Tin vui: Windows Phone 8 sẽ có giao diện và bộ gõ TV. Tin buồn: bộ gõ TV kiểu tiền sử

vuhai6
29/7/2012 14:49Phản hồi: 403
403 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thich wa!... wp8 ra gia nhiu za chai!... 7tr chac doi 7 thang nua mi mua dc dt Wp8! huhu
@tutie2624 7tr mua wp7 mà dùng đi đã.
@giangbeo789 cung tinh mua 710 ak!... ma no thiu thon nhiu wa! hok dam mua!...mua so do co?
Wp8 ra chac cung co gia re?... gan doi thui!...
@tutie2624 đợi mấy bác ZTE, Huawei ấy !
@tutie2624 Thiếu cái gì mà thiếu nhiều?
hơi buồn, có vẻ như MS vẫn chưa thật sự để tâm đến thị trường Việt Nam. bàn phím này khi nào mới gõ xong cái mail@@
hardeeboy
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình thấy sài đt hay máy tính thì english là hay nhứt, TV để viết tay là tuyệt rùi :p
Lại giống cái bàn phím trên android rồi. Tiếc quá
WP8 thì cũng dùng core của winNt, có khi lại có cái gọi là unikey trên nó ngay từ khi được giới thiệu cũng nên.
đề nghị mod vuhai6 ban 2 bác giangbeo789SaKeRl17 vì bình luận quá mất lịch sự, giống như mấy bà cô ở chợ ấy ><
@viet2uyen sr vì lúc đấy e quá bực bội. thôi lần sau r chừa 😁
x.trường
ĐẠI BÀNG
12 năm
gõ telex sướng hơn. n8 cũng kiểu này.
e mun xai No hak!
😃
Giao diện tiếng việt áh!..!... e có núi gì sai pỏ wa cho e!
coi như đc nữa đi , nữa kia từ từ để nta chữa lại 😁 , mà tiếng anh nhìn riết thành quen
pít!... nhưng lỡ cho bạn mượn kái....hok bit xài! tiu lun kái dt!.....hihi!... mà ra wp8 ui hok bit ai kòn thương viết ctrình cho wp7 hok ka!.. hay pỏ kon giữa chợ lun!...
..
..
..
a e cho e hoi tý lun..e có 4tr đến 5tr5.. e nen mua dt nào dc.! giúp e ty nha!.. hàng 9 hãng ak.! Tq hok choi! đủ chức năng..! e hơi tham!! hihi 😃
Lumia 610 , hoak 710 , iphone 3gs , artrix 4g 😁
@duyk18t2 có kái 610 là gần 5tr! mấy kái kia tiền đâu e mua!...
😃
Mua lại của mấy bác bên rao vặt ấy khoảng 3m5 thôi , cũng mượt lắm 😁
E ở Tiền giang!... hihi! kon là SV gom góp nhiu! e gang mua hang 9 hãng! sợ mấy hàng đó lắm! hihi!...sao đảm bảo dc!
😃 Thank a nhiu
e ruoc kon l5 zia dc hok may bac!... giá cao nhất e có thể đụng đến ak!
😃 thank
l5 là con gì 😁 , thấy hợp với mình thì rinh về thôi sao pải hỏi
rinh lun uii!.... hok mun si nghi nua! huhu!.. ma koi video truc tip tren wed koi hok dc! lg optimus l5
Èo sao ko ủng hộ lumia , đây box lumia mà 😁
da. tai lumia nokia k co the sd e thi hok
co lap. chiu thui

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019