Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp các cách cài phần mềm cho BlackBerry PlayBook

vuhai6
25/11/2011 5:24Phản hồi: 196
196 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hikarupiku: mình bị lỗi với các app cài thêm, đặc biệt là mấy cái games , bị out ko lý do. App android thì cũng chưa ổn định
Cách này phức tạp quá 🆒
Unicode hỗ trợ rất tốt trên PB mà bạn, chưa bao giờ thấy trang nào dùng Unicode mà bị lỗi ô vuông trên PB cả. Trừ khi bạn còn dùng mấy kiểu font VNI, ABC. Mà thời đại này chẳng ai viết Web mà dùng mấy loại font đó cả.

---------- Post added at 11:08 AM ---------- Previous post was at 11:05 AM ----------

Mình cài bản 3xxx thì có các loại lỗi như bạn nói ở trên. Sau khi up lên 4xxx thì chẳng thấy lỗi lầm nào nữa. Riêng khoản Android thì chạy quá mượt trên PB, chỉ có 1 số ít vẫn chưa tương thích nên nó vẫn báo chưa hỗ trợ. Vẫn đang chờ tin vui từ Win 7, win 8 trên PB...
đang đợi con playbook 8.9 hay 10" cùng với OS 2.0 hay BBX
Ủa, Playbook chạy được app Android à. Vậy thì có thêm tự tin để mua em nó rồi.
kimcy929
TÍCH CỰC
12 năm
bên ido đang tranh nhau máy 9790 thương tích xảy ra kìa cho chết, seagme làm ăn như gì
chắc chủ xị up luôn cái file dữ liệu hướng dẫn cho ACE tải về đọc cho dễ dàng
haizzz, vẫn chưa có để thử :-<
Đã click "thanks". Cám ơn lần nữa vì mới order con PlayBook nhân ngày thứ sáu đen tối ở Mỹ 😃
Playbook vượt qua iPad chỉ còn là vấn đề thời gian. Cố lên RIM
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Quá tuyệt, khá là đủ
cảm ơn bác, bài viết rất hữu ích, hy vọng OS 2.0 hoàn thiện sẽ ra mắt sớm
Giống bác, đã order đc 1 em 16G giá 199$. đợi 2 tháng nữa mới có ng xách dìa.hix
nilksaunsx
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác order dc giá gốc thích nhỉ, em chỉ mua của 1 bác thương gia bên Việt thui, cũng giảm giảm dc chút 😃
đang tính tậu 1 em PlayBook. xem bài này thật bổ ích, thank bác Vũ Hải!
PB phát triển mạnh mảng soft thì ...
meit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bài viết quá tuyệt vời. Đã lụm được 1 em PB nhân ngày "thứ sáu đen thui", nữa tháng sau mới có máy để vọc :dance:
letanfia
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác ở tp.hcm hay hà nội ? em ở tp.hcm mà chưa biết đặt hàng ở đâu ! them em playbook quá !
meit
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ở HCm thì PB bán đầy nhưng không rẻ :p. Còn mua giá 199.99$ thì chỉ có ở....bên kia :bounce:
phamduysc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em đang định đẩy em ý đi vì up lên 2.0 rùi nhưng lười không cài PM cho nó, nhưng bây giờ đọc xong bài này lại ham. Thanks bác Vũ Hải nhiều 😃
huythanhnv
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn may mắn quá. mình vô web coi toàn out of stock. shock ức chế. mãi mới kiếm dc 1 người quen bên đ1o thì out ò stock......
letanfia
ĐẠI BÀNG
12 năm
còn loại 64 gb giá 399, người nhà mình bên mỹ nói bọn mỹ nó làm trại ở trước bestbuy ngủ từ đêm, sáng ra nó mua hết rồi, mỗi cửa hàng có 10 cái 16gb
Phải nói Appworld rất tiện lợi. Cài trực tiếp qua mạng wifi, sóng vô tuyến mà chẳng cần thêm tool gì.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019