Tinh tế bình chọn 2016: mời chia sẻ lý do bình chọn một sản phẩm nào đó

cuhiep
14/1/2017 7:57Phản hồi: 588
Tinh tế bình chọn 2016: mời chia sẻ lý do bình chọn một sản phẩm nào đó
Mời anh em chia sẻ lý do anh em bình chọn một hạng mục bình chọn của Tinh tế bình chọn năm nay. Anh em có thể chia sẻ bằng Text, Video, Hình hay Infographic, GIF... hay bất cứ hình thức nào mà theo anh em là hay nhất. BTC sẽ chọn 1 anh em có phần chia sẻ hay nhất (nội dung hay, hình thức hay) và 1 anh em may mắn tham gia share bài này lên Facebook.

Nhiệm vụ của anh em là gì?
  1. Share bài này với hastag #tinhtebinhchon
  2. Đăng bài giải thích lý do bình chọn trong khu vực này: Tinh tế bình chọn 2016
  3. Thời gian: Đăng trước khi ngày 21/1 kết thúc.
  1. Giải nhất: (cho người vừa share vừa có bài hay nhất)
  2. Giải may mắn: (cho người chỉ tham gia share hoặc có bài mà không hay nhất, nhớ cmt vào bài này để lấy số bốc thăm)
Cập nhật kết quả:

Video bốc thăm giải may mắn

- Giải nhất:
Kết quả 3 mod chấm độc lập sau đó tổng hợp số điểm lại, điểm cao nhất thuộc về bạn @monligh với bài chia sẻ: Bình chọn cho Microsoft Surface Pro 4 rất thú vị. Do hệ thống ghi nhận lượt share Facebook trên web lỗi, nên khi công bố kết quả không kiểm tra lượt share FB của bạn được từ file xuất, nên kết quả chọn điểm cao tiếp theo có bài chia sẻ hợp lệ là bạn @nguyenhainguyen với bài tham gia: Lý do chọn Xiao Mi Mix là điện thoại của năm. Nhưng sau khi BTC kiểm tra hệ thống và xuất lại danh sách share Facebook thì chính xác bạn @monligh đã có bài chia sẻ hợp lệ. Vì vậy BTC chính thức xác nhận giải nhất thuộc về bạn @monligh. Thành thật xin lỗi bạn @nguyenhainguyen về trường hợp này và hy vọng sẽ gặp lại bạn ở các vòng giải sau nhé.

- Giải may mắn bốc thăm:
Chúc mừng bạn @megamindtt với số thứ tự bình luận #37 đã trúng giải.
Các bạn trúng giải nhớ kiểm tra hộp thư diễn đàn để xác nhận thông tin nhận quà từ bạn @Kính Cận 0_0 nhé! Nếu chưa may mắn thì hẹn các bạn ở những game sau.

--------------------------------------------------------------------
Về Tinh tế bình chọn 2016:

Tinh tế bình chọn diễn ra từ ngày 10/1 2017 đến 20/1 2017 để anh em có thể bình chọn ra các sản phẩm công nghệ mà anh em yêu thích trong 10 hạng mục khác nhau. Sau đó BQT sẽ tổng kết lại để xem sản phẩm công nghệ nào được anh em Tinh tế bình chọn nhiều nhất.

Anh em tham gia Tinh tế bình chọn 2016 sẽ có có hội nhận được nhiều phần quà hấp dẫn do các nhà tài trợ khác nhau tặng. Mình xin liệt kê các hạng mục bình chọn và các phần quà ở dưới đây để anh em có thể theo dõi.

Luật chơi là sau khi anh em bình chọn sẽ có một mã số được gửi về email của anh em. Trên hệ thống bọn mình cũng có mã số đó. Khi bình chọn xong bọn mình sẽ bốc random.org để chọn ra mã may mắn nhất. Anh em nào cầm mã đó sẽ có cơ hội sở hữu các phần quà.

1. Điện thoại

Quảng cáo

2. Máy tính xách tay

3. Xe máy

4. Xe hơi

5. Máy ảnh

Quảng cáo

6. Tivi

7. Phụ Kiện máy tính

8. Game, ứng dụng, dịch vụ trực tuyến

9. Mod của năm

10. Đồng hồ thông minh và thiết bị đeo được

588 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duykhiem86
TÍCH CỰC
7 năm
Mình thích thì mình chọn thôi !
lamalama
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình bình chọn máy ảnh của năm là Canon 5D Mark IV!
Đã hoàn thành nhưng xem chừng khả năng trúng hơi khó vì quá nhiều AE tham gia
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
@crazysexycool1981 Vietlot còn trúng nữa mà bác
@HOANGANH MOLUX Mình nói hơi khó chứ ko phải ko có cơ hội trúng 😁
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
hamyty
CAO CẤP
7 năm
Giải thưởng hấp dẫn quá.
Now_or_never
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhiều hạng mục mình không biết thì mình chọn ngẫu nhiên sản phẩm nào đó mình biết hoặc không biết thì google. hạng mục nào mình biết thì mình chọn sản phẩm mình thấy thích, hoặc cái mà mình đang dùng vì mình thấy nó tốt. vậy thôi. ~~
kittydog009
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã hoàn thành
letuananh46
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình bình chọn cho Mod @cuhiep vì khá ấn tượng anh này. Cũng lăn tăn giữa mod Vualuoi và Cuhiep vì hay xem video chăm sóc xe của anh vualuoi. Nhưng ấn tượng vs anh Cuhiep hơn vì từ hồi tham gia tinh tế tới giờ là hay ngồi xem hoặc đọc các bài của anh Cuhiep. Nó giống như một cái gì đó nó quá quen thuộc. Mà đôi khi quen thuộc rồi thì người ta rất khó bỏ những thói quen ấy. Đơn giản thế thôi.Mình thích thì mình bình chọn thôi.
hoangkkk
ĐẠI BÀNG
7 năm
@letuananh46 Nói bác Hiệp là mod thì bác giận đấy 😆
@letuananh46 Vậy thì yêu rồi
Mình bình chọn vì muốn biết sản phẩm nào, hoặc cái gì đó liên quan đến khoa học công nghệ được anh em Tinh Tế đánh giá cao nhất. Từ đó có thể biết, và tìm hiểu vì sao sản phẩm hoặc ứng dung... đó tại sao lại được đánh giá như vậy. Và quan trọng nữa cũng không kém là muốn giật hết giải thưởng vì em chưa một lần trúng thưởng bất cứ cái gì khi tham gia trò chơi trên mạng 😁
HDbacninh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình bình chọn iPhone 7 Plus vì nó là điện thoại tốt nhất của năm !
Mình là người chụp ảnh và khi đọc bài https://tinhte.vn/threads/canon-chinh-thuc-ra-mat-eos-5d-mark-iv-cam-bien-30mp-quay-4k-gia-3-499-usd.2636419/
Thì ấn tượng luôn với con này. 5D mark 4 nhé.
em bình chọn rồi mà chưa thấy mã số gửi về email nhưng trong phần xem mã may mắn vẫn xem được thì vẫn ok chứ ạ?
thanhtoan92
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình bình chọn cho Samsung galaxy S7 edge vì những gì mà Samsung đã và đang làm được,cách mà hãng đang thay đổi và phát triển đáp ứng nhu cầu của người dùng,mong rằng với S8 thì Samsung sẽ thành công hơn nữa,hãng sáng tạo nhất đáp ứng thị hiếu người tiêu dùng!
Có khi tết này ăn tết lớn :v

Mình chọn Samsung Galaxy S7 Edge là điện thoại của năm, bởi cả về thiết kế lẫn hiệu năng đều có thay đổi vượt bậc, mang tính thiết thực hơn. Một sự thay đổi ngoạn mục khiến các hãng khác phải theo dõi và làm theo, Samsung đã tạo ra cuộc chơi thú vị hơn trong mảng di động vốn quá lệch về Apple bấy lâu nay :p
khuong_ND
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình bình chọn dựa trên tiêu chí bán chạy với đẹp thôi 😁:D
hand_mmagic
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chọn xong đến phần nhập email báo "Không tìm thấy nội dung bạn yêu cầu" là sao anh em nhỉ ??? @cuhiep
mình chọn vì yêu thích vậy thôi
Mr.Fap
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình chọn vì mình thích.mình không quan tâm cấu hình 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119