TOÁN KỲ QUÁI | SON TUNG M-TP | Math Friends

logCat Games
23/5/2017 3:11Phản hồi: 0
Lấy cảm hứng từ sự tài năng, nổi tiếng của Son Tung M-TP mình làm 1 game về toán lấy nhân vật chính là Son Tung, Game chơi đơn giản vui vẻ và có thêm chế độ nhiều người chơi để cho các bạn so tài với nhau.

* Mô tả trò chơi:

★ Tải ngay bây giờ và tham gia trò chơi nhiều người trực tuyến thú vị và thú vị!
★ Bạn có thể làm bạn điên cuồng với những phép toán đơn giản!
★ Tất cả các phép toán đều rất đơn giản (Hỏi Ngu) nhưng với 1 giây bạn sẽ gặp rắc rối -😆)
★ Kiểm tra kỹ năng toán học của bạn trong một cuộc đua chống lại bạn bè của bạn!
★ Chơi trực tuyến từ 2-4 người chơi! Thách thức bạn bè của bạn (trận chiến bạn bè) hoặc chơi với đối thủ ngẫu nhiên và vui chơi với toán học!

★ Thiết kế giải trí tiện dụng cao! Nó phù hợp cho mọi lứa tuổi!
★ Học sinh, trẻ em, mọi người tập luyện toán - để nắm vững các môn cơ bản của toán học và số học, bạn sẽ có thể trình diễn kỹ năng của mình cho bạn bè và chứng minh với họ rằng bạn có tài năng về toán học.
★ Trò chơi là một tập các bài tập huấn luyện trí não hàng ngày và các bài tập toán học được thiết kế để nâng cao số học thần kinh.
★ Dễ dàng để tải và chơi, chỉ cần sử dụng một ngón tay.
★ Tải về nó trong khi nó miễn phí và vui chơi ngay bây giờ.
★ Với bảng thành tích trên thế giới và bạn có thể thách thức bạn bè trực tuyến của mình bằng một trận đấu bằng cách nhấn vào nút bảng thành tích.
★ Nhạc nền tuyệt vời với giai điệu piano cùng một số bài hat Son Tung M-TP như:
◉ Lạc Trôi
◉ Nơi này có anh
◉ Nắng ấm xa dần
◉ Em của ngày hôm qua
★ Mẹo:
◉ Giữ đầu óc của bạn thoải mái, kiểm tra toán học tinh thần của bạn và tập thể dục bộ não của bạn mỗi ngày một lần!
◉ Vui chơi khi chơi với bạn bè. Mời họ nếu họ chưa tải về!
Chia sẻ

Xu hướng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019