Tiso IX - tai nghe không dây hoàn toàn giá 1,3 triệu; đặt hàng trước với giá 490.000 đồng

Minh Dự.
9/7/2019 11:20Phản hồi: 128
128 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

klatao
TÍCH CỰC
5 năm
Cơ mà chuột bạch mà bị lừa thì làm thế nào các bác??
Minhtri:)))
ĐẠI BÀNG
5 năm
@klatao em đã từng pre order cái Ví FLyfold trên này rồi. xác nhận chuẩn nhé bác
Minhtri:)))
ĐẠI BÀNG
5 năm
có 1 điều mà mình thấy nếu sản phẩm đúng như quảng cáo thì đáng đống tiền bát gạo này:
2 tai hoạt đông mà không phân biệt chính phụ. Đây là cơ chế hoạt động của hầu hết tai nghe hiện nay, 1 tai chính 1 tai phụ nhưng như thế nếu khi bạn cất 1 tai chính thì tai phụ se không kết nối được với điện thoại
Như mình thấy là quảng cáo là 2 tai hoạt động độc lập và xem video là có thật, là khi bạn lấy tai nào ra khỏi hộp đều kết nối rất nhanh với điện thoại . Hiện nay mình chỉ thấy có mỗi airpods là có được
Còn về chất âm thì bản thân mình đã dùng Tiso i4 rồi và đánh gía rất cao chất âm con tiso i4. Nên việc Tiso ix thể hiện chất âm tốt là điều hoàn toàn có thể kỳ vọng được đặc biệt khi sản phẩm sở hữu driver 13mm
kết luận: Mình đã chuột bạch đầu tiên với giá 490k
LuvTokuda
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thấy ảo ảo , trung thành QCY cho chắc
GiaHuy613
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Diệp Tú Hiếu Mình đã dùng Tiso i4 thấy khá chất lượng đó bác. tuy chưa dùng qcy cái nào cả
LuvTokuda
ĐẠI BÀNG
5 năm
@GiaHuy613 Qcy chống ồn tốt , xài thử biết ngay ah , cug tầm 500k
GiaHuy613
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Diệp Tú Hiếu lỡ chuột rồi nhưng ko sao vì mình dùng tiso i4 rồi thấy khá ok
Có mùi QC thì phải
Ảo vãi
kaphuongpt
ĐẠI BÀNG
5 năm
Khá tốt đấy chứ. Nhưng giá 500 ?
Xấu quá
Pnmr560
TÍCH CỰC
5 năm
Mình cũng thử đánh liều mua 1 cái với giá 490K. Hôm qua nhận thông báo là hàng đã được chuyển đi. Annotation 2019-07-23 093000.jpg
minhmeo207
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình không đặt kịp trong đợt thông báo nên đặt của Tiso Official qua aliexpress với mức giá 400k, bữa nay mới nhận được hàng. Review rất nhanh đúng là hàng China nhưng âm thanh khá tốt. Kết nối dễ. Báo khi có cuộc gọi hơi chậm. Cái thất vọng nhất là nút bấm vừa nhỏ vừa cứng rất khó bấm. Chỉ vậy mà làm mất giá trị tai nghe. Cái này mà nút cảm ứng thì 1 triệu mình thấy cũng đáng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019