Tin đồn Viettel phân phối Iphone 4G cùng thời gian tại Mỹ.

zero1
27/5/2010 18:0Phản hồi: 15
Em vừa vô google, tìm được cái clip này, thấy lạ lạ. Nghĩ mãi có nên post lên đây hay không, kiểm tra kỹ thì thấy chưa ai đăng bài tương tự nên em liều mình vậy.

Đây là cái clip,. xem có vẻ giống phim quảng cáo cho Iphone 4G của Viettel. Các bác xem cho ý kiến vì em thấy nó có vẻ không được thật lắm.

Mời các Bác xem tại đây nha😁
http://www.youtube.com/watch?v=DefZBb-92_Y
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Không phải đâu bạn ạ. Quảng cáo này quá chán. Hy. Ý kiến cá nhân
4 chứ ko phải 4G. mà hình ảnh thì linh tinh...cái này chắc tự dựng
KevinXXX
TÍCH CỰC
14 năm
4 G thì đúng rồi có gì đâu mà sai, 4 G tức là 4th Generation , nghĩa là iphone thế hệ thứ 4 thôi, điều này chính xác chứ đâu có sai, ipod cũng đc gọi theo cách này mà
Dạo này có nhiều video tự chế để quảng cáo cho IP 4 lắm, chả biết thế nào mà lần đâu. Đoạn clip mình không tin tưởng lắm, nếu có thì viettel cũng rầm rộ thôi à. Chờ tiếp thì sẽ biết thôi. 🆒
ZemNet
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái quảng cáo này bắt trước cái quảng cáo nổi tiếng trên mạng do Fan tự làm thôi bạn ợ . Dân VN ta bắt trước làm 1 cái
andrewngo
ĐẠI BÀNG
14 năm
fake 100% qc gì mà xẹt xẹt xạo quá.... cũng mong VN được phân phối cùng ngày..... có video call la ok hy vọng chơi được game flash trên web...
Zionic
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hàng fake tự dựng là cái chắc, bởi nếu không thì bị phạt sặc máu luôn.
zero1
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em thì em cũng đoán là hàng fake rồi nhưng mà chỉ quan tâm là ai làm ra cái cilp này thôi, ý em là fan của viettel hay fan của iphone í ạ, bởi vì nhìn qua qua thì em thấy nó cũng có nghề, đặc biệt là phần âm nhạc trong quảng cáo, từ xưa đến giờ viettel chả bao giờ quan tâm đến âm nhạc trong quảng cáo thì phải?
ufdb
CAO CẤP
14 năm
fake chắc luôn, chắc do 1 anh hùng võ lâm nào đó bày trò dựng nên thui
Ngay cả Apple chưa có động tĩnh gì sao Viettel biết được thông tin mà làm, với lại hình trong đó toàn những sản phẩm ý tưởng thui.
zero1
ĐẠI BÀNG
14 năm
thì biết nó là hình minh họa thoai, vì hình thật đã được apple công bố chính thức đâu cơ chứ, em thấy lời thoại cho cái clip này cũng họa cho cái hình đó, thừa kế tinh thoa từ những dòng điện thoại trước, với công ghệ đột phá nên giờ ra mắt giới thiêu dòng điện thoại mới nhất. Cũng dễ hiểu, nhưng fake vẫn là fake 😆
zero1
ĐẠI BÀNG
14 năm
thì biết nó là hình minh họa thoai, vì hình thật đã được apple công bố chính thức đâu cơ chứ, em thấy lời thoại cho cái clip này cũng họa cho cái hình đó, thừa kế tinh thoa từ những dòng điện thoại trước, với công ghệ đột phá nên giờ ra mắt giới thiêu dòng điện thoại mới nhất. Cũng dễ hiểu, nhưng fake vẫn là fake 😆
hero_vn87
TÍCH CỰC
14 năm
chắc mấy thag làm o viettel làm post chơi chơi ......
zero1
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em nghe nói là Viettel sẽ giảm giá iPhone 3GS trong nay mai, phải chăng đây là động thái để đón chào iPhone 4G nhỉ?
vụ này ko rõ lắm....
viettel mà 😁 cũng là 1 điều khá kỳ diệu
zero1
ĐẠI BÀNG
14 năm
hy vọng là thế là thế 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095