[tin vui] socialspoce 0.9.3.6

DDoS
19/7/2012 1:52Phản hồi: 26
[tin vui] socialspoce 0.9.3.6
Một phần mềm mạng xã hội toàn diện và khá nổi tiếng trong cộng đồng anh em dùng BB. Nhưng việc khó là làm sao để có code invite. Nhưng nay điều đó không còn lo lắng nữa....Các bác vào trang chủ, bấm invite code sau đó điền mail thì chưa đầy 20's các bác có code invite và tha hồ dùng facebook không cần BIS.....
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao mình đợi mãi mà chả thấy gửi vào mail nhỉ
chimmykuti
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có code invite rồi đăng nhập hay nhập code ntn nhỉ? :-/ cái này vẫn bị lỗi font/87 a nhỉ?e đang dùng cái fb mobile k bị lỗi font,k biết có ai mod đc fb của RIM k nhỉ,bản 1.5 hay 1.6 ý
@toidangsay Mình không biết nửa, nhưng mình dùng 2.5.1 chạy khá ổn...

Mình thấy dùng phần mềm còn nhanh hơn xài Opera Mod...với lại tiết kiệm được data nửa...
@mangemve1511 cái này vừa chậm vừa tốn kb hơn OM mà???
@mangemve1511 Bác ơi cái này cài dc 8820 k ạ?
@Sứa Siêu Phàm Mình đang dùng cho 8820 đây...
Vấn đề là nó đang bị lỗi với facebook bạn ạ? mình dùng OS 4.5 nhưng không kết nối được với facebook...chỉ dùng được với twitter thui...
DDoS
TÍCH CỰC
12 năm
@mangemve1511 mình vẫn ok với fb mà...vừa đăng ký và nhận invite code sáng nay...
@DDoS vnbb_120719_104009.png

Nó kêu Authorize Facebook thế này...

Đến khi mở Browser ra nhấn vào Install thì chẳng xử lý gì nửa cả...
mr.lonely56
ĐẠI BÀNG
12 năm
@mangemve1511 Mình cũng bị thế này, mình xài 9650 os6, có ai pik cách giải quyết vào giúp với
duccntt
TÍCH CỰC
12 năm
@mangemve1511 e dùng 87 cũng bị gần như này, nó ra cái đoạn kiểm tra của fb ý. bấm chấp nhận rồi và nó lại load lại đúng cái trang đấy
laketears
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác nên dùng gmail thì sẽ nhận code nhanh hơn.
Em cài trên 87 ngon lành như hình dưới
nhưng cài trên 9k thì sau phần liên kết với acc FB thì cứ treo mãi ở chỗ Đồng ý / Hủy bỏ. Thử đủ kiểu không qua được.
Bác nào có kinh nghiệm chỉ em với. Thx all!

Ps. Soft này trên 87 hơi chuối vì vẫn phong cách ô vuông và mỗi khi xem ảnh nó lại phi ra browser. :eek: Nhưng bù lại load nhanh hơn FB mobile dù bộ cài khá nặng!o_O
laketears
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chuẩn rồi. Nhiều ng bị lắm ợ! Me too 😕
Mình đã pm trên facebook cà twitter cho SocialScope nhưng vẫn chưa thấy trả lời...có vẻ lỗi này thuộc về phần mềm chứ không phải do OS của máy đâu...
Mình thấy dùng Opera mod là chuẩn nhất.các bác 4.5 đú làm gì.load vừa chậm mà ko dùng được full chức năng như opera.
laketears
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đệch bác lại xin gạch hay sao:mad: ?
Ng ta muốn làm gì là quyền ng ta. Bác muốn làm gì là quyền của bác.
Tôi thấy cài trên 4.5 chẳng chậm tí nào;) , còn đú làm gì ah? Cho vui, để cho những người như bác thấy nó có thể làm đc gì. Thế thôi.😁
Bác toidangay cho em cái FB v 2.8.0 đi em tìm nó k thấy. cho em xin cái file đính kèm ấy
Bác toidangsay cho em cái FB v 2.8.0 đi em tìm nó k thấy. cho em xin cái file đính kèm ấy
leetran72
TÍCH CỰC
12 năm
Có cách nào copy đc cái link nó chuyển qua sang bên opera ko nhỉ?
@leetran72 Đã fix lỗi rồi bạn ạ... Không thể copy sang opera được vì giới hạn ký tự URL bên opera không cho phép...với lại nó còn yêu cầu browser của BLACK BERRY để nó nhận biết loại máy...nếu dùng opera phải 5.5 trở lên thì mình nghĩ là được...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019