Tổng đài Hotgame, tư vấn cực nhanh về PS2, PS3, XB360, PSP, NDS, WII..

eternal_faithful
22/10/2010 5:18Phản hồi: 1.939
1.939 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn ơi cho mình hỏi. Mình mới mua máy ps3 3012A FW gốc là 4.46 chưa hack. Máy này có hack được không nhỉ? Giờ mình muốn hack máy này thì làm như nào?
@sonhd92 Hack ode dc, đem máy ra tiệm hack.
Mình chuẩn bị "nuôi" một em 3ds nhưng em có quá nhiều thắc mắc ad trả lời giùm
Nếu chơi game 3ds hệ us trên máy hệ eu có trục trặc gì ko
3ds có vituarl console chứ
Nên chọn 3ds hay 3ds xl
Game card bán ở đâu là đảm bảo nhất
Máy 3ds hack được chưa
Thank đã đọc tin😃😃
Máy ps3 của Minh nơi vào nó hiên dong please wait Hoài ko vào đđược là bị làm sao
vampireno04
ĐẠI BÀNG
9 năm
@muongcon hình như là bị hỏng HDD bác ợ
herofable
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xin hỏi shop mình có bán game digital ps4 ko ?
Thien Sang
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cho mình hỏi ps2 của mình cắm điện vào không lên đèn led và máy không chạy luôn! Vậy nó bị gì vậy các bạn?
Cho mình hỏi bên Hotgame có chép game digital k?
Bạn ơi máy mình PS3 slim 2501A đã hack, giờ máy rất hay hiện lên hỏi có update phần mềm hay ko ? mình ko dám update vì sợ ban , có sao ko hả bạn ? Còn cái nữa là update PES 2013 data pack 5 version 1.04; hình như là phải lên data pack 6 thì mới đc thì phải.
@taduchuan Update lên ko bị ban mà mất hack thôi. Up lên datapack 6 đi.
@somic543 bạn có thể hướng dẫn mình up lên datapack 6 được ko ? update trực tiếp trong pes 2013 trong phần information sẽ bị mất hack đúng ko ?
cho em xin sdt của a e gọi hỏi 1 số vấn đề về ps2 được không ?
Nhờ các bạn giúp đỡ tí. Trước giờ mình chưa chơi PS lần nào, mình sắp mua 1 PS4 chủ yếu chơi Pes.
- Năm 2016 sẽ có pes2016 !? Vậy thì pes2015 mình mua phải làm sao? Có thể update lên 2016 !? Hoặc làm thế nào để có chơi với các cầu thủ... như bản Pes2016?
- Mình mua máy hệ Nhật, tay cầm US thì các nút bấm có theo hệ máy US.
Cám ơn các bạn.
cho mình hỏi, giờ mình mua tivi cắm vào laptop thì có thể chơi ps3 bằng màn hình của laptop được không
Các bạn cho mình hỏi, mình đc ông anh bên nhật xách về 1 con ps3, máy CECH 3000A, không biết hệ máy này có hack được không vậy, hiện tại mình đang chơi đĩa winning eleven 13 nội địa của Nhật luôn nên khá chán, không biết có cách nào khai thác tối đa giải trí của em nó không vậy 😔 các bạn chỉ hộ mình, thanks all 😁
@luckyboy.ph Hack dc mà giá cao, 2tr, máy chưa hack thì mua đĩa hay game digital chơi.
tình hình là em mới có cái psp 3k, k thẻ nhớ em định mua cái 8g mà k bik ở đâu ,rùi mua xong thì hack sao ,èo có ai gần quận tân phú càng tốt ,bác nào hảo tâm thì cho em biết cái quận bác ở em qua ,giúp em cái ,càfe chỉ giúp em nha please
Mình Mới Mua Máy Ps3 320GB Mà Tải Đc Có Mấy Trò DEMO à Bây giờ Minh Lên Mang Shợt Hay Sao Bạn Nếu Thây Link Ko Pk Tải Về Luôn Hay Cần Phải Cài Gì Ko bạn' Có Gì Ko Bạn
Ai Pk Jaibareak Ps3 Ko Chỉ Em Vs Tks Nhìu 😃
tube quang
ĐẠI BÀNG
9 năm
ad ơi em cần ad giúp đỡ em có dc người bạn tặng cho con xbox đời đầu classic to to đen ấy.....................h em mới bỏ ra thì chơi thì chỉ có vài đĩa game mà cũng gần hỏng hết rồi........em đi hỏi mua đi ở nhiều nơi nhưng ko ở đâu có nữa........và bh thấy nhiều người bao mod chhip gì gì đó nhưng em nghĩ chắc chả ai làm nữa............vậy bh mình muốn làm 1 đĩa game để chơi thì phải làm thế nào...và thứ 2 là trò project zero 1 của mình phải cài đặt thế nào để sang tiếng anh mình thì k tim thấy phần cài ngôn ngữ mà chỉ thấy nó kiểu như tiếng ý hay gì gì đó.......ad giúp em sớm à...cảm ơn ad
cau oi cho to hoi to vua hack may ps3 slim va cai fifa 15 nhung ma choi thi cu bi giat giat, co cach nao khac phuc ko. THanks
game psp e1000 o wed nao hay cap nhat ma game hay vay ban
Giúp mình với. Con ps3 sp 12g của mình ko khởi động dc. Bật máy không lên. Help me.....
YoungBi
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cho mình hỏi là sao tay cầm ps3 của mình cứ để xa máy ps3 nửa mét là mất kết nối, thử mấy tay xịn đều bị
vvvv902
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình muốn mua một cái psp mình chủ yếu để chơi game fifa,pes,gta,god of war,game đua xe nhưng không biết mua loại nào và mua ở đâu thì uy tín(TPHCM)mình có tầm 1tr à bạn có thể tư vấn giúp mình không có người bán psp 2k với giá 750k nhưng mình không biết test máy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019