[Tinh tế] Trên tay Rolls-Royce Phantom Dragon 2012

tom_codon
10/6/2012 0:39Phản hồi: 629
629 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanhnhtl
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hic, cả cái xe to đùng mà bác để trên tay được. Làm em tưởng bác có cái xe mô hình. Thnk bác đã có video review khá chi tiết. Em cũng có niềm đam mê điện thoại, máy tính, máy ảnh và xe hơi như bác vậy. Mỗi tội không đủ điều kiện để theo đuổi tất cả 😁
hjhj sao không trên tay được có 30 tỷ trên tay là có Rolls-Royce Phantom Dragon 2012 thôi chuyện dễ hiểu ấy mà 😁
donaprie
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thanks bác chủ thớt, review xe to oành bác để tit trên tay e cũng hơi giật mình 😁. E đề xuất cụm từ mới: Dưới mông :p.
lời đầu tiên thì xin cảm ơn anh Trần Hoàng đã làm clip này để ae được trải nghiệm nhiều hơn với những chiếc siêu xe!
Nhưng sau đây em có một số góp ý với anh:
- Anh nên phát âm tiếng anh chuẩn hơn
- Ngoài việc giới thiệu nội thất xe, thì anh nên giới thiệu về hình ảnh tổng quan xe, các thông số cơ bản và các tính năng nổi bật của xe.
- Và nếu được "trên tay" thì sao hok trình diễn em ấy trên một đoạn đường và phát biểu cảm giác của anh khi đã được "trên tay" nhỉ?
30 ty ( hay 40 ty ) la 1 con so rat lon. Ca doi di lam, danh dum cung kho ma de dc 1 ty. Nguoi mua chac ko tiet tien, con ko thi tien do tu tren troi roi xuong.
hoangba215
ĐẠI BÀNG
12 năm
hây sao mà ''trên tay'' được? hắn to mà nặng như thế thì chắc bác là siêu nhân quá!
Cái gì bây giờ cũng có thể "trên tay" được nhỉ ?
Tinh tế nên có các bài về máy bay chiến đấu, đặc biệt là các bài trên tay, ví dị như "Trên tay Su-30MKI" 😁
dieucancel
ĐẠI BÀNG
12 năm
nghe nói con bò Aventador màu cam đen thứ 2 mới về tuần trước làm fat trên tay cho hoành tráng lun đê khakha😁
pisces232
ĐẠI BÀNG
12 năm
quá bá haha
cũng may là "trên tay"...nếu như "đập hộp" thì.... 😁
dmanh89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Co cac nao di may bay, lam mot bai review ve e no cho thien ha mo mat nhe hihi...
"Trên tay...". haha, đúng chất tinh tế
ngạc nhiên :-o
Đã 1 lần bác Hiệp cũng " trên tay Yamaha Nozza rồi đổi thành trên mông " - Mình nghĩ bác cũng đổi thành trên mông RR phantom rồng hoặc trên thân RR rồng 2012 thôi 😆
atro027
ĐẠI BÀNG
12 năm
trong xe
hay thật,tinhte ngày càng nhiều đại gia làm review cho anh em.Mình chỉ góp ý là giá mà video quay đỡ rung 1 tí,chi tiết hơn thì anh em sẽ được thỏa mắt nhiều hơn nữa 😁.Rất cám ơn bác chủ đã share cùng anh em !
nhoctm
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nói từ trên tay nghe kinh quá😆(cứ như là điện thoại),cám ơn đã đóng góp
Sao bác chém gió quá vậy??? Siêu xe sao gọi "trên tay" được bác........????😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119