Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tin HOT: cước 4G mobifone còn rẻ hơn cả 3G???

sunnu1508
20/5/2017 12:37Phản hồi: 50
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thực sự mà nói thì 4G tốc độ down rất là khủng. Em thấy nhà mạng nên có gói cước nào xài trọn gói mà giá bình dân xíu như gói MY chẳng hạn. Chứ ngay cả 6Gb xem HD chắc tầm 1h là hết sạch sành sanh
Rẻ thì có rẻ hơn vịt nhưng giờ còn chưa có sóng 4g ở ngoài trung tâm tp thì cũng như ko.
Ở Bình Dương hiện nay có sóng 4G của Vina và Viettel. Còn em Mobi này thì không thấy.
@tranbinh198074 Cứ từ từ bác ạ, chắc cũng sắp rồi đấy. Ra sau viettel mà được mấy goi cước giá rẻ dung lượng nhiều thì cũng tốt
Hy vọng Mobifone ra mấy gói này tốc độ chạy nhanh chứ bên viettel xài đôi lúc cũng hơi chậm như 3G í
@khoquachoqua Bác yên tam mình dùng gói 4g Mobi từ nắm ngoái đến nay rất ổn
@thanhthuydn Mạng càng nhanh thì dung lượng dùng càng nhiều haizzz, em chỉ mong nhà mạng hạ giá xuống xíu để anh em luyện phim
Không quan tâm nếu không có gói cước hạ băng thông.
@tranbinh198074 Đúng đó bác, xài 4G mà hết dung lượng ngắt kết nối như mấy gói M70, M90 thì chán lắm
Mê Trang
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhà mạng phải cho giá cả hợp lý thì em dùng chứ vài GB xem HD xíu là hết sạch, để có tầm 5Gb thì mạng nào cũng tầm cả 100k trở lên, trong khi đi làm 1 ngày thì trung bình chỉ 200k thì ai dám dùng
Hy vọng 4G Mobifone tốt hơn viettel chứ 3G nhiều lúc cũng chậm lắm, ở nagy trung tâm thành phố mà toàn hiện chữ E không à
@quakhu1122 Bác kiểm tra xem 3G bật chưa chứ mình thấy lúc nào cũng 3G hoặc H+ chạy vèo vèo
Gói 70K dung lượng 2,4GB thì ưu đãi hơn 3G nhiều,nhưng dùng 4G liệu dung lượng này có dùng đủ tháng không bác
@thanhthuydn 4G tốn dung lượng lắm bác. Gói M70 mà xem youtube có hơn 1 tiếng là hết 1.6GB rồi, nhưng đc cái là chạy nhanh coi sướng lắm.
Frangela
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em thì chỉ muốn sao có gói 4G mà xài được ko hạ băng thông, giá mềm tầm 200k giống như cáp quang là ngon rồi
Gói 4GM200 dung lượng quá khủng tha hồ xem phim
Mobi có nhiều gói xem phim không giới hạn:MY,Fim+ ... nên nhu cầu dùng cái gì đăng ký gói đó cho tiết kiệm tiền bác
Không biết Gói 4G 70K dùng hết 2,4GB có tiếp tục được truy cập không bác
@Hải Phongdng Mình nghĩ chắc là ngắt kết nối luôn đó bác chứ 4G mà hạ băng thông chắc cũng chẳng dùng được gì
officials
ĐẠI BÀNG
7 năm
@obamasg Ngắt kết nối sẽ đở hơn trừ tiền ngoài gói bác ạ, chứ 4g mà trừ tiền ngoài gói thì chỉ có tài khoản 0đ thôi
@officials Chắc không có trừ tiền đâu bác. Nếu mà hết dung lượng trừ tiền chắc chẳng ai sử dụng vì không kiểm soát được
@Hải Phongdng Hy vọng hạ tốc độ vẫn truy cập đươc đỡ phải mua thêm dung lượng bác
Gói 4GD10 thì giống có ưu điểm gì hơn 3GD10 mô bác
Frangela
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hi vọng thông tin các bác đưa là đúng, cước 4G mà giới hạn băng thông hoặc trừ cước ngoài gói thì chắc em ko dùng
Cái gói 4GM200 ngon ghê ta, những 11GB xem film max đã luôn
thật không thể tin nổi và không thể tin dc
thật không thể tin nổi và không thể tin dc
amazonmini
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tiểu công tử Cứ tin đi bác, em thấy mấy diễn đàn lớn cũng nói . Chắc trong nhà mạng lộ thông tin roài. Mà cước 4G giảm giá thì hiển nhiên chứ mắc thì ai mà xài
@amazonmini Đúng đó bác, mới triển khai với lại để cạnh tranh với viettel thì giá cước phải thấp hơn mà chất lượng phải tốt hơn hoặc ngang thì mới được.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019