Tòa án Mỹ từ chối đơn yêu cầu cấm bán Galaxy S III tại Mỹ của Apple

babybungbu
13/6/2012 22:7Phản hồi: 676
676 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

9kute.com
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chưa chắc Ăn roi đã không bolobala nhá ( chưa chi đã thấy 1 người rồi này ) ! An roi mà khiếm tốn ah ??? hay là thấy táo rồi bắt đầu dìm hàng , bay vào chém này kia , lúc nào cũng vỗ ngực là ta hay , ta giỏi , ta "mã nguồn mở" ! Gớm ghiếc , chẳng phải thế đâu !
@pupupa 60t mà ngu vãi . Không hiểu ý người ta 😃 càng cãi càng thấy đuối , càng thấy ngu :p
@DuyMestro Tôi đang bảo người xem lại cách ăn nói thì bây giờ lại đến ông này nữa
@DuyMestro Khôn hơn m đấy ku ;) Nó nói cái vẹo gì mà như là đúng rùi ấy 😃 Trẻ trâu hung hãn phết
@pupupa Haizzz , không thống nhất quan điểm bác ạ . Khốn nạn vê lờ
ôi trời ơi, bây giờ iphone thường như bà hường, đi đâu cũng thấy sai ... =)) steve jobs chết rồi nên Apple sắp đi vào con đường củ . và thế là giờ nó đang nổi điên 😆
mừng quá đợi "iphone 4 sờ" bán 300k cái mua tạc lon chơi nào
Apple ngon thưa kiện hàng TQ nó nhái kìa...y chang luôn...nào khác gì...
@angellu Bạn ko hiểu chút gì về TQ . Ko ai có thể kiện đc nó về cái khoản nhái hàng bạn ạ , còn vì sao thì xem cái luật pháp nhà nó .

Bá đạo lắm
1 mình chống ifaan =)))
@ruacontrenbien Thanks :p
Kinh dị nhỉ toàn mấy cái acc mới tạo ngày hôm qua bay vô cmt 😃 Ifan thật hung hãn
@kiddie007 Bị mọi người bảo hay bị lũ ifaan bảo 😃 Chọc đúng chỗ ngứa mấy bạn nên mấy bạn sùng lên ;)
@pupupa Thôi , coi như tôi chủ động hai bên bắt tay ngừng chiến . Tôi chấp nhận tôi thi thoảng cũng sai và không phải lúc nào cũng ăn nói tử tế . Nếu hai người đồng ý là mình cũng vậy thì coi như ko việc gì phải đôi co thêm nữa . Sang đến trang này là thấy đủ quá rồi là mệt mỏi . Ok ?
@ruacontrenbien Căn bản vì ssfan ko ai thèm hợp tác .
Toàn dùng clone vô đây cãi phụ là biết thế nào rùi 😃 Chưa kể tự like cho nhau nữa ;)
@pupupa Vậy thì bác vs cái ông ruacontrenbien thì k phải là clone , clan ?
@kiddie007 Phát biểu idiot không chấp 😃 Chắc sắp tới có ba,mẹ.ông,bà....... bah bah vô cãi phụ cho cu đây ;)
@ruacontrenbien Khổ e nó còn yếu lắm 😃 nên không phân biệt được
Hiền đây hả cưng ?

😃😃😃

Ôi e mún "thánh thiện" như thím ấy quá cơ =)))
Cho em nói ngoài lề tí nhá....có bác nào rành về tablet android thì chỉ em nó vài chiêu với...Em nó post vài bài mà vẫn chưa có bác nào vào chỉ dạy em nó gì cả...hực...huhu...help me....em nó còn nhiều bỡ ngỡ với android lắm nè...nhưng vẫn cực thích android...hì hì...
@angellu Chắc mạng lag lâu lâu mình cũng bị vậy
Thôi nhảm sh!t quá thím đ già mồn ạ =)) lộ bản chất thật ra rùi mà h còn già mồn,hôm trc chư đọc thì liên quan vẹo gì với hum nay ?

=)))))
mềnh cũng chẳng ghét iphone, ghét cái giá nó, ghét cái kiểu kiện tụng và chỉ "không thích" các ifan thôi.
Kệ thôi các bác ơi . Mình thấy lũ ssfan vô cùng nguy hiểm . Nguy hiểm đến nỗi mà đàn bà con gái chúng nó cũng chấp . Ông già 50 tuổi chúng nó cũng chửi . Căn bản vì mình mà nhiều ng bị liên luỵ nên cũng muốn dừng đôi co .

P/S : chưa có bố ssfan nào đồng ý ngừng chiến đâu đấy . Toàn bọn đàn bà .
9kute.com
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ruacontrenbien Ngủ đi ah ! CM nhảm nhí
9kute.com
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ruacontrenbien Ngủ đi ah ! CM nhảm nhí
@9kute.com về học bài đi ,16 tủi mà cứ cắm mặt vào web
không những cần tòa án cho apple và ss ,mà cần một tòa án cho cả ifan và samfan về sự tinh tế trong cách cm.....
9kute.com
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vậy thì chính những người như bác đang bêu xấu Anddroid chân chính đó !

Khoe là khoe , mất là mất ! hai vấn đề khác nhau hoàn toàn ah !

Cũng chỉ nói dc đến thế là cùng thôi ah ! Thế có Ăn roi "phan" và Sàm Sàm "phan" không tức đâu nhỉ ??? TỨC quá đi ấy chứ , thế mới giấu gạck ném đã tay rồi chối ! iFan dù có quá đang nhưng không có hạng "ném gạck dấu tay' đâu ạh ! Lại còn ra vẻ ta ngon , đạo đức này kia ! Đúng là Ăn roi mãi cứ Ăn roi hoài hoài ! 😁

Hay là tự tin quá nên không thấy ! Thử click báck xem lại bài của mấy binh đoàn robot ghẻ rồi hẵn nói nhá ! Ăn roi cũng thế thôi , Apple kiện cái gì , từ cái nhỏ đến to cũng bay vào la liếm , rồi binh đoàn robot lúc nào cũng bày đặt phơi cái "ghẻ" ra cho người ta chửi ! Kiện tụng kệ người ta , bây giờ SS mà kiện thì chắc bác không ủng hộ đâu nhỉ ??? Ai cũng thế thôi , tiền là tiên là phật . Mã nguồn mở hả ? Trời mấy og lập trình sướng thôi , còn người dùng thì cứ gọi là phải chi "mát tay" nhá , làm như người ta cho không ấy mà loạn lên vì mã nguồn mở ! Mà cũng chưa bik dc ai kia hiểu hết về Android đâu mà lên mặt !
@9kute.com
  1. không biết gì nên anh không chấp =))
  2. có ai ném gạch mà chối đâu nhỉ ? toàn ai kia không àh,định gắp lửa bỏ tay người àh
  3. Coi lại trong toipc này có phải toàn androidfan chém táo không nhé ? Cái thế loại đi kiện bựa với khựa như Apple ai chả ghét =)) Thế chú em nói " Mã nguồn mở hả ? Trời mấy og lập trình sướng thôi , còn người dùng thì cứ gọi là phải chi "mát tay" nhá" cho cái dẫn chứng nào ? =)) Vậy nãy giờ chắc là binh đoàn táo thúi với ifân nhỉ ? =))
P/s: Thêm 1 thằng ifân trẻ trâu ranh con nói chuyện ngu như sh!t xuất hiện =)))ta lại 1 mình chống ifân (hung hãn) nữa đây
9kute.com
ĐẠI BÀNG
12 năm
Láo toét thật ! Pótay bọn Ăn roi và Sàm Sàm !
9kute.com
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rất thích dc nguy hiểm đây ! Lại còn đòi lên top để người ta biết cái sự "ghẻ" của mình ! "cầu xin" mod in bài này ra để cho mấy người dán vào mặt êk , cho nó hãnh diện !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019