[Tinh tế] Trên tay Rolls-Royce Phantom Dragon 2012

Thảo luận trong 'Xe ô tô' bắt đầu bởi tom_codon, 10/6/12. Trả lời: 630, Xem: 75798.

Chia sẻ

1. dominhtho

dominhtho Thành viên

Phong cách bac mới dở hơi, vô lục lọi "chứng cứ" rồi buông những cmt rất có tính "liên quan". Dở hơi chưa? Chưa dở hơi thì bác đang cố tình muốn chứng tỏ j thế? Chả có gì tự hào cả, và cũng chả có j để phản đối, chỉ là cái tựa theo phong cách như mọi khi và ai cũng hiểu của tinhte thôi. Như các văn bản ở VN phải có cụm CHXHCN VN-ĐỘC LẬP TỰ DO HP thôi. Quán triệt chưa?

2. hungbomkct

hungbomkct Thành viên

người ta post lên có thành ý mà toàn mấy bố cứ ghen ăn tức ở,con gà tức nhau tiếng gáy chê này chê nọ

3. paulmc

paulmc Thành viên

Dôn doi :D

4. khongtenth

khongtenth Thành viên

Lần sau mấy cái đồ mà không trên tay được thì nên viết là [Tận tay], nghe trên tay ngang lắm.

5. Dontcry

Dontcry Thành viên

Hâm mộ toá.

6. chatnever

chatnever Thành viên

Mình vào TT đã lâu nhưng đây là lần đầu tiên thấy có những cm khá là bất lịch sự, thậm chí còn có phần chia rẽ và phân biệt Nam-Bắc.

Cũng đã tham gia diễn đàn vOz, chủ yếu cập nhật thông tin và đọc truyện (vOz có nhiều tác giả viết khá hay), cảm thấy topic hình như có rất nhiều thành viên vOz trong đó, bởi cái cách xưng hô và nhạo báng người khác khá là đặc trưng (chẳng hay ho gì), theo cảm nhận của mình là vậy, không biết có đúng không nữa

Quay trở lại với clip, đúng là có hơi "amateur" nhưng lần đầu review, lại ngồi trên chiếc xe 30 tỉ, mình nghĩ ai cũng ít nhiều run run, lần sau mong anh tomcodon lái thử luôn cho máu, he he :D

7. giotthu

giotthu Thành viên

mấy bác bất lịch sự quá :D có xem là may rồi, có bác nào chê mà ko coi clip ko, mệt cho mấy người... ghen ăn tức ở ko đc ngồi tận mông là bắt bẻ chủ thread haizzz

nguyenlong89 thích nội dung này.
  8. thangbb

thangbb Thành viên

đẳng cấp quá, ..........

thuykieuhuykien thích nội dung này.
  9. tiensro

tiensro Thành viên

Hay lắm bác, mang đến 1 làn gió mới cho diễn đàn. video sau bác vui lòng giới thiệu từ ngoại thất đến nội thất nhá, cả thông số động cơ và đặc điểm của xe. cho 1 ít chạy thử như bác nói nữa thì chuẩn rồi. Thanks bác

10. anhc0709g

anhc0709g Thành viên

hự hự ,tiền nhiều thì cái gì cũng "on hand" được :D

11. pqd1910

pqd1910 Thành viên

Bác ấy đã nói là lần đầu rồi mà thấy các ông kễnh Tinhte thi nhau vào chém. Ông nào muốn chê thì cứ làm thử cái trên tay hay trên vai rồi hãy chê nhé. Lần đầu có khi còn tệ hơn ấy chứ.
    Riêng cá nhân tui, đang ngồi trên con xe này chắc run luôn khỏi làm Review luôn. Hàng độc và xịn của TG mà. :D

Thank ! chủ topic đã cho anh em biết thêm chút về cái xe này, mở mang thêm tầm mắt chứ cả đời chưa chắc được bén mảng đến gần chứ chưa nói được ngồi trên xe như bác :D

Weathervn thích nội dung này.
  12. phoneshopvn

phoneshopvn Thành viên

Xin chân thành cảm ơn! Tom mong anh sẽ có nhiều video mới các loại xe từ trung bình đến cao cáp nc là những xe mới để ae có cái nhìn trước về xe có tốt hay ko :-bd vâng xin cảm ơn a

13. datinhkiemkhach2010

datinhkiemkhach2010 Thành viên

bác chủ thớt lần đầu nói nghe có vẻ hơ jun quá, nhưng dù sao thế là cũng ngon rồi :D

14. little_mouse

little_mouse Thành viên

Người quay run tay quá nhỉ, thêm nữa là bác chủ nói ngọng quá, bác sửa đi sẽ ok hơn . Rolls-royce chứ ko phải "dôn doi"

15. kjm1312

kjm1312 Thành viên

Lúc đầu đọc tilte thoáng qua tưởng giới thiệu smartphone do Rolls-Royce sản xuất nên mới "trên tay"
    Xem bài mới thấy. Haiz

16. OzakiTucano

OzakiTucano Thành viên

bác chú thớt có đôi tay đáng nể quá..... nội thất quá ổn :)

17. langtuvotinhbg92

langtuvotinhbg92 Thành viên

quá bá đạo
    cần phát triển phong trào trên xe để ae cũng dk nhìn ngắm nhưng siêu phẩm này
    bác chủ thớt có dk thì làm lun vs mấy e anventador mới về nữa thì wa tuyệt :D

18. mittuot7826

mittuot7826 Thành viên

Thật sự em chả hiểu các bác phàn nàn cái gì luôn... Người ta mắc công review cho cái xe 30 tỉ mà các ông giời cứ xàm xàm ngồi bắt bẻ giọng nói với chả title :| Các bác kiếm hộ em cái con xe 30 tỉ xong xin xỏ thế nào cho chủ xe người ta để các bác đặt mông lên quay clip xe người ta hộ em cái... Lại còn lái thử nữa... Toàn ngồi mốc ra xong bới bới móc móc vớ va vớ vẩn :|

1. huydinhhd90

huydinhhd90 Thành viên

huydinhhd90 @mittuot7826 bọn giở ng ấy mà bạn,ko hỉu đầu óc sao nữa

19. vietdung0615

vietdung0615 Thành viên

làm cái review này để ae xem thấy hay hay vui vui giải trí thôi chứ chả có ai coi xong thấy đc rồi mua đâu nhỉ ! :D:D:D

Chia sẻ

Đang tải...