tổng hợp 5 ứng dụng cực hay giúp safari hoàn hảo hơn- update SDM

tritran
2/8/2009 16:58Phản hồi: 186
186 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuong_aden
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đã cài Download manager được cho IOS4 (cài trong Cydia) + yxplash 3.0.3 xem được hầu hết các định dạng
Không biết Safari Quitter và Safari Tab Closer đã dùng được với iOS 4 chưa mọi người nhỉ? Mình thích chức năng 2 phần mềm này nhưng mà từ khi lên iOS 4 đành chịu
e download đc mà về chả thấy nhạc ở đâu cả....nghe trên máy thì nghe ở đâu hả bác....?
cuong_aden
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cài thêm cái yxflash trên Cydia về máy. Xem những file download trong yxflash
Thanks bạn,mình đã cài yxflash vô chạy ngon rùi ,nhưng mình théc méc là khi bật ứng dụng đó lên thì nó bát mình nạp Register và Code, mình ko có thông tin đó thì chọn phần "Try" ,vẫn vào các thư mục bên trong được, nghe nhạc cũng ngon nhưng ko bít là nó phải bản try chỉ cho mình dùng 1 time ko, mấy hôm nữa nó khóa ko cho dùng nữ thì méo mặt, vừa mất bao nhieu công down nhạc xong,,hehe.
Nếu ko thì mình chuyển sang dùng cái thằng Good Reader cho nó lành vậy.
sao mình vào mp3 zing ấn vào download chả thấy cái safari download manager nó chạy gì là sao hả mọi người
Sao em vào dtunes không thấy file đã download về. nó bảo down free torrent gì đó mà em ko biết torrent là kí rì cả các bác ơi!
Xin hướng dẫn cách xem và dow load trên trang tube8.co. Của bÁc
cái này giống như add on trong firefox!😁
thank bác!
byRoyal
ĐẠI BÀNG
14 năm
hee.. app hữu dụng..thnkz bác nhé
sealily82
ĐẠI BÀNG
13 năm
cả nhà ơi , cái quickscroll vẫn chưa hoạt động trên iOS4.x à?
pạn ơi . sao mình cài đặt rùi. vào trang mp3.zing.vn down nhạc mp3 về. nhưng khi vào ifile tìm theo đúng đường dẫn thì lại k thấy file nhỉ
luk đầu mình down nhạc mp3 thì k đc, mình phải vào setting để add file type vào . k bit mình có làm sai j k nhỉ
mình dùng OS 3.0
Thân

ah thêm nữa. mình vào general/ about của máy thì mình thấy available vẫn k thay đồi.
Cảm ơn Bác nhiều lắm ạ , em đã làm được rồi ạ ;)
cuongNBA
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái nay có ích đấy.ae ạ.
Mấy bạn cho mình hỏi. Sao mình cài đặt đầy đủ rồi, down load đc file flv nhưng lại ko download đc file mp3 :|. Click vào download thì nó hiện ra quicktime rồi nghe online hà 😔. Ai biết giúp mình với ^^! Cảm ơn trước
Thank chủ topic bài viết hữu ích
Bác ơi sao em tải Download Manager với Image Block từ topic này về cày = ifile xong thì trong SBSetting lẫn Setting đều hiển thị đúng mong đợi,mỗi tội vào Safari load ko đc,có lúc đc thì rất chậm 😔 em ko biết vì sao nữa ? trong khi dùng SkyFire load bt`
Cho mình hỏi một chút. Mình tải 2 phần mềm là quick office và safari download manager. Mình tải các file word, pdf từ trên mạng về. Làm thể nào để lấy được file đó và chuyển vào quick office? Có cách nào làm trực tiếp trên iphone mà ko cần cắm vào máy tính để sử dụng qua itunes ko ?
Cho e hỏi cái theme sbsetting bac có ảnh ở trên tên là j ạ ,đẹp quá
Vẫn không chặn được các quảng cáo mới.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019