:
@dmt4ukhw4 Ồ thế ah....:eek:
Giờ mới bik nhà bác gia truyền bán bánh mỳ 😁:D:D:D
Cố lên bác.
Chắc não bác phải nhồi ít óc heo nữa cho thông minh thêm.:D
Sent from my The New Dép 2 ®
@writedung bán mỳ quảng cũng giàu lắm bác.:D
@tranngocdxd Bánh mỳ ổ ấy bác.
Mỳ quảng thì bác ấy làm zì có cửa :D:D:D:D

Sent from my The New Dép 2 ®
Chắc k có tiền mua đâu, nhưng cứ vào hóng thôi 😁
Xin chào
Đây là