Tính năng nổi bật và cách cài đặt của các Điện thoại Samsung thông dụng

ducdungg
3/7/2009 2:6Phản hồi: 48
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ai dung star cho minh hoi cai sac zin theo may co phai nguon ra output la 4.75v-0.55A khọng
những cái tính năng này thì nổi rõ mồn một trên điện thoại rồi nhỉ. chả biết có tính năng nào mà mình k biết k
thank pro ln
khanhbb7290
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác ơi giúp em với ? Sao con Samsung T919 của em không chạy được các phần mềm như Opera,Ola.....mặc dù em đã tai về, nhưng khi chạy thì nó bảo lỗi kết nối, em đã cài đặt cấu hình đầy đủ...... các bác giúp em với.
Điện thoại phổ thông thôi mà cũng nhiều tính năng hay quá hen. Chẳng bao giờ mình nghiên cứu và sử dụng hết những tính năng ấy....! ^^
rất hay và bổ ích ;)
chủ thớtcho em hỏi các cài đặt active sync cho điện thoại e2222 như thế nào với.em muốn đồng bộ danh bạ của mình với tài khoản live.
zay bac chi dum em cach cai dat 3g cho gravity-t T669 duoc ko thank bac truoc nha
Điện thoại phổ thông mà nhiều tính năng quá, mình dùng chủ yếu để nhắn tin, gọi điện, nghe nhạc, chứ chẳng mấy khi xem hết các tính năng của nó cả
samsung như này là quá tuyệt các bác nhỉ
caotunhan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cám ơn bác, em mới cài xong email cho con jet của em đấy 😃
cac bac oi e dag co 1 con samsung c3303 i the con co theme khac ko a
thank cac bac nhieu
quanqw
TÍCH CỰC
12 năm
Mấy cái smartfone không có được những chức năng này.
e thay tren youtube co nhieu lam a
quanqw
TÍCH CỰC
12 năm
@minh_pizza Mình cũng đang ước con android của mình có mấy ứng dụng này mà chẳng có.😔
@quanqw vang thank bac
mình thấy thông tin có ít đấy chứ
@afteronelove thế bác giúp hộ e với thank bác
hay thât dùng máy sam sung có nhiêu chức năng thât đây ngon thât minh đang xài 3 em samsung 123 luôn
samsung champ của e nó có themes khác ko ạ nếu bác nào có thì cho e với thank các bác nhiều😃
đó là những thông tin e đang cần, cảm ơn bác nhé
Ai biết ..... điện thoại samsung e1081 k? hướng dẫn mình với, ..... hoài k được.
Cần Thơ Mua Bán nha dat can tho Google site
thank bác top nhiều nhé ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019