Toàn cảnh sự kiện ra mắt Samsung Galaxy Note10 tại New York

ND Minh Đức
7/8/2019 18:40Phản hồi: 123
123 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Wave alpha
TÍCH CỰC
5 năm
Toàn anh em trong nhà, làm gì có khách đâu! 😃
@Wave alpha Tháng 9 cũng là ngày hội anh em cừu mà 😃) y xì thôi chó chê mèo lắm lông.
bắt đầu triển khai hệ sinh thái của sam, hy vọng sẽ cạnh tranh đc apple để người dùng đc lợi 😁
rosegarden
TÍCH CỰC
5 năm
@Lexuancuong95 Ifan cuồng sẵn sàng bán máu để mua iphone chứ không thích hãng nào cạnh tranh lại đâu 😃
bắt đầu triển khai hệ sinh thái của sam, hy vọng sẽ cạnh tranh đc apple để người dùng đc lợi 😁
Cám ơn mod
Sạc nhanh 45w thấy phiêu diêu quá ae.!
Các mod sướng nhỉ,được đi đây đó.em có máy ảnh chuyên nghiệp,đã từng viết bài cho website,liệu có được vào văn phòng của tinhte ko nhỉ.
@kawakami Không sướng đâu, đi cực thấy bà haha
@Duy Luân Hehee,nói vậy thôi.mình cũng đang làm việc đấy cho 1 website,cũng mệt thật đấy,nhưng bù lại mình cảm thấy vui với công việc mình đang làm mod ah.
Kiên Ralph
ĐẠI BÀNG
5 năm
Note năm nay xịn quá
tumitoe11
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quat nốt ruồi nhìn vẫn không sướng.
im_ducdatle
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cảm giác vẫn thấy dòng S của Sam đẹp hơn dòng Note này @@
Phê 😆)
ngoiuongcafe
ĐẠI BÀNG
5 năm
Load hình app lag quá, xuống tới comment mới hết
qhi
TÍCH CỰC
5 năm
Người tham dự hơi ít nhỉ? vắng vẻ sao ấy. Chắc tại ss năm nay ko thuê người tham dự rồi 😃
rosegarden
TÍCH CỰC
5 năm
Bỏ 3.5 là không phải nhu cầu của mình rồi.
Cũng bt. Được cái quả mũ NewEra nhìn chất đấy.
depienar
ĐẠI BÀNG
5 năm
thấy toàn reviewer đi để đưa tin, samsung nó chi mạnh quảng cáo nhưng giá trị cái điện thoại chỉ đáng 1/2 giá. Còn lại là chi phí nọ kia. Đợi qua năm kiếm con note 10 bản mỹ giá chắc cũng ngang note 9 bản mỹ bây giờ.
Đợi sự kiện con iphone 11 chắc còn chán hơn nữa
@depienar Lúc nào chả thế, sau 1 năm mất giá 1 nửa là bình thường.

Nhưng nói chung dòng Note là mất giá ít hơn các dòng android khác. Cũng dễ mua đi bán lại hơn vì các chức năng, cấu hình, pin đều luôn trong top
depienar
ĐẠI BÀNG
5 năm
@buihai83 Mấy con note 10 này mà sơ ý làm rotứ bể màn hình thì xác định luôn, giá thay màn hình cũng cực kỳ cao
@depienar Con nào thay màn hình chả cao hả bạn, màn hình chiếm 1/3 hoặc 1/2 giá máy là bình thường thôi

Điện thoại giờ tốt nhất nên dán CL hoặc ốp case cho tử tế vì màn hình ngày càng to và cong lại còn mỏng
depienar
ĐẠI BÀNG
5 năm
@buihai83 Chỉ có dòng galaxy bạn ơi. Xài mấy con này phải giữ cực kỳ. Nhất là nhà có con nhỏ nó quăng 1 cái thì xác định mua cái mới. Mấy cái màn AMOLED này ko bể cũng bị chảy mực

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019