[Tinhte.vn] Giới thiệu App Tinhte.vn 2.0 cho iOS (iPhone, iPad, ...)

dihuta
22/2/2012 4:19Phản hồi: 434
[Tinhte.vn] Giới thiệu App Tinhte.vn 2.0 cho iOS (iPhone, iPad, ...)
Biến mất trong vòng mấy tuần, App Tinhte.vn cho iOS (iPhone, iPad, iPod Touch) hôm nay đã trở lại phục vụ với một phiên bản hoàn toàn mới - phiên bản 2.0. Điểm mới ở phiên bản này không nằm ở giao diện hay có nhiều tính năng mới so với phiên bản cũ. Trong phiên bản 2.0 này, Tinhte.vn App đã thay đổi hoàn toàn nền tảng phát triển ứng dụng giúp cho việc nâng cấp, mở rộng tính năng trong tương lai được thực hiện dễ dàng hơn, nhanh chóng hơn cũng như đáp ứng được các nhu cầu đồng bộ với các hệ thống mới của website Tinhte.vn trong thời gian sắp tới đây.

Mọi người vui lòng bấm vào link sau để tải, App mới được Apple duyệt, cần 24h mới có thể tìm ra trên App Store.

Tải trên App Store

Xin kể ra một vài thay đổi trong phiên bản này:

1. Tab Tin tức nay đã thay bằng trong Tinhte.vn Mobile Web theo yêu cầu của nhiều người dùng.
  2. Tab Yêu thích đã hỗ trợ thêm mục Diễn đàn. Giờ bạn không chỉ theo dõi Chủ Đề mà có thể theo dõi thêm các Diễn đàn yêu thích.
  3. Tab Mới nhất đã có thêm nhiều mục giúp bạn có thể dễ dàng theo dõi các bài mới.
  4. Các chức năng vuốt để cập nhật được sử dụng ở nhiều nơi nơi, các thao tác quản lý xoá, trả lời được thiết kế tiện lợi hơn, phần cấu hình bổ sung thêm một số mục để tối ưu hoá tốc độ của ứng dụng.
  5. Các Tab đã được lượt giản ít hơn.
  6. Dùng trên iPad đã thích hơn.
  7. Phiên bản 2.0 này cần tải mới, không update từ bản cũ 1.5.9. Phiên bản cũ sẽ ngưng hoạt động từ đầu tháng 03/2012 (Thật xin lỗi vì sự rất bất tiện này)

Những cái chưa có trong phiên bản này:
  1. Cảm ơn (Thích): Tính năng đã được mong đợi từ rất lâu, nhưng Tinhte.vn quyết định sẽ ra đời cùng với Tinhte.vn Web 5.0 (sẽ còn không xa nữa).
  2. Tự động thêm chữ ký Gửi từ ....: Tính năng này BQT tạm tắt để phát triển tiếp

Lộ trình tiếp theo của Tinhte.vn App (các phiên bản)

• Nâng cấp Tinhte.vn App cho Android
  • Phát hành Tinhte.vn App cho Playbook 2.0
  • Phát hành Tinhte.vn App cho BlackBerry OS
  • Nâng cấp nhẹ phiên bản cho Symbian & Meego
  • Tiếp tục phát triển phiên bản cho Windows Phone 7

Quảng cáo

Do thay đổi về nền tảng nên các anh chị em vui lòng xoá phiên bản "Tinh tế" cũ và tải phiên bản mới để sử dụng. Phiên bản cũ sẽ ngưng phục vụ từ đầu tháng 03/2012 (Thật xin lỗi vì sự rất bất tiện này).

Tinhte.vn sẽ có một bài viết khác để chia sẻ một số thủ thuật để bạn có thể trải nghiệm thật tốt, thật dễ dàng và tiện lợi với App Tinhte.vn này.

Quảng cáo

Chúc mọi người nhiều sức khoẻ.
Tinhte.vn
434 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tuyệt. Update thôi. Thanks tinhte
bác cho e xin app tinh tế với nhé!link MF í.tại e k có địa chỉ trên appstore nên k update được:sad9cd:.e đang dùng con 3gs fw 4.1.thank bác:help:
@phobuon9 chao cac bac!
minh bat mi cho cac bac chut la minh da nghien cuu ra duoc chiec iphone 5s voi he dieu hanh apple chup hinh 18.0 do phan gia cuc nhanh. hieu ung pin cho 14 ngay. Du dinh thang 6 toi cong ty apple se tung ra thi truong 5s voi gia la 1021usd. do 1 nguoi lam viec tai cong ty apple tiet lo
quocthuan98
ĐẠI BÀNG
12 năm
èo, chán thế iphone nâng cấp hết bản này đến bản khác, còn bb thì vẫn chửa có hả bác Thành 😔
Chưa có em ơi.
Dự kiến khi nào sẽ có bản update tiếp theo trên itunes store vậy dihuta?
Thanks
Sẽ không sớm. Nhưng chắc là không quá muộn 😃
Haha Dihuta chuyên gia trả lời mình như thế này 😁 nào chờ đợi thôi...!
Hỗ trợ tối đa cho fan của Apple. Một ứng dụng hữu ích
tuananh4vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn ơi cho mình hỏi: app tinhte.vn có cho blackberry không vậy?
ImQuoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cùng câu hỏi này, liệu bao giờ anh em BB mới được xài app này các bác ơi.
Hỡi các fan, bb từ từ sẽ có, không thấy trên lộ trình hay sao hhihihihihi
Black Berry đứng ngoài nhìn ah ....................?
kytai90
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình không download từ ipad khi điền id ở phần itunes conect thì có thông báo your id does not have permission
Bạn bấm vào link trong bài nhé. Link trong bài là đi trực tiếp, còn chính thức lên chắc phải đợi 24h nữa mới tìm ra.
nhìn thanh trên cùng làm e liên tưởng tới fb
Chờ bản cho Wp thôiSao giờ lại đòi 20 ký tự nhỉ
duy.bps
TÍCH CỰC
12 năm
Tuyệt, mong chờ bản cho android :d.
Huhuhu Mong nhất là cái app Tinh Tế cho BlackBerry OS !
@leequan2009 Blackrerry os thôi sao không dùng loại này.
noruler
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ực 😔 iOS sướng quá hen, Wp7 bao giờ mới có đây ực ực thèm quá :cold:
berri
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ko có cho blackberry đâu anh em đừng hóng 😔
mong chờ bản của WP hơn, mấy bác cho ra lẹ lẹ giùm em cái, mà nhớ mang phong cách như WP nha 😁
hieubf
TÍCH CỰC
12 năm
làm app cho windows phone đi các pro tinhte, haizzzz
ôi hp với quả symbian đểu của mình quá ;d
CloudNine
TÍCH CỰC
12 năm
có nhiều màu mà, tại sao lại dùng đúng cái màu của Facebook cho cái title bar vậy?
k3aniem
TÍCH CỰC
12 năm
Không hiểu sao fan BB ở tinh tế nhiều như thế mà ban quản trị không xem xét viết bản dành cho BB nhỉ....
chán........................
Hix, Bạn giúp dùm đọc bài xong rồi phát biểu.
Xin cảm ơn.
@k3aniem bb cấu hình thấp chạy ko nỗi. 0s5 trở lên
Update ngay lập tức . Quáaaaaaaaaa Ngắnnnnnnnnnnnn
Hoan hô ! Apple bao giờ cũng đc ưu tiên ! ............................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019