Tốc độ mạng 3G của Mobifone quá tệ?

Apollon
24/10/2010 3:57Phản hồi: 84
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình ở giữa trung tâm HN ngồi trong nhà mà sóng 3G không có bị tịt nhảy sang EDGE
lt4v_tannd
ĐẠI BÀNG
13 năm
Quá lởm

Tôi cũng thấy quá nản. Vào topic này, Không ngờ có nhiều ý kiến phê phán 3g của mobi như vậy.
Không hiểu có ông nào ở mobifon vào đây xem ko. Để người ta kêu ca quá lâu mà không khắc phục. Chán..
xkhoax
TÍCH CỰC
13 năm
Tốc độ và chất lượng 3G của Mobi như shit, download max = 2/3 Viettel nhưng chạy 1 lúc lại đơ ra cứng ngắc, tải soft mà ko dùng hỗ trợ thì đc 1 đoạn lại đứng ko tải dc nữa, chán quá sức
Mạng 3G mobi rất chập chờn lên xuống như thuỷ triều ấy. Nhiều khi dis 1 lúc mới connect tiếp. Xem youtube 1 đoạn thì ngồi chờ 5 phút rùi xem tiếp.Hôm nay dùng thử mobi mà sốc toàn tập về tốc độ của nó. Nản quá. Dùng sim rác cho rẻ. Đúng là tiền nào của ấy !
Trước xài 3G của Mobi rùi cực chuối nên đã đổi sang viettel thấy xài 3G ổn định lắm
vam
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình dùng 3G viettel sang đến cửa khẩu việt trung vẫn còn có sóng. 3G mobil và vina người nhà mình đều dùng thì thấy chỗ nào 2 anh kia mất sóng 3G vit teo vẫn có sóng 3G. Chỗ nào 2 anh kia mất sóng 2G vit teo vẫn có sóng EDGE.
vuhoang12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mạng 3G Mobi đang bóp băng thông của các pác. Chỉ cho các pác 512 or 256 kbps thui. Viettel thì sài vô tư, các pác down tốc độ cao -> sướng -> data nhìu -> tiền nhìu. VT thì sóng 3G ăn đứt mobi va vina rồi.
cu.em
TÍCH CỰC
12 năm
E dùng 3G của viettel 1 năm rồi, đung trên iPhone ngốn $ kinh khủng. Cứ 2 ngày lại phải nạp thẻ nên chuyển sang mobi dùng gói MIU

Sent from my iPhone using Tinh tế
Haotakua
ĐẠI BÀNG
12 năm
Gói MIU của Mobi sau hôm qua đến giờ không đăng ký được nhỉ, mấy gói M cũng vậy luôn?
tôi đã chán ngấy thăg mobi rồi,úc chế vô cùng,mang nhu rua bò
bexinhlam
ĐẠI BÀNG
12 năm
thằng Mobi này tưởng chưa có 3g ? 😁
Ở đâu thì mình ko biết.chứ ở biên hoà hố nai vào trong phòng đọc báo mạng mobifone tệ hại chưa từng thấy.ghét quá đổi qua dùng vinaphone sóng sánh ổn định cho khoẻ.cạch mobi cho tới già
Mobi sóng quá chán là do các trạm pts đã quá cũ , mình dùng mobi trong khi viết bài này còn bị mất sóng
Tùy từng chỗ, từng thời điểm. Mình cũng dùng mobi lúc cao nhất được hơn 6Mbps. Thông thường thì thấp hơn nhưng nói chung là đủ dùng.
hugobo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Viettel có gọi cước nào như MIUI của mobi thì thích hơn.
vote 1 phiếu cho viettel, mobi mình có dùng thử 3g khoảng 2 tuần, phải nói là chán ko chịu được
Dạo này các nhà mạng chạy đua vũ trang, anh em được lợi. 40k một tháng dùng tẹt ga, quá mỹ mãn. Chậm tí cũng không sao.
jamesdoan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dạo này 3G của mobi hơi tệ hơn cách đây vài tháng, thấy đường truyển hơi kém
3G của mobi thì thôi rồi,tuỳ khu vực thôi bạn ơi !
mình dùng 3G Viettel thấy rất ok.
đang dùng gói 3,2MB khá là thik :d

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019