Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Tổng hợp các game free thành full cho ipad 2 ko cần jb

longjudas
8/8/2011 16:47Phản hồi: 468
468 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rongdo12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Gun Disassembly 2 đã ko thể sử dụng được nữa. Mặc dù mình ko có update gì hết.
Mình up vô tư, vãn dùng tốt bạn a
rongdo12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trước cũng thế. Tuy nhiên sau này nó bắt mua mới dc. Đã thử tháo ra cài lại. 😔
Lạ nhỉ, mình up bản mới nhất tính đến thời điểm này vẫn ngon lành.
bạn ơi hack game The Treasures Of Montezum nha
Mình cũng khoái game này 😃
Hay lắm. Bài viết rất công phu. Gần sắp mua ipad 2 nên rất cần ~ bài như thế này.
Bạn ơi hình như bị thiếu mất cái game JACK OF ALL TRIBE HD rùi, Pack 1 or 2 j cũng hok thấy 😔
Trò jack of all tribe đó là tự hack bạn ạ, ko phải copy file hack như các game khác, bạn cứ làm theo hướng dẫn như trong file word là ok
toàn game lớn 😔 - em chỉ thích chơi game nhỏ !
Các cao thủ xem có thể chém giúp mình phần mền này được không : printer pro lite
cho mình xin 2 game nha , game Cut The Rope và app PIY 4 HD nha , thanksss bạn nhiều
rockerist
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chủ thớt xem lại cách C rack Bonny Tripplet dùm mình nhé, mình dùng cách của bạn lẫn cách của huynlove đều không được. Easy chơi được có 4 màn, còn lại bị khóa hết...
Hix ai có key cho diskaid không, OS5 đòi ver 4.72 trở lên mà k có key 😔(
ko cần key đâu, vào đổi ngày là dùng thoải mái, trong file down về ở pack 2 mình có hướng dẫn đấy
cho em hỏi,tại sao em cài DiskAid và chơi các game một thời gian rồi nhưng sao trên DiskAid vẫn không hiện ra các ứng dụng Game?
hungmao
TÍCH CỰC
12 năm
Vào Diskaid - Preferences - advance - check vào 2 ô Display all Apps .... Và show root path.... _Save lại.
quanghuy147
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mấy game free đa số là game giải đố, mấy game fighting, shooting, racing thì hầu như kg có ha các bác? Nhưng dù gì chưa JB mà đc vậy cũng đc lắm rồi 😃
rockerist
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác hungmao và huynlove có thể hack full tiền chương trình Piano Play it yourself được không? Mình thấy chương trình này cũng hay lắm, đứng trong top free đấy!
Cảm ơn 2 bác đã chia sẻ cho anh em nhiều game như vậy!
Cho mình hỏi nếu các app dùng funbox hay các cái khác mà muốn dùng bằng diskaid thì làm sao ?
Đường dẫn cũng tương tự vậy thôi.

Àh các bác cho xin cái Road to Rome luôn nhé 😃
Có làm full game Westward 2 được kô vậy.
Cho mình xin files remove ads của trò Paper Toss World Tour HD. Thank
bigdepot
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho mình xin Zoombie Highway lite bản free thành full. Cám ơn
Mong bác hungmao và hyunlove xử lý hack trò blood and glory, đang rất hay trên app store, làm sao hack đc nhiều tiền đi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019